PDA

View Full Version : Đi Phượng Hoàng Cổ Trấn và Trương Gia Giới tháng 3/2018

nhutrang1210
09-01-2018, 19:21
Mình định tháng 3/2018 đi nhưng đang không biết thời điểm đó thời tiết bên đó tầm đó có lạnh lắm không? Mình muốn xin địa chỉ khách sạn ở PHCT và TGG, giá cả và view đẹp. Mình cảm ơn trước.

Mơ móm
05-02-2018, 16:09
Mình định tháng 3/2018 đi nhưng đang không biết thời điểm đó thời tiết bên đó tầm đó có lạnh lắm không? Mình muốn xin địa chỉ khách sạn ở PHCT và TGG, giá cả và view đẹp. Mình cảm ơn trước.
Bạn định đi tự túc hay đi tour vậy? Mình cũng ý định đi t3 nhưng mà định đi tour từ HN, dạng open tour cho phép khách tự do nhiều. Thời tiết dịp đó bạn mình đi r thì nói là khoảng 7-8 độ C đó bạn

hoangtridung
23-02-2018, 16:50
Bạn định đi tự túc hay đi tour vậy? Mình cũng ý định đi t3 nhưng mà định đi tour từ HN, dạng open tour cho phép khách tự do nhiều. Thời tiết dịp đó bạn mình đi r thì nói là khoảng 7-8 độ C đó bạn

Open tour bạn nói là bạn tự tổ chức hay của công ty nào vậy ? CT khoảng bn ngày. Gia đình mình có 3 người định đi dịp 30/4

FinestTea_AnhNV
23-02-2018, 20:56

Bạn ơi bạn cho mình xin thông tin tour đó được ko, mình cũng đang muốn đi tầm cuối t3. Skype mình kokoro.213