PDA

View Full Version : [Toàn quốc] Tour Maldives khởi hành sau tết ÂL # 2-7/3/2018

GoMaldives
18-01-2018, 13:47
Đầu năm tới, em tổ chức một tour khai xuân đi Maldives 6 ngày 5 đêm, từ 2/3 - 7/3/2018. Tên đảo em chưa tiết lộ. Chỉ bật mí một tí, đó là một hòn đảo dân CỰC NHỎ XINH gần về phía đường xích đạo, cách thủ đô Malé 4 tiếng di chuyển bằng tàu cao tốc.
Tới đây thì có thể làm gì được nhỉ? Ngoài tắm biển [​IMG], phơi nắng [​IMG]️, thư giãn, selfie chụp hình ra, em muốn lặn ngắm san hô, bơi cùng rùa biển [​IMG] và cá mập trắng [​IMG], đi xem cá heo [​IMG] vào buổi chiều, cho cá đuối ăn vào buổi tối và tự đi câu cá [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG] về chuẩn bị cho bữa tiệc nướng BBQ trên bãi biển nữa. Chưa hết, em còn muốn đi sandbank [​IMG]️, đi thăm các đảo địa phương [​IMG]️ lân cận với cả đi dạo trên những "hòn đảo hoang" không một bóng người..
Hành trình đại khái sẽ như vầy:
Ngày 1: [​IMG][​IMG][​IMG]
Hà Nội/Sài Gòn - Kuala Lumpur. Bắt tiếp chuyến bay từ Kuala Lumpur đi Maldives.
Check-in, nhận phòng. Ngủ. (tại Huhumalé hoặc Malé, tùy tình hình thực tế)
Ngày 2:
Sáng: Khám phá thủ đô Malé
Chiều: Đón tàu cao tốc để đến hòn đảo BÍ ẨN, tạm thời em gọi là XYZ!
Ngày 3:
Sáng: Khám phá XYZ
Chiều: Snorkeling ngắm san hô
Ngày 4:
Dành trọn một ngày thăm một resort 4 sao lân cận, kèm ăn trưa, sử dụng một số dịch vụ của resort và chụp hình check-in facebook [​IMG];)
Ngày 5:
Sáng: Robinson Island
Chiều: Tự do snorkelling, bơi lội
Ngày 6: [​IMG][​IMG][​IMG]
Sáng: Sandbank (dự kiến)
Trưa: Sau bữa ăn trưa sẽ lên tàu trở về Malé
Tối: Bay về Kuala Lumpur.
Sáng sớm hôm sau bay tiếp về Hà Nội/Sài Gòn.
---The End----
1. Tối đa em chỉ nhận 12 người thôi nhé, vì guesthouse chỉ có 6 phòng thôi ạ. Đã có 1 cặp vợ chồng từ SG đăng ký và 1 nàng ở Đà Nẵng đang cân nhắc. Em nữa là 4 rồi ạ.
2. Vé máy bay: Vé của em thì em đã book rồi. USD 300. Các bác có thể tự book (khuyến khích) hoặc em sẽ book giùm. Lưu ý đây là giá vé khuyến mại. Càng gần ngày giá vé càng tăng ạ.
5. Chi phí dự kiến cho 6 ngày 5 đêm: USD 585 một người gồm phòng, ăn uống, VÉ TÀU CAO TỐC ra đảo, một tour tham quan/ một hoạt động mỗi ngày, một ngày vui chơi kèm bữa trưa ở resort 4 sao. (tính trên cơ sở share 2 người 1 phòng ạ).
Cần gì thêm các bác cứ hỏi em ạ.
P/S:
Các bác cũng có thể chat chit với em trên FB:
https://www.facebook.com/gomaldives.vn/