PDA

View Full Version : Cần Bạn đồng hành chuyến Ladakh cuối 7/2018, Ấn Độ 27/7~6/8

NgoThiNghia
07-05-2018, 21:01
Chào cả nhà!!!
Nghĩa và chị bạn đã đặt vé máy bay cho chuyến đi khám phá Ladakh từ 27/7~6/8. Tụi mình đang rất mong tìm thêm bạn đồng hành yêu thích khám phá Ladakh tuyệt đẹp cả về thiên nhiên và văn hoá.
Sơ bộ lịch trình như sau:
- 27/7 bay SG-KL, KL-Dehli
- 28/7 bay Dehli-Leh và được pick up về KS nghỉ ngơi làm quen không khí ở Leh
- 29/7 -3/8 là hành trình 6 ngày Road Trip khám phá hầu hết các địa danh cực đẹp của Ladakh như Magnetic Hill, Sham Valley, Nubra Valley, Pangong Lake...
- Sau đó là tụi mình có thể quay về khám phá Newdehli và về lại VN vào ngày 6/8
Bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình để mình gởi lịch trình cụ thể hơn nhé. email [email protected] ;)

namnguyensg
12-05-2018, 11:25
Chào cả nhà!!!
Nghĩa và chị bạn đã đặt vé máy bay cho chuyến đi khám phá Ladakh từ 27/7~6/8. Tụi mình đang rất mong tìm thêm bạn đồng hành yêu thích khám phá Ladakh tuyệt đẹp cả về thiên nhiên và văn hoá.
Sơ bộ lịch trình như sau:
- 27/7 bay SG-KL, KL-Dehli
- 28/7 bay Dehli-Leh và được pick up về KS nghỉ ngơi làm quen không khí ở Leh
- 29/7 -3/8 là hành trình 6 ngày Road Trip khám phá hầu hết các địa danh cực đẹp của Ladakh như Magnetic Hill, Sham Valley, Nubra Valley, Pangong Lake...
- Sau đó là tụi mình có thể quay về khám phá Newdehli và về lại VN vào ngày 6/8
Bạn nào quan tâm thì liên lạc với mình để mình gởi lịch trình cụ thể hơn nhé. email [email protected] ;)

ở Laddah bạn đi tour nào vậy gửi lịch trình cho mình với . Còn ở New Deli bạn có tham quan Taj Mahal ko ?

NgoThiNghia
13-05-2018, 16:09
Cho Nghĩa xin email hoặc fb để inbox gởi thông tin cho bạn nhé

namnguyensg
17-05-2018, 19:48
Cho Nghĩa xin email hoặc fb để inbox gởi thông tin cho bạn nhé gửi mìnn [email protected]

Tommyha
18-05-2018, 07:00
Ib thông tin mình nhé : [email protected]