PDA

View Full Version : Tìm thêm bạn đi Nhật Bản vào 28/4 đến 3/5/2012 Tokyo-Hakone-Phú sĩ-Tokyo Disneyland

Matsu
25-02-2012, 00:50
Tôi đang tổ chức tour Nhật Bản cho gia đình vào dịp 30/4 này.Tour xuất phát đêm 28/4 và về lại Hà nội chiều 3/5.Tour đi tham quan thung lũng Hakone,hồ Kawaguchi,núi Phú Sĩ,tắm suối nước nóng Onsen ,shopping tại khu mua sắm Gotenba Outlet,thủ đô Tokyo với các quận nổi tiếng như Shinjuku,Ginza , Akihabara chuyên bán đồ điện tử và Tokyo Disneyland.Có 1 ngày tự do tại Tokyo để shopping.(Khách sạn 3 sao).Tôi sẽ làm hướng dẫn viên luôn nên giảm được nhiều chi phí.Bạn nào muốn vừa thăm quan vừa shopping thì tour này rất hợp lý(có 1 ngày tự do),mọi người nghĩ giá cả bên Nhật đắt đỏ nhưng tôi khẳng định là rẻ và có rất nhiều thứ để mua về sử dụng và làm quà (chỉ Nhật mới có)
Tôi thường đưa khách đi Nhật và đây là lần đầu tiên tổ chức cho gia đình đi,nhà tôi có 9 người ( 3 trẻ con ),tìm được thêm 6 người nữa là tổ chức được tour(tối đa 30 người)
Dịch vụ bên Nhật rất tốt,ăn uống ngon và dễ ăn(theo đánh giá của khách),thủ tục xin visa hơi khó nhưng bên tôi có thể làm thư mời và có thể xin được cho các bạn(tuy nhiên tôi sẽ tư vấn từng trường hợp )
Giá tour là 1700 USD/người (trẻ em 75%) ,di chuyển bằng xe tour riêng ,máy bay Vietnam airline
Tôi nghĩ đây là cơ hội tốt cho các bạn yêu Nhật Bản có thể đi được ,vì để xin được visa đi Nhật thì không dễ.
Tôi tên Tùng , điện thoại 0944613579 , các bạn hãy liên lạc với tôi để biết thêm chi tiết.

taodan
10-03-2012, 17:55
Em ở Sài Gòn, 2 người . Muốn tham gia tour của bác, mong bác hồi âm. 0936 388 399

thien-an kun
10-03-2012, 23:09
Bác cho em hỏi, em có thằng bạn đang làm bên đó, muốn đi chung đoàn với bác qua bên đó thôi rồi em đi thăm bạn em vài ngày khi về mình cùng về vậy có được không ạ. Nếu được thì hết khoảng bao nhiêu ạ.

dantocgoc
11-03-2012, 01:38
Mình sẽ nghiên cứu thêm, nếu có lịch trình chi tiết và đặt 1 vé cho Mẹ. Bạn có nhận phượt "già" không?:D

uttchan
11-03-2012, 14:06
Nếu lần này tổ chức thành công mong bạn này tổ chức tiếp những lần sau để mình có thể đu bám :P

thunhimpro
11-03-2012, 14:13
Bác Matsu cho thêm cái lịch trình đi cho anh em tham khảo với. Bà xã đang có bầu 5 tháng thì đi được không nhỉ?! Em cũng đang tính toán cho vụ 30.4 năm nay được nghỉ dài, rồi sau đó em phải làm chuyến công tác Hà lan vào giữa tháng 5 roài. Em ở Hanoi bác nhá.

Chizz
16-03-2012, 14:58
Em cũng ở SG và muốn tham gia chuyến của anh. Có thông tin chi tiết hơn anh nhắn cho em với nhé: hoangngan_phan
Thks anh

sa^u
23-03-2012, 14:15
Em ở Hà nội, anh cho em xin lịch trình với, vé máy bay thế nào? Mong tin ạ. Hoặc có thể anh post cụ thể 1 chút lên diễn đàn

hangvnu
26-03-2012, 11:23
Bác cho em hỏi, em có thằng bạn đang làm bên đó, muốn đi chung đoàn với bác qua bên đó thôi rồi em đi thăm bạn em vài ngày khi về mình cùng về vậy có được không ạ. Nếu được thì hết khoảng bao nhiêu ạ.

Em cũng giống như bạn này, nhưng em ở SG, có gì bác cho em biết với nhé. Tks bác.