PDA

View Full Version : [KV khác] Căn hộ du lịch nha trang giá tốt

mrtonbery
10-05-2018, 07:09
Đón ánh nắng sớm mai trên biển Nha Trang cùng CĂN HỘ DU LỊCH HOÀNG KIM NHA TRANG 800.000 -1.500.000 VND

💁Vị trí : Nằm trong toà nhà tổ hợp căn hộ và khách sạn cao cấp Mường Thanh 60 Trần Phú Nha Trang . Trung tâm du lịch nổi tiếng nhất tại thành phố biển xinh đẹp.

💁 Tiện ích : Không gì bằng khi bạn được thỏa sức thả mình cùng mặt nước biển xanh tươi , nắng vàng , cát trắng , spa , hồ bơi , cafe tầng 6 ngắm biển , nơi tập trung các trung tâm mua sắm sầm uất nhất tại Nha Trang , ...

💁 Dịch vụ: Ở đây bạn sẽ được đón tiếp nồng nhiệt với đội ngũ lễ tân thân thiện , dễ thương ,được miễn phí trà , cafe, nước suối , dọn dẹp vệ sinh hằng ngày , đặc biệt được nấu ăn nhé .

💁 Căn hộ : Gồm nhiều loại căn hộ với nội thất phù hợp không khác gì ngôi nhà thứ 2 của mình, ngụ từ tầng 28 đến tầng 45, không gian phòng ngủ chính diện biển để trải nghiệm cảm giác đón bình mình ngay chính nơi mình nằm

💁 Giá vô cùng thân thương: CHỈ TỪ : 800.000 - 1.500.000 vnd trong dịp hè 2018 này. và có thể ở đc 4 người trong một căn hộ

Địa chỉ : 🚩🚩 60 TRẦN PHÚ, NHA TRANG, KHÁNH HÒA

ĐỊA ĐIỂM CĂN HỘ CÓ GÌ HAY ???

✅ Bãi tắm ✅Chợ đêm ✅Sailing Club ✅Hồ bơi ✅Khu phố Tây ✅Cafe, nhà hàng các thể loại ✅Trung tâm văn hóa, văn nghệ ✅Tháp Trầm Hương

📱📱📱 Nhanh tay gọi dể được tư vấn nhé: 0935.799.689 ( mình hỗ trợ luôn các tour du lịch như Bình ba, 4 island, Điệp Sơn, ..v...v.