PDA

View Full Version : Nhật Bản mùa đông - trượt tuyết tại Naeba (Tokyo) tháng 1-2/2018

tinynt
29-08-2017, 16:34
Chào mọi người,
Bên mình sắp tới sẽ thành lập một nhóm các bạn có nhu cầu sang Nhật du lịch và trượt tuyết vào mùa đông tới.
Mọi người sẽ lập thành một nhóm, lịch trình và ngân sách sẽ cân nhắc trên nhu cầu và điều kiện của các thành viên.
Bên mình sẽ lo các thủ tục cũng như tạo điều kiện để mọi người có những trải nghiệm tốt nhất tại đất nước mặt trời mọc.
Các bạn có nhu cầu có thể liên lạc với mình qua topic hoặc qua địa chỉ mail [email protected] nha.
Cám ơn mọi người.

tinynt
28-09-2017, 11:35
Cập nhật thông tin ạ.
Do trong topic mình nói không rõ nên có một số bạn gửi email thắc mắc, mình xin giải thích thêm.

Đầu tiên, mục đích của bên mình là thành lập một nhóm các bạn yêu thích du lịch Nhật Bản, và hơn nữa là có hứng thú với các môn thể thao mới lạ mà Việt Nam không có, như là trượt tuyết và lặn biển. 2 địa điểm bên mình chọn là Naeba (gần Tokyo) và Okinawa.
Đi du lịch Nhật ở thời điểm hiện tại thì rất đơn giản nhưng để có thể kết hợp với các hoạt động thể thao như trên thì cần có sự tìm hiểu và chuẩn bị. Bên mình dự kiến hàng tháng sẽ tổ chức các buổi giao lưu, gặp gỡ để mọi người trong CLB làm quen và tìm hiểu về các bộ môn này.

Việc tham gia vào CLB là hoàn toàn miễn phí.
Bạn nào có hứng thú thì hãy điền thông tin vào form bên dưới và comment hoặc gửi về mail cho mình nhé.

Họ và tên:
Ngày tháng năm sinh:
Nơi ở hiện tại:
Công việc hiện tại:
Số điện thoại liên lạc:
Facebook (hoặc email):
Sở thích:
Bạn yêu thích điều gì về đất nước Nhật Bản:
Bạn mong muốn du lịch đến nơi nào tại Nhật Bản:

Buổi gặp gỡ đầu tiên dự kiến sẽ được tổ chức vào tháng 11 ạ.
Mong nhận được sự quan tâm từ tất cả mọi người. :L

machazen
28-09-2017, 12:23
Hi bạn,

Mình thích thử cảm giác trượt tuyết và kết hợp du lịch. Nên có gì mình mail nhé. Thanks. Tổng chi phí dự kiến ntn ?

tinynt
28-09-2017, 13:52
Hi bạn,

Mình thích thử cảm giác trượt tuyết và kết hợp du lịch. Nên có gì mình mail nhé. Thanks. Tổng chi phí dự kiến ntn ?

Bạn để lại thông tin liên lạc với ạ.

ThanhHoaDao
28-10-2017, 13:18
bạn ơi mình cũng có ý định tham gia vào tháng 2,mình tên Hoà,facebook : https://www.facebook.com/hoa.dao.18007