PDA

View Full Version : Rủ rê đi Vân Nam - Trung Quốc đầu tháng 4/2018 (04-11/4)

Saimontobi
21-02-2018, 10:59
Chào mọi người (BB)
Hiện mình đang có plan đi Vân Nam - Trung Quốc đầu tháng 4 này với các địa điểm cover như sau:
Lệ Giang - Ngọc Long Tuyết Sơn - Lugu hồ - Shangrila
thời gian trong 8 ngày cả đi và về - mình định chốt nhóm 6
Hiện team đã có hai người chắc kèo gồm mình với một bạn nữ từ Hà Nội.
Do mình đang làm việc ở Kuala Lumpur nên chỉ có thể ghép đoàn cùng mọi người khi đến sân bay ở Côn Minh:(
Sau đây là plan cho các bạn tiện theo dõi.
Ngày 1: Côn Minh - Lệ Giang bằng tàu hỏa
Ngày 2: Khu vực cổ trấn Lệ Giang, Vạn Cổ Lầu, Mộc Phủ, Hắc Long Đàm
Ngày 3: Cả ngày Ngọc Long Tuyết Sơn (dự tính Gan Hai Zi, Lam Nguyệt Hồ và Đỉnh Vân Sam - có thể điều chỉnh nếu không kịp lịch)
Ngày 4: Lệ Giang - Lugu (xuất phát sớm tầm 7h sáng)
Ngày 5: Lugu - Lệ Giang (Tầm 2h chiều bắt đầu khởi hành về) - Thúc Hà Trấn
Ngày 6: Lệ Giang - Shangrila - Phố cổ Đức Trọng - Tùng Tán Lâm Tự (xuất phát tầm 8h sáng)
Ngày 7: Núi Thạch Ca - Lệ Giang (xuất phát về Lệ Giang tầm 3h chiều) - Côn Minh (tàu hỏa đêm)
Ngày 8: Côn Minh và on board về nước.
Chi phí toàn chuyến ước tính 17-18tr gồm visa + vé máy bay (bạn có thể đi đường bộ nếu thấy tiện và sắp xếp được thời gian) (c)
Welcome mọi người đến với nhóm mình :))
Một số hình ảnh các địa điểm sắp tới

Trangczxu
27-02-2018, 10:27
bạn ơi cho mình thông tin vs, mình cũng đang muốn đi time đó

Leban
27-02-2018, 10:35
Hai bạn có biết tiếng Trung ko? Mình cũng rất thích đi Trung Quốc theo cung này nhưng đi dịp lễ twf 25/4-2/5 thì quá là tuyệt. Bạn gửi cho mình xin lịch trình và thông tin chi tiết vào email [email protected] nhé. Thx bạn.

smallstar
27-02-2018, 13:16
Hai bạn có biết tiếng Trung ko? Mình cũng rất thích đi Trung Quốc theo cung này nhưng đi dịp lễ twf 25/4-2/5 thì quá là tuyệt. Bạn gửi cho mình xin lịch trình và thông tin chi tiết vào email [email protected] nhé. Thx bạn.

Bạn có đi dịp lễ 25/4-2/5 ko thì cho mình join vs nhé, thanks b

Saimontobi
06-03-2018, 23:45
bạn ơi cho mình thông tin vs, mình cũng đang muốn đi time đó

Hi bạn, bạn có mail hay FB ko, mình sẽ gửi lịch trình cho bạn tiện tham khảo.

Saimontobi
06-03-2018, 23:48

Hi bạn, do bọn mình đã book vé rồi, với bạn đi dịp đó thì nên book sớm do những ngày đó trùng ngay 1/5, một trong những dịp lễ lớn của người TQ nên sẽ đông.

capitalism1
10-03-2018, 09:05
Cho mình xin fb và plan nhé. Mình cũng muốn đi dịp đó. Tên fb mình là "Napiala Linh" nhé