PDA

View Full Version : [Toàn quốc] Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017.

tamdo4
14-12-2017, 17:34
Cán mốc 1 Triệu Exciter là sự kiện hot nhất năm 2017. Ngoài ra, những vật phẩm đi kèm trong sự kiện như Áo khoác 1 triệu exciter, Mũ nón 1 triệu exciter, Áo thun 1 triệu exciter được đông đảo anh em đam mê săn tìm nhiều nhất 2017.

Sự kiện 1 Triệu Exciter tuyệt vời và lớn nhất 2017

Trong sự kiện "1 Triệu Exciter" vừa qua hồi tháng 7 năm 2017, cách duy nhất để có được chiếc Áo khoác sự kiện là phải tham gia vào ngày hội này. Cụ thể hơn tại 4 địa điểm chính:

29/07/2017 - Tại TP.Hồ Chí Minh khoảng 2.500 anh em tham gia và có áo khoác sự kiện.
12/08/2017 - Tại Thái Bình và Bình Thuận: 4.500 anh em tham gia.
19/08/2017 - Tại Thanh Hóa và BÌnh Dương: 4500 anh em tham gia.
26/08/2017 - Tại Quảng Bình và Kiên Giang: 4500 anh em tham gia.

Nói tóm lại, có hơn 1 triệu anh em đam mê Exciter, đồng nghĩa với 1 triệu chiếc exciter có chủ sở hữu, nhưng chỉ có khoảng 16.000 chiếc Áo khoác sự kiện được phát ra.

Còn 984.000 anh em còn lại thì sao?

Tổng cộng chỉ 16.000 chiếc Áo khoác 1 triệu exciter được phát ra!​

16.000 chiếc Áo khoác sự kiện là quá ít, phải nói như muối bỏ biển so với 1 triệu anh em đam mê. Nhưng cái gì cũng có cái giá của nó, để đổi được những chiếc áo khoác đó, các anh em phải ngồi đợi, tập hợp và sắp xếp thành các hình dưới cái nắng nóng gay gắt cháy da cháy thịt của mùa hè tháng 7.
Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 4​
Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 6

Để đổi lấy chiếc Áo khoác sự kiện, cần đội nắng cả trưa và tham gia các hoạt động cần thiết.​

Lý do 16.000 anh em này có được chiếc áo tuyệt vời này hoàn toàn xứng đáng, vì họ đã bỏ cả thời gian, công sức và tuân thủ theo các hướng dẫn, đòi hỏi, sắp xếp của ban tổ chức và cái nắng của mùa hè tháng 7 thì không phải chuyện chơi. Hầm và nóng bà cố nội luôn đó.

Theo lời kể từ 1 ông anh Quảng Nam trên group Exciter

Chuyện là mình thích cái Áo khoác sự kiện này lắm lắm luôn, nên gạ gạ mấy ông anh trên group Exciter xem có chia chác hay bán lại cho đỡ ghiền hay không, thì được anh Quảng nam này vào bắt chuyện và kể lại quá trình.

Anh ấy nói:

"Khi nghe tin có sự kiện 1 triệu exciter được diễn ra tại TP.HCM, anh đã sắp xếp thời gian và nghỉ việc vài ngày, để chạy trực tiếp từ Quảng Nam vào, đương nhiên là bằng Exciter rồi em.

Mệt lắm em ơi, nhưng nó thú và vui lắm em ạ, lần đầu tiên được tham gia sự kiện cùng với đông đảo các anh em thế này. Giao lưu kết bạn sau đó nhiều lắm.

Tuy nắng nóng kinh lắm, nhiều bạn nữ làm gì chịu nổi, cả sân rộng lớn chẳng có tấm bạt nào che nắng cho anh em cả, nên khổ không thể tả.

Bù lại trên chuyến về anh còn kết bạn được mấy anh em để về cùng, nên vui lắm em. Còn áo thì anh có 1 cái nên không chia sẻ nhé hehe ..."
Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 8​
Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 10

Không có 1 tấm bạt che nắng trong quá trình diễn ra sự kiện.​

Nói tóm lại là xin không có ai cho hết, vì công sức của các anh em bỏ ra chỉ có nhất y nhất quởn 1 cái mà thôi hix hix .... Bởi mới nói muốn có ăn không dễ đâu hehehe. Mà ăn vạ mãi cũng xin được cái Nón 1 triệu exciter chứ không phải giỡn đâu à nha hahaha.

Tóm lại chỉ 16.000 anh em có áo, còn 984.000 anh em còn lại???

Các anh em có thể tham khảo Áo khoác 1 triệu Exciter của bên shop em nha nha nha. Số lượng có hạn thôi, tuy vẫn không đủ đáp ứng cho tất cả anh em, nhưng ít ra shop em là địa chỉ uy tín và tin cậy chuyên về quần áo phụ kiện liên quan đến Exciter cho các anh em. Mong có thể phục vụ các anh em tốt nhất có thể tại https://dochoiexciter.net/

Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 12
Áo khoác 1 Triệu Exciter – Hàng Hot được săn đón nhiều nhất 2017. - 14

Áo khoác 1 triệu exciter giá 320k / áo​

Áo khoác 1 Triệu Exciter:

Chất liệu:

Làm bằng vải poly loại 1, cực dầy và bền.

Đi được mưa vừa và nhỏ.

Đảm bảo giặt và đi nắng không phai màu.

Bảng size:

M dưới 1m65 dưới 55kg.

L dưới 1m70 dưới 70kg.

XL dưới 1m75 dưới 80kg.

XXL dưới 1m80 dưới 90kg.

Giá:

1 áo 320k + freeship.

2 áo 300k / áo

Đảm bảo:

Được thử size trước khi thanh toán.

Màu thật y hình 100%.

Đổi trả 100% nếu có lỗi.

Giao hàng nhanh nhất trong vòng 3 ngày.

Đặt hàng:

Gọi ngay 01674.133.111 (A.Ba Yamaha).

Địa chỉ: 64/2b trần đình xu, p.cô giang, q1, hcm.

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nón 1 triệu exciter giá 99k / nón​

Nón 1 Triệu Exciter

Chất liệu:

Vải kaki loại 1 bao bền bao giặt.

Không xù lông không bám bụi.

Kích cỡ:

Có thể tăng giảm cho mọi cỡ đầu.

Giá:

1 nón 99k + ship 20k = 120k.

2 nón 180k + freeship.

Đảm bảo:

Được thử size trước khi thanh toán.

Màu thật y hình 100%.

Đổi trả 100% nếu có lỗi.

Giao hàng nhanh nhất trong vòng 3 ngày.

Đặt hàng:

Gọi ngay 01674.133.111 (A.Ba Yamaha).

Địa chỉ: 64/2b trần đình xu, p.cô giang, q1, hcm.

Tham khảo thêm tại:
https://dochoiexciter.net/1-trieu-exciter/