PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Xin lịch trình Đức - Hà Lan - Bỉ 5 ngày tháng 12/2018

Pamelo
09-08-2018, 11:16
Dear Cả nhà,

Tháng 12 này em có 5 ngày free tại franfurt (Đức) - gần Hà Lan, Bỉ. Em tính qua 2 nước đó, a/c nào có kinh nghiệm cho em xin lịch trình Hà Lan - Bỉ bắt đầu từ Đức với ạ.
- Hà Lan: Em muốn thăm Amsterdam, Làng cối xay gió, làng giethorn (làng có những con đường = nước ấy ạ)
Ngoài ra a/c có suggest thêm điểm nào thú vị cho e xin với ạ?
- Bỉ: thì chắc đi Brussels - hoặc nơi nào khác? e chưa có thông tin, a/c thấy địa điểm nào hay suggest em với.
A/c cho em xin kinh nghiệm về phương tiện, nhà nghỉ/ khách sạn, ăn uống sao cho kinh tế nhất với ạ (số tiền nữa càng tốt ạ).

EM tính bắt đầu từ Franfurt đức, sau khi đi thăm 2 nước đó thì quay trở lại Frankurt.
Em đi 1 mình và lần đầu đi Châu Âu ạ :)

Cảm ơn cả nhà.

phuongdt
09-08-2018, 11:30
Hỏi chi tiết như vậy mình thấy ko có cách nào tốt hơn bạn chịu khó đọc lại chi tiết các topic đều đã có ở đây

Pamelo
09-08-2018, 13:13
Cảm ơn bạn, mình cũng đang lần lại các topic rùi ạ. Mà vẫn chưa tìm thấy vụ di chuyển với khách sạn :)
Thui để mò tiếp vậy.

phuongdt
09-08-2018, 17:02
Cảm ơn bạn, mình cũng đang lần lại các topic rùi ạ. Mà vẫn chưa tìm thấy vụ di chuyển với khách sạn :)
Thui để mò tiếp vậy.

Mình cũg đag rối tung lên nè, vì nhiều trang nhiều thông tin nên kiểu như bị loạn luôn ấy

kimvanchinh
09-08-2018, 20:14
Cứ mua vé tàu mà đi Hà Lan, rồi sang Bỉ, quay về Franfurt thôi, mỗi nước 2 ngày đủ đi thủ đô và 1 thành phố nhỏ xung quanh. Các chỉ dẫn có ở các topic đủ rồi