PDA

View Full Version : [ĐÃ CHỐT ĐOÀN] Kawasami - Lười và lười - 11h thứ 7 07/4 - 08/4 - 200k(cập nhật lại)

Pages : [1] 2 3

babyone
21-02-2012, 13:22
Kawasami là biển Long Hải với nắng - gió - cát và hải sản tươi rói. Đã ghé Kawasami nhiều lần và yêu cái ...chợ quê Phước Hải cách KDL này 5 phút chạy xe máy ghê đi được. :L
BBO muốn đi tắm biển với Cún, mà quen đi có nhóm rồi, đi 1 mình 2 mẹ con không vui nên mình mở thớt này rủ rê các Phượt lười.
Lịch trình như sau:
- 11 trưa thứ 7: tập trung cổng CV Tao Đàn đường Cách mạng Tháng Tám: xuất phát hướng qua cầu Phú Mỹ đi phà Cát Lái - chợ Bà Rịa - Long Hải - Phước Hải - Kawasami : khoảng 110 km, di chuyển mất khoảng 2,5h -4h tùy tốc độ chạy.(:gun BBO thì hết tầm 4h) : 5h hạ trại tại Kawasami : tắm biển, chuẩn bị chương trình ẩm thực lai rai từ chiều tới khuya.

- Ngày chủ nhật: lười nên ai muốn ngủ ráng, ngủ nướng, ngủ khét gì thì cứ việc ngủ. Bạn nào thức sớm đón bình minh, săn ảnh, tắm biển thì cũng thoải mái. BBO đi chợ Phước Hải thu gom hải sản: cá, mực, tôm ....về tiếp tục nổi lửa lai rai tiếp.

Ăn, uống, ngủ, tắm biển...cho đến 4 hoặc 5h chiều thì nhổ trại, trả lại bình yên cho Kawasami. (BB)

BBO là thích Lười - từ lười đến rất lười, nên các bạn nào cũng muốn có những lúc chỉ cần được lười biếng ngồi ghế bố ngắm biển, nghe gió ru bên tai và nắng ấm áp trên mắt, trên môi và ngủ thì đi cùng BBO nhé.

Nếu các bạn muốn có 1 cuối tuần thong thả, có thời gian yên tĩnh để cân bằng lại bản thân thì chúng ta cùng đi.

Chương trình Kawasami lần này hứa hẹn nhiều trò chơi hấp dẫn.

1 tylist làm việc tại 1 tờ báo có số phát hành cực lớn và uy tín trong giới thời trang trẻ đã xung phong sẽ tư vấn cho các hot boy-hotgirl những shot hình Độc-Đẹp (có thể Đẹp chưa là đỉnh - nhưng Độc thì tylist này bao show là đạt chuẩn Đỉnh đỉnh đỉnh của Độc:LL )

Dự kiến sẽ có thêm nhiều trò chơi và bổ sung âm thanh ánh sáng cho chương trình thêm xôm tụ.

BBO nhận quăng gạch đến 31-3, off chốt đoàn và đóng deposit tối 4-4 tại quán cà phê sắp khai trương của Mis Mơ yêu quý. (beer)

Nếu các bạn có thể đi được từ buổi sáng thứ 7-ngày 7/4 đông, BBO sẽ sắp xếp để khởi hành thành 2 đợt sáng và trưa.

Come on baby. :L

long_vinasun
21-02-2012, 15:27
Thời gian này đang theo đoàn du đấu đá bóng của Mr. Q nên chắc chắn không tham gia được rồi, bà chị chơi vui nhé....

babyone
21-02-2012, 15:57
Thời gian này đang theo đoàn du đấu đá bóng của Mr. Q nên chắc chắn không tham gia được rồi, bà chị chơi vui nhé....
Ừa, biết em đi du đấu rồi. Để lều lại cho chị mượn nha, cái lều 8 thôi, vì du đấu ở khách sạn mà đâu có ở lều đâu. (c)

nakenny
21-02-2012, 17:54
lịch thật là ấn tượng...hi vọng dịp sau sẽ đc tham gia cùng chị...rãnh cho e cái yahoo

hungg0203vip
21-02-2012, 19:58
Kawasami nữa hả chị , tiếc là e k đi được rồi chủ nhật bận rồi , chúc chị đi vui vẻ

No name
21-02-2012, 20:18
Hôm nay là thứ ba rồi bác ạ. Mà bác đi với những ai thế. Em dập dòm đến thứ 5 em sẽ quăng gạch cho bác. Em cũng thích lười như .... mèo vậy. Em thích nhất cái câu "lai rai" của bác được nhắc đi nhắc lại, cái "lai rai" này của bác cũng làm em mê mẩn mất rồi. :D

jinnynhungoc
21-02-2012, 20:25
Hơ cái vụ này đợi em setup với doctor của em xong nếu ổn thì em đu :D

ChuDu09
21-02-2012, 22:44
Tháng này đi hơi bị liên tục nên tranh thủ ở nhà nghỉ ngơi, ko thì ra khỏi nhà luôn :T

babyone
22-02-2012, 08:13
Tháng này đi hơi bị liên tục nên tranh thủ ở nhà nghỉ ngơi, ko thì ra khỏi nhà luôn :T
Cái này là đi nghỉ ngơi dưỡng sức mà ChuDu09, chỉ ăn-ngủ-tắm biển, lại ăn-ngủ-tắm biển. Ở nhà thì đi ra đi vô 4 bức tường, xong cuồng chân lại cà phê cà pháo hay dán mắt vô tv thôi. Đi đi, chị chưa đi chung em chuyến nào thì phải :shrug:

babyone
22-02-2012, 08:14
Hơ cái vụ này đợi em setup với doctor của em xong nếu ổn thì em đu :D
Rủ doctor của em đi cùng luôn hén.:))

babyone
22-02-2012, 08:17
Hôm nay là thứ ba rồi bác ạ. Mà bác đi với những ai thế. Em dập dòm đến thứ 5 em sẽ quăng gạch cho bác. Em cũng thích lười như .... mèo vậy. Em thích nhất cái câu "lai rai" của bác được nhắc đi nhắc lại, cái "lai rai" này của bác cũng làm em mê mẩn mất rồi. :D

Những bạn nào quăng gạch trên này sẽ đi thì sẽ đi cùng mình nà. Giang hồ tuần này đi tản mát nhiều lắm rồi, chắc chắn đi là 2 mẹ con Cún.:LL . Đi nhiều vùng biển rồi, mình ưng ý nhất Kawasami ở chỗ gần ngay cái chợ quê Phước Hải, mênh mông bao la đồ hải sản ngon bổ rẻ tươi rói, chỉ sợ không đủ bụng để chén thôi. (beer)

babyone
22-02-2012, 08:32
Kì này đi biển để nghỉ ngơi, cho Cún con tắm biển, BBO xả hơi chuẩn bị chiến đấu với cái lịch học mà nhìn vô thời khóa biểu xong mình muốn kệ m...nó đi mà đi chơi tiếp.:T . Vì tương lai con em chúng ta và chúng nó, cũng phải ráng mà đu theo.

Chuyến trước Phượt lười Kawasami dịp Noel gần 90 bạn cùng vui, vui thì thiệt là vui, mà đuối cũng thiệt là đuối, nên cuối tuần này, chỉ chừng 5-6 xe cùng đi là oki-men rồi, vừa đủ 1 vòng ấm cúng lai rai tám chuyện buổi khuya, vừa đủ 1 mâm chén thù chén tạc rôm rả mà không quá bận bịu lo lắng vụ bếp núc, mình lười mà. ;)

Đang nghĩ làm cái món gì để chén : bún cá ngừ thơm nước dừa, vừa thơm, vừa béo, vừa cay; vẹm xanh nướng mỡ hành, SG này hiếm , k thấy có; mực cơm hấp cuốn bánh tráng rau sống; cá(các loại) tươi trong ướp muối ớt phơi nắng dôn dốt nướng lửa than; nghêu hấp sả; sò huyết nướng tái ngọt và bổ; mực tươi nướng; cháo hải sản nóng, cay gừng hành tiêu, thơm lừng mùi hải sản thập cẩm. (beer)

wiwo
22-02-2012, 09:06
Kì này đi biển để nghỉ ngơi, cho Cún con tắm biển, BBO xả hơi chuẩn bị chiến đấu với cái lịch học mà nhìn vô thời khóa biểu xong mình muốn kệ m...nó đi mà đi chơi tiếp.:T . Vì tương lai con em chúng ta và chúng nó, cũng phải ráng mà đu theo.

Chuyến trước Phượt lười Kawasami dịp Noel gần 90 bạn cùng vui, vui thì thiệt là vui, mà đuối cũng thiệt là đuối, nên cuối tuần này, chỉ chừng 5-6 xe cùng đi là oki-men rồi, vừa đủ 1 vòng ấm cúng lai rai tám chuyện buổi khuya, vừa đủ 1 mâm chén thù chén tạc rôm rả mà không quá bận bịu lo lắng vụ bếp núc, mình lười mà. ;)

Đang nghĩ làm cái món gì để chén : bún cá ngừ thơm nước dừa, vừa thơm, vừa béo, vừa cay; vẹm xanh nướng mỡ hành, SG này hiếm , k thấy có; mực cơm hấp cuốn bánh tráng rau sống; cá(các loại) tươi trong ướp muối ớt phơi nắng dôn dốt nướng lửa than; nghêu hấp sả; sò huyết nướng tái ngọt và bổ; mực tươi nướng; cháo hải sản nóng, cay gừng hành tiêu, thơm lừng mùi hải sản thập cẩm. (beer)
Sặc, nghe kể món ăn mà thèm chảy nước zãy
Không lẽ chọi cục gạch :Dam

chutchut
22-02-2012, 09:37

Người ở nhà đọc cái này chịu sao nổi...haizzzzzzzzzz

babyone
22-02-2012, 10:23
người ở nhà đọc cái này chịu sao nổi...haizzzzzzzzzz

Tại sao lại ở nhà???

hungg0203vip
22-02-2012, 11:08
Chị bbo có vẻ cưng chiều cún con nhỉ , phải để em nó như là hùng vip , sống tự lập và giản dị ^^!!

Chuyến của bbo luôn dụ dỗ những người thèm ăn như e , đọc cái menu mà chảy nước miếng ùi nè chị bbo , ^^!!

jinnynhungoc
22-02-2012, 11:10
Hơ vậy lúc nhóc 4 tuổi có tự lập hem ta (NT)

hikarusai
22-02-2012, 12:33

Hix, menu của chị làm em đắn đo quá - cái bao tử nó réo gọi bắt cái tay chọi gạch đây. Mà tuần này có cái hẹn hix, hay bỏ zai theo chị :( :(

babyone
22-02-2012, 12:34
Hix, menu của chị làm em đắn đo quá - cái bao tử nó réo gọi bắt cái tay chọi gạch đây. Mà tuần này có cái hẹn hix, hay bỏ zai theo chị :( :(
Rủ zai theo cho lành em ah. Thớt của em cũng rất hoành tráng.:L

conlele
22-02-2012, 12:40
Cho gửi lelelina với Bí Ngô Tóc Quăn theo được hông ta.
Tuần này nhà lele tản mát rồi: conlele đi tour 24h, pepsi-lele đi trại Hướng đạo, chỉ còn lại 2 tên ở trên thôi.

Có nhận gạch thì lo dùm xế luôn nha!

Seven Day
22-02-2012, 12:44
Cái vụ 24h của anh lele hấp dẫn ghê ;)
Chị BBO đăng tin tuyển xế đi :D

jinnynhungoc
22-02-2012, 13:06
Thiệt là căng quá đi :))

babyone
22-02-2012, 13:32
Cho gửi lelelina với Bí Ngô Tóc Quăn theo được hông ta.
Tuần này nhà lele tản mát rồi: conlele đi tour 24h, pepsi-lele đi trại Hướng đạo, chỉ còn lại 2 tên ở trên thôi.

Có nhận gạch thì lo dùm xế luôn nha!

Dạ, oki luôn anh. Chị ngồi xế em nhé.:LL

babyone
22-02-2012, 13:33
Cái vụ 24h của anh lele hấp dẫn ghê ;)
Chị BBO đăng tin tuyển xế đi :D

Bảo toàn sức khỏe cho đầu bếp chính, mình làm xế cho lelelina nếu không có gì thay đổi. Nếu có xế ngon hơn thì mình chuyển ôm , hihii

hikarusai
22-02-2012, 14:01
@babyone: Chị ơi, zai ko cho đi :(( :((, mà em mún đi với chị ít nhất 1 lần. Kỳ sau có chuyến hay hay thì pm em nhé.

No name
22-02-2012, 14:52
Bảo toàn sức khỏe cho đầu bếp chính, mình làm xế cho lelelina nếu không có gì thay đổi. Nếu có xế ngon hơn thì mình chuyển ôm , hihii

1 xế 1 xe và 0 ôm đây này! Mà gia đình lele đi lele nhóc hay lele mẹ thế ạ?

conlele
22-02-2012, 15:31
Hai lele đi đợt này đều hàng 4 hết nhá! (khác biệt là 4 một chữ số hay 4 hai chữ số thôi!)
Ai có gan làm xế thì có một lúc 2 ôm nhá!

babyone
22-02-2012, 15:57
Hai lele đi đợt này đều hàng 4 hết nhá! (khác biệt là 4 một chữ số hay 4 hai chữ số thôi!)
Ai có gan làm xế thì có một lúc 2 ôm nhá!
hii, 4 nà : 04 và 40 . No name làm xế cho lelenlina và Bí ngô nha. Mình có 1 xe đầy đủ xế-ôm
No_name: add yh BBo nha: hangle20072007

babyone
22-02-2012, 19:48
Kì này , để gọn nhẹ cho phần chuẩn bị, BBO nhờ các bạn chuẩn bị 1 tô, đũa, muỗng cá nhân, mình chỉ lo phần dụng cụ nấu nướng thôi.
Đến giờ mới dụ dỗ được N name, lelelina, hihi, mới được 2 xế-ôm ah, tuyển thêm 3 cặp xế ôm nữa là đủ nhóm.:L

nakenny
22-02-2012, 22:58
E mún tham gia nhưng ko có xế...h sao xế

babyone
23-02-2012, 08:13
E mún tham gia nhưng ko có xế...h sao xế

Em là nam hay nữ? Không có xe nhưng mà làm xế được không, nếu là nam và là xế cứng thì mình tuyển ôm Pro nào có xe để cùng đi. Đây ra Long Hải cũng gần.:shrug:

Tuyển 3 cặp xế-ôm cho chuyến nghỉ ngơi thư giãn cuối tuần nào.:L

Còn hôm nay và ngày mai để mình còn lo vụ chuẩn bị bếp núc, lều trại nhé.

ba_chan83
23-02-2012, 11:56
Em cũng muốn đu theo , cơ mà Cn em mắc cái việc .Chả có nhẽ em lại hy sinh sáng sớm Cn em phi về từ sáng sớm ...BBO cho em ít động lực i :">

babyone
23-02-2012, 12:47
Em cũng muốn đu theo , cơ mà Cn em mắc cái việc .Chả có nhẽ em lại hy sinh sáng sớm Cn em phi về từ sáng sớm ...BBO cho em ít động lực i :">

Có xế pro.(NT)

No name
23-02-2012, 13:51

Có xế pro.(NT)

Không những xế pro mà đồ ăn lai rai cũng pro, đồ uống lai rai cũng pro, tối ngủ cũng pro, phó nhòm cũng pro.... chưa kể vụ xe.... cũng pro. :D

khi3mkp
23-02-2012, 14:03
@BBO: không có lên danh sách đoàn sao Chị, chúc Chị và Cún đi chơi vui vẻ.

ba_chan83
23-02-2012, 15:20
Không những xế pro mà đồ ăn lai rai cũng pro, đồ uống lai rai cũng pro, tối ngủ cũng pro, phó nhòm cũng pro.... chưa kể vụ xe.... cũng pro. :D

Quả này mà ôm không pro thì hơi phí ...hỉ BBO của nòng iem nhỉ :">

babyone
23-02-2012, 15:26
@BBO: không có lên danh sách đoàn sao Chị, chúc Chị và Cún đi chơi vui vẻ.
Mới có chị + cún , lelelina + Bí Ngô tóc xoăn, No name + bachan_83, nakeny dập dòm xế không có xe. Tuyển xế pro , ôm pro đê. Nhanh tay, nhanh tay. Thứ 5 rồi .

phan sơn
23-02-2012, 15:53
Em là nam,xế cứng,không có bằng vì từ hồi bị thu chưa lấy, e làm xế cũng ok, ôm cũng ok. E đặt 1 kuk gạch cứng:d

babyone
23-02-2012, 16:05
Em là nam,xế cứng,không có bằng vì từ hồi bị thu chưa lấy, e làm xế cũng ok, ôm cũng ok. E đặt 1 kuk gạch cứng:d

Chat yh với chị nha : hangle20072007

Em có xe chứ vì bạn nakeny thì lại không có xe, nếu có thì 2 em làm 1 cặp xế-ôm đổi tài. Đi gần mà.

caonguyendom
23-02-2012, 17:14
Chuyến này đúng relux luôn. Chị lên trễ quá em lỡ yêu bên kia rồi.

babyone
23-02-2012, 17:17
Chuyến này đúng relux luôn. Chị lên trễ quá em lỡ yêu bên kia rồi.
Chuyển plan Kê gà qua Kawasami đi :Dam, Biển cũng đẹp, cảnh cũng đẹp, gần, ăn uống thoải mái...

babyone
24-02-2012, 08:36
Cả nhà ơi, vô cùng xin lỗi, nhà mình có việc vào sáng chủ nhật đột xuất nên BBO không thể đi được chuyến này, đành lỗi hẹn với các bạn.
Chuyến Kawasami này phải dời lại cho đến tháng 4, ngày 7-8/4.

@ Mod: Mod có thể sửa tiêu đề topic này giùm BBO là chuyển qua ngày 7-8/4 được không ah???

Vô cùng xin lỗi các bạn đã đặt gạch chắc chắn đi cuối tuần này với BBO: No name, nakenny, bachan_83, Phan sơn. Hy vọng dời lại ngày 7-8/4 thì BBO vẫn được cùng đồng hành với các bạn.

hikarusai
24-02-2012, 09:00
@babyone: hihi, zậy là đc đi chung với chị kỳ sau rùi. 7-8/4 lịch vẫn còn trống, 1/2 gạch trước nhé, đợi chị BBQ thông báo chính thức, em sẽ đổ sàn lun.

babyone
24-02-2012, 09:14
@babyone: hihi, zậy là đc đi chung với chị kỳ sau rùi. 7-8/4 lịch vẫn còn trống, 1/2 gạch trước nhé, đợi chị BBQ thông báo chính thức, em sẽ đổ sàn lun.

Chắc chắn luôn em, Liveshow " Lệ Hằng BBO và những người bạn" kỉ niệm ngày BBO tròn 36 mùa lá rụng. Nhớ Note vào lịch nhé, mong được đi cùng em. :L

hikarusai
24-02-2012, 09:29
@BBQ: okie chị iu, cho e 1 vé ôm nhé, xe 50 phân khối đi xa thì ko ngại, but ngại các bác đi cùng phải đợi thui. Chị có xế thì đưa qua cho em nhé :D. Còn ko, thì để em xài "tài ngoại giao" đi kiếm xế vậy hehe :D

caonguyendom
24-02-2012, 09:31
@BBQ: okie chị iu, cho e 1 vé ôm nhé, xe 50 phân khối đi xa thì ko ngại, but ngại các bác đi cùng phải đợi thui. Chị có xế thì đưa qua cho em nhé :D. Còn ko, thì để em xài "tài ngoại giao" đi kiếm xế vậy hehe :D

N thích đi xe 50, ai lai kịt :L

Gianghia1987
24-02-2012, 14:14
cho e 1 gạch luôn nhé!

khi3mkp
24-02-2012, 15:20
Chắc chắn luôn em, Liveshow " Lệ Hằng BBO và những người bạn" kỉ niệm ngày BBO tròn 36 mùa lá rụng. Nhớ Note vào lịch nhé, mong được đi cùng em. :L

Có khách mời không chị BBO :)

Vietbq87
24-02-2012, 15:23
hi hi tới đó nếu rảnh chị cho em 1 gạch luôn ^^

Ljnk
24-02-2012, 15:26
Bữa đọc cái này thì vướng Kê Gà. Dời lại xa vậy chị? Tầm đầu tháng 3 đi đi, cái này đi chơi ngẫu hứng mà gạch xa vậy ko biết đặt sao hết :D

babyone
28-02-2012, 13:15
Kawasami là biển Long Hải với nắng - gió - cát và hải sản tươi rói. Đã ghé Kawasami nhiều lần và yêu cái ...chợ quê Phước Hải cách KDL này 5 phút chạy xe máy ghê đi được.

Lịch trình như sau:

- 11 trưa thứ 7: tập trung cổng CV Tao Đàn đường Cách mạng Tháng Tám: xuất phát hướng qua cầu Phú Mỹ đi phà Cát Lái - chợ Bà Rịa - Long Hải - Phước Hải - Kawasami : khoảng 110 km, di chuyển mất khoảng 2,5h -4h tùy tốc độ chạy.( BBO thì hết tầm 4h) : 5h hạ trại tại Kawasami : tắm biển, chuẩn bị chương trình ẩm thực lai rai từ chiều tới khuya.

- Ngày chủ nhật: lười nên ai muốn ngủ ráng, ngủ nướng, ngủ khét gì thì cứ việc ngủ. Bạn nào thức sớm đón bình minh, săn ảnh, tắm biển thì cũng thoải mái. BBO đi chợ Phước Hải thu gom hải sản: cá, mực, tôm ....về tiếp tục nổi lửa lai rai tiếp.

Ăn, uống, ngủ, tắm biển...cho đến 4 hoặc 5h chiều thì nhổ trại, trả lại bình yên cho Kawasami.

BBO là thích Lười - từ lười đến rất lười, nên các bạn nào cũng muốn có những lúc chỉ cần được lười biếng ngồi ghế bố ngắm biển, nghe gió ru bên tai và nắng ấm áp trên mắt, trên môi và ngủ thì đi cùng BBO nhé.

Nếu các bạn muốn có 1 cuối tuần thong thả, có thời gian yên tĩnh để cân bằng lại bản thân thì chúng ta cùng đi.

1 tylist làm việc tại 1 tờ báo có số phát hành cực lớn và uy tín trong giới thời trang trẻ đã xung phong sẽ tư vấn cho các hot boy-hotgirl những shot hình Độc-Đẹp (có thể Đẹp chưa là đỉnh - nhưng Độc thì tylist này bao show là đạt chuẩn Đỉnh đỉnh đỉnh của Độc )

Dự kiến sẽ có thêm nhiều trò chơi và bổ sung âm thanh ánh sáng cho chương trình thêm xôm tụ. (c)

BBO nhận quăng gạch đến 31-3, off chốt đoàn và đóng deposit tối 4-4 tại quán cà phê sắp khai trương của Miss Mơ yêu quý.

- Nếu các bạn có thể đi được từ buổi sáng thứ 7-ngày 7/4 đông, BBO sẽ sắp xếp để khởi hành thành 2 đợt sáng và trưa.
- BBO lo phẩn tổ chức hậu cần, các bạn có ý tưởng nào cho event này thì mạnh dạn đề xuất để chúng ta có 1 kì nghĩ thật vui cùng nhau nha.
- Hùng vip: em có ý tưởng nào hay quanh khu vực này nữa không???

Come on baby.
(Thông tin tương tự ở trang 1 topic)

babyone
28-02-2012, 13:24
Có khách mời không chị BBO :)

Tới t4 là cũng mất mấy tháng em không ghé lại đây rồi, đi nhé.

mo.suo
28-02-2012, 14:00
Sao không tổ chức vào ngày giỗ tổ 31/3 nhằm thứ 7 và chủ nhật vậy chủ thớt

babyone
28-02-2012, 14:02
Sao không tổ chức vào ngày giỗ tổ 31/3 nhằm thứ 7 và chủ nhật vậy chủ thớt

7-4 là sinh nhật 36 mùa lá rụng của chủ thớt:L.

Tóc Xù 74
28-02-2012, 15:04
Kỳ này dập dòm cùng 2 nhóc yêu nhà mình.:L

mo.suo
28-02-2012, 16:23
hai gạch nhá chủ thớt

mo.suo
28-02-2012, 16:27
Hai gạch nha chủ thớt. 1 ôm 1 xế .

KHởi hành bữa trưa lúc 12g từ Sài Gòn . Lần đầu tiên xuống đó, Thớt xếp bạn nào biết đường đi chung cho tụi mình.(NT)

babyone
28-02-2012, 17:07
Hai gạch nha chủ thớt. 1 ôm 1 xế .

KHởi hành bữa trưa lúc 12g từ Sài Gòn . Lần đầu tiên xuống đó, Thớt xếp bạn nào biết đường đi chung cho tụi mình.(NT)
Chị tưởng em đi 12h đêm mới sợ, chứ 12h trưa thì sẽ đông mà. Còn 1 tháng để chúng ta cùng tổ chức event này.

Sinh nhật mẹ yêu nên Cún đại gia tài trợ 1 bánh kem khủng cho mẹ yêu.:). BBO tài trợ 1 thùng vang 12 lít cho những bạn đồng hành yêu quý.

Tất cả các bạn quăng gạch, hóng hớt, dập dòm, ghé ngang qua... cùng góp ý cho chủ thớt để chúng ta có 1 kỳ nghỉ thật ...pro nha. (beer)

long_vinasun
28-02-2012, 17:12
Chuyến đi hoành tráng quá, Đăng ký 2 gạch nha, còn lại hên xui đê......

Seven Day
28-02-2012, 17:25
Còn hơn 1 tháng nữa. Cho em chốt sổ phút cuối nhe chị :D

QuynhThuy
28-02-2012, 18:33
Chào chủ thớt, chị cho em đăng ký 2 gạch nhé, em đi buổi trưa nha chị.
Ah, chị có cần phụ giúp gì trong việc chuẩn bị hậu cần thì cứ bảo em nhé.
Vì đây là lần đầu em tham gia cùng cả nhà nên chưa biết như thế nào.
DTLL: 0909041642

mo.suo
28-02-2012, 20:54
Thớt bắt đầu đông rồi . Mình đặt hai gạch cứng lun . mà cần có bạn đi chung lúc 12g trưa.

nick yahoo :
azure365d

Mây xanh
29-02-2012, 01:33
Chị ơi, em đăng ký 2 gạch 1 cứng 1 mềm ạ, em và bạn em. Nếu bạn em không đi được em xin 1 xuất ôm nhé chị. (wait)

No name
29-02-2012, 09:16
Chị tưởng em đi 12h đêm mới sợ, chứ 12h trưa thì sẽ đông mà. Còn 1 tháng để chúng ta cùng tổ chức event này.

Sinh nhật mẹ yêu nên Cún đại gia tài trợ 1 bánh kem khủng cho mẹ yêu.:). BBO tài trợ 1 thùng vang 12 lít cho những bạn đồng hành yêu quý.

Tất cả các bạn quăng gạch, hóng hớt, dập dòm, ghé ngang qua... cùng góp ý cho chủ thớt để chúng ta có 1 kỳ nghỉ thật ...pro nha. (beer)

Sinh nhựt BBO yêu quý nên em tài trợ 1 thùng heineken lon để lai rai cho đã đời. :)

babyone
29-02-2012, 11:36
Sinh nhựt BBO yêu quý nên em tài trợ 1 thùng heineken lon để lai rai cho đã đời. :)

Ngon ta, ngon ta. :L

hikarusai
29-02-2012, 13:23
Hihi, đông dzui đây, BBQ ơi. Đừng quên em nhé, 1 gạch cứng ôm nè, đi 11h trưa nào :D

Seven Day
29-02-2012, 13:35
Bi giờ mới để ý. Chị ơi, 1 thùng vang 12l cơ á, thế này chắc fải có vòi hoặc uống như kiểu rượu cần nhỉ ;)

ruby1
29-02-2012, 13:55
E đk gạch mềm nha chị. Không biết có dính ngày học huấn luyện không nữa. Sẽ báo sớm khi có lịch học cụ thể. E làm ôm nhé, đi lúc 12h

caonguyendom
29-02-2012, 14:28
Em đăng ký 2 cục .... mềm mềm nha chị.

babyone
29-02-2012, 15:35
Bi giờ mới để ý. Chị ơi, 1 thùng vang 12l cơ á, thế này chắc fải có vòi hoặc uống như kiểu rượu cần nhỉ ;)

Vụ án thùng vang 12 lít này làm mấy lần rồi mà Python. Nhà em còn lít xăng 95 nào không dạ???

babyone
29-02-2012, 15:36
Em đăng ký 2 cục .... mềm mềm nha chị.

Mềm mềm mà tròn hay vuông hay là con sâu dạ hội trưởng Hội tào lao? (kệ...m...nó đi, kiểu nào cũng dc)

daoti
29-02-2012, 15:43
Mình đăng ký 1 suất nha hehe! cũng thích phượt lười

babyone
29-02-2012, 15:55
Mình đăng ký 1 suất nha hehe! cũng thích phượt lười

Xế hay ôm ah?

Đầu tuần sang tháng mới BBO bắt đầu list vô danh sách và phân chia 2 bảng xế-ôm cho các xế và các ôm tự lựa chọn Cặp đôi hoàn hảo nhé. Riêng BBO luôn luôn có 1 cặp BBo-Cún nên bạn nào xung phong làm ôm nữa thì kết thành Bộ ba Huyền diệu. :LL

Để giảm tối thiểu chi phí lặt vặt (mà tốn nhiều kinh :Dam), chuyến đi này sử dụng các vật dụng như chén-đũa-muỗng hơi nhiều lần nên các bạn tự chuẩn bị cho mình 1 bộ, sử dụng và tự bảo quản. Những phần dụng cụ dùng chung thì tổ hậu cần sẽ chuẩn bị.

Tuyển: thủ quỹ - tiêu chuẩn: cẩn thận, chi li, chu đáo và trùm sò (c)

Seven Day
29-02-2012, 15:56
Nhà em còn lít xăng 95 nào không dạ???
Chị ưng món này hả. Vậy để em đặt hàng nhé. Quả này xem có đốt được nhà nào ko nhỉ ;))

babyone
29-02-2012, 16:09
Chị ưng món này hả. Vậy để em đặt hàng nhé. Quả này xem có đốt được nhà nào ko nhỉ ;))

2 lít hay 5 lít nhỉ??? Nhà chị thì bao nguyên cái bể Kawasami rồi, đốt không nổi đâu.

Nước có men tạm thời có :
+ BBO : 12 lít vang đỏ Đà lạt (không say thì thôi, say là đằm thắm luôn, nhiều bạn nói là "em có nhớ gì đâu" vào sáng hôm sau rồi :shrug:)
+ No Name: 1 thùng Heniken lon
+ Python đặt hàng: rượu Áp xanh: 2 lít (xăng 95, khà ra lửa luôn)

hikarusai
29-02-2012, 16:25
Nước có men tạm thời có :
+ BBO : 12 lít vang đỏ Đà lạt (không say thì thôi, say là đằm thắm luôn, nhiều bạn nói là "em có nhớ gì đâu" vào sáng hôm sau rồi :shrug:)
+ No Name: 1 thùng Heniken lon
+ Python đặt hàng: rượu Áp xanh: 2 lít (xăng 95, khà ra lửa luôn)

Chuyến này đúng là phượt lười thiệt, say quá rùi, ko ngủ chứ làm gì hehe :D

Seven Day
29-02-2012, 16:26
2 lít hay 5 lít nhỉ???
2l thì sao đốt đc nhà nào. Mà hnhư nó là A92 chứ ko fải A95 chị ạ. E đã oder 5l rùi nhé, he.he.

phamhuuthuan
29-02-2012, 17:00
Ui, đã quá, cho em đăng ký 1 cục ... làm xế nghen :D
Ủa mà em chưa đi với ai ở đây hết tuy rằng tham gia đã lâu. Hy vọng sẽ được làm quen với nhiều người =]

hikarusai
29-02-2012, 17:11
@phamhuuthuan: có ôm chưa bạn? chạy từ SG hả? hay quả này, cho hikarusai đăng ký làm ôm đi chung với bạn cho dzui trước nhé :D:D. Có quả sau, sẽ ưu tiên tuyển ôm/xế cho bạn tùy chuyến đi hehe :D

wiwo
29-02-2012, 17:25
Còn hơn 1 tháng mà thấy bàn xôm tụ ghê :-s
wiwo thì tới gần ngày đó ném cho chắc :D (nếu rảnh)

phamhuuthuan
29-02-2012, 17:33
@phamhuuthuan: có ôm chưa bạn? chạy từ SG hả? hay quả này, cho hikarusai đăng ký làm ôm đi chung với bạn cho dzui trước nhé :D:D. Có quả sau, sẽ ưu tiên tuyển ôm/xế cho bạn tùy chuyến đi hehe :D

Mình chưa có ôm, nếu bạn đi với mình thì hay quá :D

hikarusai
29-02-2012, 17:49
@BBQ: chị ơi, em có xế rùi nhé :D
@phamhuuthuan: xie xie bạn :D

caonguyendom
29-02-2012, 18:32
Kiếm dùm e 1 ôm pro nha chi BBQ: phải masa cho xế khi xế cần, ..... nói chung phải lo cho xế, nhe chị.

hikarusai
01-03-2012, 07:31
@caonguyen_dom: thấy đăng ký cho 2 người rùi mà ??

hamzuizui
01-03-2012, 08:25
Chủ thớt ơi cho em 2 cục gạch cứng nha :D đứa ôm đứa xế tự xử với nhau luôn ^^
Liên lạc của em:
- Yahoo: banhtrang_trungcut
- Đt: 016 tám 65 tám 7 1 tám tám
- Mail: [email protected]
Cám ơn chủ thớt

caonguyendom
01-03-2012, 08:31
@caonguyen_dom: thấy đăng ký cho 2 người rùi mà ??

2 cục mếm mềm là 1 cục cứng đó ;)

nakenny
01-03-2012, 09:36
Chị àh...e đang mong đợi nè...nhớ mua ghẹ cho e ăn nữa nhá...thèm
Àh chắc ném gạch cứng quá ta

DocHanh
01-03-2012, 09:57
Cho em 2 vé dập dòm nha chị, lâu rồi ko đi đâu, nhớ.....

amydoan
01-03-2012, 10:20
Kiếm dùm e 1 ôm pro nha chi BBQ: phải masa cho xế khi xế cần, ..... nói chung phải lo cho xế, nhe chị.

Hình như là em đủ tiêu chuẩn đấy nhé. Em là ôm của anh là quá OK luôn. Biết lo cho xế, biết hát, mat xa thì tuyệt vời mà còn biết nhậu nữa đấy...

mo.suo
01-03-2012, 11:01
Cho dù hơn 1 tháng mới lên đường . giờ Box xôm tụ thật .

mình nói lại cho rõ : 1 ôm 1 xế , ôm này ko cần luyện nghề ma xát

MinhTam115
01-03-2012, 11:26
Hà hà, cho e 1 gạch nha :D ak mà chi phí như thế nào vậy chị???? sao e ko thấy post????

babyone
01-03-2012, 11:29
Hà hà, cho e 1 gạch nha :D ak mà chi phí như thế nào vậy chị???? sao e ko thấy post????
200k , ngay trên tiêu đề mà em.

babyone
01-03-2012, 11:33
Hình như là em đủ tiêu chuẩn đấy nhé. Em là ôm của anh là quá OK luôn. Biết lo cho xế, biết hát, mat xa thì tuyệt vời mà còn biết nhậu nữa đấy...

@ Caonguyen_dom: thiệt là căng quá nha, nghĩ hoài không ra làm sao mà 2 cục mềm lại thành 1 cục cứng được, bữa nào làm thử cái coi.
@ Amydoan: vậy là chốt cặp xế-ôm này hén. Quyết không cho hắn thoát nha em.

babyone
01-03-2012, 11:37
Xế hay ôm ah?

Đầu tuần sang tháng mới BBO bắt đầu list vô danh sách và phân chia 2 bảng xế-ôm cho các xế và các ôm tự lựa chọn Cặp đôi hoàn hảo nhé. Riêng BBO luôn luôn có 1 cặp BBo-Cún nên bạn nào xung phong làm ôm nữa thì kết thành Bộ ba Huyền diệu. :LL

Để giảm tối thiểu chi phí lặt vặt (mà tốn nhiều kinh :Dam), chuyến đi này sử dụng các vật dụng như chén-đũa-muỗng hơi nhiều lần nên các bạn tự chuẩn bị cho mình 1 bộ, sử dụng và tự bảo quản. Những phần dụng cụ dùng chung thì tổ hậu cần sẽ chuẩn bị.

Tuyển: thủ quỹ - tiêu chuẩn: cẩn thận, chi li, chu đáo và trùm sò (c)

Tuyển gấp : thủ quỹ.

hamzuizui
01-03-2012, 12:54
Vậy là tự chuẩn bị dụng cụ ăn uống hả chị?
Các thứ cần thiết và lưu ý ... gì gì đó nếu có thì chị cho mọi người biết luôn nha, để khỏi làm "con nai vàng ngơ ngác" :D
Đây là chuyến đầu tiên e đăng kí nên hăm hở khoái chí lắm! (và cũng ko biết gì luôn vì chưa có kinh nghiệm) ^^ xế của e tình trạng cũng tương tự hehe

caonguyendom
01-03-2012, 13:08
@ Caonguyen_dom: thiệt là căng quá nha, nghĩ hoài không ra làm sao mà 2 cục mềm lại thành 1 cục cứng được, bữa nào làm thử cái coi.
@ Amydoan: vậy là chốt cặp xế-ôm này hén. Quyết không cho hắn thoát nha em.

Thôi, hai anh em dzuột cho nhau hoài, chán chết. Tuyển ôm pro.

chutchut
01-03-2012, 14:26
Em đăng kí 1 chân ôm nhá chị ^^
Tuyển osin thì hú e há c

Doan
01-03-2012, 14:36

Gì chứ ôm thì có mà đầy. Chân dài, chân ngắn, mập, ốm đủ cả.
Amydoan chọn một em ôm cứng theo yêu cầu của anh Nguyên ôm cho ảnh chết luôn, mai mốt hết dám đòi ôm pro :LL
Mà ôm amydoan cũng hơi bị khoái phết đấy :))

babyone
01-03-2012, 14:59
Vậy là tự chuẩn bị dụng cụ ăn uống hả chị?
Các thứ cần thiết và lưu ý ... gì gì đó nếu có thì chị cho mọi người biết luôn nha, để khỏi làm "con nai vàng ngơ ngác" :D
Đây là chuyến đầu tiên e đăng kí nên hăm hở khoái chí lắm! (và cũng ko biết gì luôn vì chưa có kinh nghiệm) ^^ xế của e tình trạng cũng tương tự hehe

Thường thì các đoàn sẽ mua chén dĩa đũa muỗng sử dụng 1 lần, dùng xong bỏ luôn cho tiện, nhưng cái loại đó thì rửa rất khó sạch, mà mình chén hơi bị nhiều bữa: chiều t7, tối BBQ, sáng-trưa-chiều chủ nhật... nên rất k tiện. Các bạn chuẩn bị 1 bộ gồm: chén (hoặc tô), đũa, muỗng cá nhân. Dùng xong tự rửa, tự giữ để dùng tiếp, mất là tay không bắt giặc luôn. (beer). Lều, túi ngủ, đồ ấm, thuốc men cá nhân...những thứ bình thường mà Phượter nào cũng biết cả.

Tycoi
01-03-2012, 15:37
Từ tết đến giờ chưa đi đâu... háo hức mấy cái vụ thủy hải sản hahaha . Nên cho mình 1 ghê ôm nhé bạn babyone. Nếu cần hỗ trợ cbi gì thì hú mình, sẵn sàng. Tks.

amydoan
01-03-2012, 15:52
Gì chứ ôm thì có mà đầy. Chân dài, chân ngắn, mập, ốm đủ cả.
Amydoan chọn một em ôm cứng theo yêu cầu của anh Nguyên ôm cho ảnh chết luôn, mai mốt hết dám đòi ôm pro :LL
Mà ôm amydoan cũng hơi bị khoái phết đấy :))
Tại sao lại "hơi bị khoái" mà là quá khoái ấy chứ. Nhưng thôi, anh Nguyên sợ bụt chùa nhà không thiêng, nên để anh kiếm của lạ đi chị.

lazycat24691
01-03-2012, 16:19
Chào chủ thớt, chị cho em đăng ký 1 gạch cứng nhé, em thì trình độ đi xe gà lắm nên em xin mon men làm ôm ạ ^^.

Ah, chị có cần phụ giúp gì trong việc chuẩn bị hậu cần thì cứ bảo em nhé. ĐT em là : 0984627188 ( mèo lười )

Vì đây là lần đầu em tham gia cùng cả nhà nên chưa biết như thế nào.

Phượt mới, lều, túi ngủ em đều chưa có :(. Bạn nào thương tình cho em ở nhờ tối hôm đó ạ, không thì chắc em ra khách sạn...ngàn sao mà ngủ là cái chắc ạ :))

hamzuizui
01-03-2012, 16:43
Thường thì các đoàn sẽ mua chén dĩa đũa muỗng sử dụng 1 lần, dùng xong bỏ luôn cho tiện, nhưng cái loại đó thì rửa rất khó sạch, mà mình chén hơi bị nhiều bữa: chiều t7, tối BBQ, sáng-trưa-chiều chủ nhật... nên rất k tiện. Các bạn chuẩn bị 1 bộ gồm: chén (hoặc tô), đũa, muỗng cá nhân. Dùng xong tự rửa, tự giữ để dùng tiếp, mất là tay không bắt giặc luôn. (beer). Lều, túi ngủ, đồ ấm, thuốc men cá nhân...những thứ bình thường mà Phượter nào cũng biết cả.[/QUOTE]

=> Tiêu em rồi, e ko có túi ngủ, cũng ko có lều. có cái chiếu du lịch àh (đồ mượn) hic hic... cho em ngủ ké với :L

Dung Đồng
01-03-2012, 16:49
Dung Đồng đặc 1 cục gạch nhé, tình hình là Dung Đồng cũng lười nên cái chuyện "muốn có những lúc chỉ cần được lười biếng ngồi ghế bố ngắm biển, nghe gió ru bên tai và nắng ấm áp trên mắt, trên môi và ngủ" rất hợp với Dung Đồng.

babyone
01-03-2012, 17:05
Thường thì các đoàn sẽ mua chén dĩa đũa muỗng sử dụng 1 lần, dùng xong bỏ luôn cho tiện, nhưng cái loại đó thì rửa rất khó sạch, mà mình chén hơi bị nhiều bữa: chiều t7, tối BBQ, sáng-trưa-chiều chủ nhật... nên rất k tiện. Các bạn chuẩn bị 1 bộ gồm: chén (hoặc tô), đũa, muỗng cá nhân. Dùng xong tự rửa, tự giữ để dùng tiếp, mất là tay không bắt giặc luôn. (beer). Lều, túi ngủ, đồ ấm, thuốc men cá nhân...những thứ bình thường mà Phượter nào cũng biết cả.

=> Tiêu em rồi, e ko có túi ngủ, cũng ko có lều. có cái chiếu du lịch àh (đồ mượn) hic hic... cho em ngủ ké với :L[/QUOTE]

Gần gần tới ngày thì mình soát lại tình hình lều trại để cân đối hén. Thiệt ra, chỉ cần mặc ấm, có cái mền mỏng, ướp ...kem chống muỗi cho kỹ là mình ngủ phà phà thôi. Cỡ mười mấy lít vang + 5 lít rượu Áp xăng của Python là đảm bảo muỗi chích cũng sỉn nữa.

Doan
01-03-2012, 18:02
=> Tiêu em rồi, e ko có túi ngủ, cũng ko có lều. có cái chiếu du lịch àh (đồ mượn) hic hic... cho em ngủ ké với :L

Gần gần tới ngày thì mình soát lại tình hình lều trại để cân đối hén. Thiệt ra, chỉ cần mặc ấm, có cái mền mỏng, ướp ...kem chống muỗi cho kỹ là mình ngủ phà phà thôi. Cỡ mười mấy lít vang + 5 lít rượu Áp xăng của Python là đảm bảo muỗi chích cũng sỉn nữa.[/QUOTE]

Không biết mùa này thế nào chứ chuyến lười Kawasami lần trước của chị ngay dịp Noel, lần đó em không có ý định đi nhưng phút cuối a dua đu theo nên chẳng có chuẩn bị lều chỏng gì cả, cứ thế mà đi. Đêm nằm ngủ, mặc dù có áo lạnh, mang vớ, vay mượn được thêm cái túi ngủ tháo ra thành tấm đắp mà vẫn lạnh tê tái không ngủ được, cứ nằm nghe người xung quanh ngáy o o cộng với tiếng muỗi vo ve cả đêm. Đã vậy cặp nằm kế bên cứ rên: "Lạnh quá! Ôm chị đi, ôm chặt vô" mà mình thì không có ai ôm mà cũng không có ôm ai, nằm chèo queo chịu trận cả đêm :(. Sáng dậy ... xơ xác, ngơ ngác :))

No name
01-03-2012, 20:37
Cỡ mười mấy lít vang + 5 lít rượu Áp xăng của Python là đảm bảo muỗi chích cũng sỉn nữa.

Chắc phải đổi qua Gò Đen hay Bầu Đá chứ mang theo Bia thấy lạc lõng à nha BiBo. :D =))
BiBo thấy sao để em còn chuẩn bị nhá!

MinhTam115
01-03-2012, 20:45

Ha ha còn có e đây mà anh Nguyen =)), nếu e ko làm xế được thì tình nguyện làm ôm của a :)), 2 anh em mình đi thì tha hồ ma cua gái dọc đường hehe:D

hikarusai
01-03-2012, 21:48
Ha ha còn có e đây mà anh Nguyen =)), nếu e ko làm xế được thì tình nguyện làm ôm của a :)), 2 anh em mình đi thì tha hồ ma cua gái dọc đường hehe:D

Sợ 2 anh em lo ôm nhau quá, mà chả cua đc cô nào đó hehe :D

phamhuuthuan
01-03-2012, 22:23
sợ 2 anh em lo ôm nhau quá, mà chả cua đc cô nào đó hehe :D

Có khi được gái cua lại nhá

babyone
02-03-2012, 11:14
Chắc phải đổi qua Gò Đen hay Bầu Đá chứ mang theo Bia thấy lạc lõng à nha BiBo. :D =))
BiBo thấy sao để em còn chuẩn bị nhá!

@ No name: Bia đi em, để chữa lửa, nhưng em có thể quy đổi 1 Ken = 2 zorox (c)

@ All: biển đang mùa đẹp nhất. Kì Noel biển lạnh, sóng lớn, không tắm được (Mr Long vinasun hoành tráng xông xuống biển, vừa chấm nước bị bảo vệ gọi lên chứ không thấy ai mon men lao ra biển nữa.:shrug: ) Còn mùa này là mùa thuần đẹp :L.

babyone
02-03-2012, 11:20
Gần gần tới ngày thì mình soát lại tình hình lều trại để cân đối hén. Thiệt ra, chỉ cần mặc ấm, có cái mền mỏng, ướp ...kem chống muỗi cho kỹ là mình ngủ phà phà thôi. Cỡ mười mấy lít vang + 5 lít rượu Áp xăng của Python là đảm bảo muỗi chích cũng sỉn nữa.

Không biết mùa này thế nào chứ chuyến lười Kawasami lần trước của chị ngay dịp Noel, lần đó em không có ý định đi nhưng phút cuối a dua đu theo nên chẳng có chuẩn bị lều chỏng gì cả, cứ thế mà đi. Đêm nằm ngủ, mặc dù có áo lạnh, mang vớ, vay mượn được thêm cái túi ngủ tháo ra thành tấm đắp mà vẫn lạnh tê tái không ngủ được, cứ nằm nghe người xung quanh ngáy o o cộng với tiếng muỗi vo ve cả đêm. Đã vậy cặp nằm kế bên cứ rên: "Lạnh quá! Ôm chị đi, ôm chặt vô" mà mình thì không có ai ôm mà cũng không có ôm ai, nằm chèo queo chịu trận cả đêm :(. Sáng dậy ... xơ xác, ngơ ngác :))[/QUOTE]

Sáng dậy, tức mình, ngơ ngác, không làm gì mà vẫn bị xơ xác....:T

mo.suo
02-03-2012, 15:55
Lần nảy chắc chắc chắn cắm trại lều chõng chứ chủ thớt.
Túi ngủ em chưa có lều cũng chưa. Có ai thương tình cho mượn lều chui ra chui vào ngủ 1 đêm

wiwo
02-03-2012, 16:57
Túi ngủ em chưa có lều cũng chưa. Có ai thương tình cho mượn lều chui ra chui vào ngủ 1 đêm
Nếu tui có đi thì cho dzo ngủ ké nè (c) (thức càng tốt :L)

hamzuizui
02-03-2012, 17:46
Tình hình có vẻ phải chống chọi cam go với muỗi :)
Nhờ các bác tư vấn cho em ướp loại nào thì chống muỗi tốt nhất ah? ^^ (vì đồ chống muỗi cũng chưa có huống gì lều chõng) :help

phamhuuthuan
02-03-2012, 22:49
Lều chống muỗi được mà, thấy nhiều bạn lo lắng quá. Lúc gần đi mình chốt đoàn xong rồi mới sắp xếp lều trại, đảm bảo ai cũng được ngủ lều mà. Còn ai không muốn ngủ lều thì ... =.="

babyone
03-03-2012, 11:48

Hi, khu này tuy là khu du lịch nhưng mà không có phòng nghỉ, NHẤT ĐỊNH LÀ PHẢI ĂN BỜ NGỦ BỤI THÔI HÀ, KHÔNG CÓ LỰA CHỌN KHÁC.

davidpham
03-03-2012, 12:19
Dòm và ngó!!!:D:D:D

Lấp ló đập Gạch..!

Bổ sung cho gấu
@dantocgoc: Già dịch, chém gió tui hả!!!:Dam:Dam:Dam

nakenny
03-03-2012, 12:57
Chuẩn bị ra khơi thui...uống 1x vang vô...5l đế là đủ sức chống muỗi rùi

kibo2212
04-03-2012, 11:57
Cho em đăng ký 1 vé nhé chị
Khoa, người Miền Tây,ngoại hình cũng dc, thích săn ảnh, thích lang thang, mê phượt.
Số điện thoại của em: 0919391001

vankhanhvi
04-03-2012, 16:33
Kawa nữa hả chị? Mà plan xa thế, thôi em lấp ló dập dòm vậy

hungg0203vip
04-03-2012, 18:04
Kawasami nên rút lại khoảng 40 người thôi , đông quá như đợt trước k vui chút nào , đông vừa vừa như chuyến cần giờ thì quả là tuyệt vời hì hì , ý kiến mới của pé hùng thôi , đừng ném đá e nha mấy anh chị :P

caonguyendom
05-03-2012, 06:39

Anh sẽ tạo đk để em có được chổ ngủ, bằng mọi thủ đọn

babyone
05-03-2012, 08:29
Kawa nữa hả chị? Mà plan xa thế, thôi em lấp ló dập dòm vậy

Cũng còn xa, nhưng mà còn có 1 tháng nữa chứ mấy đâu.(NT)

6h chiều nay mình bắt đầu list danh sách các bạn đã đăng ký tham gia Kawasami nhé.

Còn 1 tháng để chúng ta cùng bàn xem event này sẽ-nên-làm gì để thật vui. :LL, BBO cần tất cả các bạn đóng góp ý tưởng và chung tay thực hiện.

YH : hangle20072007, onlien liên tục trong ngày từ 8h sáng đến 6h tối, các bạn cứ pm tám với BBO, hoan nghênh tất cả mọi ý tưởng từ đơn giản nhất đến điên khùng nhất, còn việc thực hiện thì sẽ tiếp tục bàn bạc.;)

mo.suo
05-03-2012, 10:48

Đọc lại cái list này, mong mau đến ngày đi gặp chúng nó. Kawasami thẳng tiến :L

04hcb
05-03-2012, 11:14
Cho e quăng 2 gạch nhé chị

chuagiahamzui
05-03-2012, 12:47
Chủ thớt chu đáo quá, còn hơn tháng nữa mà, nói vậy chứ mọi người sẽ chung tay phụ chủ thớt để có một chuyến SN hoành tráng chứ, đúng hông nè (c)

lazycat24691
05-03-2012, 13:20
Tình hình là nôn chuyến Kawa quá đi, muốn đi liền quá đi ^^

ba_chan83
05-03-2012, 15:23
Em chốt rồi nha, không nâng lên đặt xuống nữa nha , tính em ù và lì nên có gì sai bảo chị cứ nói tới tấp với em nhé :)

caonguyendom
05-03-2012, 16:59
Em chốt rồi nha, không nâng lên đặt xuống nữa nha , tính em ù và lì nên có gì sai bảo chị cứ nói tới tấp với em nhé :)

Em hứa là không nâng lên đặt xuống nha, cứ để nguyên vậy nha. Em mà nói láo là em ......... dính ........... suốt đời nha.

babyone
05-03-2012, 17:28
hì, BBO mới sơ kết lại chưa dám chắc là đầy đủ, thì hiện giờ Kawasami đang có 16 xế + 11 ôm = 27 mem rồi ah. Phải đi học đây nên mai mình sẽ note lên nhà mình...:)

caonguyendom
05-03-2012, 17:30
Có huông hay sao đó nha, ôm mình lại bỏ mình rồi. Kiếm ôm khác thôi.

hamzuizui
05-03-2012, 17:50
hì, BBO mới sơ kết lại chưa dám chắc là đầy đủ, thì hiện giờ Kawasami đang có 16 xế + 11 ôm = 27 mem rồi ah. Phải đi học đây nên mai mình sẽ note lên nhà mình...:)

Em thấy dư ôm là zui rồi... lỡ xế em phát tun tun bỏ em thì em kím xế khác cũng ko khó khăn lắm :D

hikarusai
05-03-2012, 21:32
@BBQ: lần nào em đi phượt với đoàn nào thì đoàn đó cũng dính dzụ xế nhìu hơn ôm :D :D Chuyến này đúng là có huông đây, mà với em là huông dzui ^^. Anyways, cho 5 bạn xế còn dư đó thành 2 xế, 2 ôm đi chị, đi cho có cặp cho dzui. Còn 1 bạn xế còn lại thì tuyển thêm 1 pé ôm nữa là đẹp. Mà chị iu tính chốt đoàn số 21/22, hay tính kéo đoàn ra thêm 26 người :D:D

vankhanhvi
05-03-2012, 21:41
Xế nhiều rồi hả chị? Chắc phải tuyển xế thôi:
- Tuyển 1 xế chiến, có thể dừng để chụp chộp những khoảnh khắc vui đẹp trên đường, tuy nhiên vẫn không để ảnh hưởng đến tiến độ di chuyển của đoàn
- Trung thực trong suốt hành trình, ưu tiên người quen

lazycat24691
05-03-2012, 21:42
Em muốn xế dễ thương, dzui tánh, dễ cho em 888 á chị BBO, chứ em mới tập ôm, sai sót gì dễ bỏ qua ạ, hehe. ^^ Chị biết ai có những đặc điểm trên thì cứ xếp em cho người đó í ạ :L, nhập hội BBO & 888 cho nó vui ;););). Tình hình em 170cm, ai ưng em thì pm ạ :D:D:D

Em đùa tý :p

Summer_Flower44
05-03-2012, 23:15
Dòm và ngó!!!:D:D:D

Lấp ló đập Gạch..!

Đặt gạch rồi có đi ko Ku ? :))

Nhận chị làm Ôm nha Caonguyen_dom, bảo đảm hơn cả Pro...:D

caonguyendom
05-03-2012, 23:26
Hả (BB) _ Sét đánh ngang "tay".

phamhuuthuan
06-03-2012, 00:06
Oh, thiệt là sôi động quá đi. Kiểu này thớt này thành hot nhất rồi, chị BBO sướng nhé :))

babyone
06-03-2012, 09:32
Đặt gạch rồi có đi ko Ku ? :))

Nhận chị làm Ôm nha Caonguyen_dom, bảo đảm hơn cả Pro...:D

Có Miss Mơ yêu quý là toàn Phượt miền Nam yên tâm, không vui-không về :L. Caonguyen_dom có nhận ôm này không, hay để BBO tuyển xế chiến cho Miss Mơ???

Topic mở cho đến đúng 6h ngày 31-3, Off toàn đoàn tại quán ca fê của chị Mơ yêu quý lúc 6h tối ngày 4-4. Tùy theo tình hình, sẽ có những cuộc off nhỏ trong nhóm hậu cần và nhóm tổ chức event trong 10 ngày trước giờ G. (beer)

@devidpham: ngó nghiêng đập gạch nha, chị hiểu em đó nha. :Dam

babyone
06-03-2012, 09:34
Xế nhiều rồi hả chị? Chắc phải tuyển xế thôi:
- Tuyển 1 xế chiến, có thể dừng để chụp chộp những khoảnh khắc vui đẹp trên đường, tuy nhiên vẫn không để ảnh hưởng đến tiến độ di chuyển của đoàn
- Trung thực trong suốt hành trình, ưu tiên người quen

Sao có tiêu chuẩn trung thực trong suốt hành trình em Vankhanhvi? Bộ có xế nào của em dám có lúc không trung thực với em hả??? Sao lại ưu tiên người quen, bạn đồng hành là bạn đồng hành, có duyên mới cùng nhau đồng hành được chứ em???

babyone
06-03-2012, 09:38
Em muốn xế dễ thương, dzui tánh, dễ cho em 888 á chị BBO, chứ em mới tập ôm, sai sót gì dễ bỏ qua ạ, hehe. ^^ Chị biết ai có những đặc điểm trên thì cứ xếp em cho người đó í ạ :L, nhập hội BBO & 888 cho nó vui. Tình hình em 170cm, ai ưng em thì pm ạ

Em đùa tý :p

Ôm chân dài đây.
Các xế pro lưu ý, hiện đang trong tình trạnh "cháy" ôm nên chủ thớt đề nghị các xế cạnh tranh lành mạnh để ôm oki gật đầu. BBo có khoảng 3-4 thùng đồ cần tuyển xế, nên nếu xế không có ôm thì sẽ được ưu tiên chở hàng.(c)

caonguyendom
06-03-2012, 09:44
@ lazycat24691: Cạnh tranh công bằng àh. Anh há, được cái dzô dziên mà dễ thương.

Tycoi
06-03-2012, 10:41
Ối, mình hnay mới mon men vào lại, bất ngờ khi thấy các mợ tranh nhau tuyển xế. :help Chắc ai cũng cặp kè lủ khủ rồi nhỉ... hy vọng còn xế nào available :L ... Mà quên mất, chủ thớt ơi, cho hỏi: 16 xế, 11 ôm là có ... tính mình chưa vậy? (^.^). Náo nức, háo hức cho cái chuyến này quá đi !!!(beer)

caonguyendom
06-03-2012, 11:07
Post danh sách lên đi chứ ta.

babyone
06-03-2012, 11:12
Ối, mình hnay mới mon men vào lại, bất ngờ khi thấy các mợ tranh nhau tuyển xế. :help Chắc ai cũng cặp kè lủ khủ rồi nhỉ... hy vọng còn xế nào available :L ... Mà quên mất, chủ thớt ơi, cho hỏi: 16 xế, 11 ôm là có ... tính mình chưa vậy? (^.^). Náo nức, háo hức cho cái chuyến này quá đi !!!(beer)

Hôm qua ngồi list danh sách là sau 6h, có tên Tycoi rồi.

babyone
06-03-2012, 11:17
Post danh sách lên đi chứ ta.

Không post sớm đâu Caonguyen_dom ah, đến ngày 31/3 chốt danh sách mới công bố, gạch quăng công khai trên topic này hết, có nhận Pm đâu, ai với ai biết hết mà.(beer)

Michaell56
06-03-2012, 11:41
Cho mình đăng ký 1 xế nha Babyone. Thanks. 0918399628

bily_richard
06-03-2012, 11:55
Nghe mà thích wá. Để suy nghĩ cái :D

babyone
06-03-2012, 12:46
Cho mình đăng ký 1 xế nha Babyone. Thanks. 0918399628

Có thêm 1 tay máy pro thiện chiến ah. (beer)

sieu_quy
06-03-2012, 12:52
Cho e đăng ký 1 gạch nha chị.
Tên Siêu Quỷ - ôm đáng yêu dễ xương
Em tham gia phượt vài chuyến gần gần không ah - nhà lại xa tp. Thấy chuyến này cũng gần nhà nên tham gia.
Nhà e gần ngã ba Dầu Khí Nhơn Trạch nên khi nào đoàn qua Phà Cát Lái thì ới em nhé.
Sđt e se gửi pm chị được không ah?
Mà còn tuyển ôm không chị?

babyone
06-03-2012, 13:27
Cho e đăng ký 1 gạch nha chị.
Tên Siêu Quỷ - ôm đáng yêu dễ xương
Em tham gia phượt vài chuyến gần gần không ah - nhà lại xa tp. Thấy chuyến này cũng gần nhà nên tham gia.
Nhà e gần ngã ba Dầu Khí Nhơn Trạch nên khi nào đoàn qua Phà Cát Lái thì ới em nhé.
Sđt e se gửi pm chị được không ah?
Mà còn tuyển ôm không chị?

Danh sách mở đến 6h chiều ngày 31/3 mà em. Pm số dt hoặc nick yh của em cho chị, và cách tốt nhất là theo dõi thông tin trên topic này em nhé. :)

nguyễn thị liễu
06-03-2012, 16:49
Đi tỉnh nào zaj BBO? Mình là thành viên mới mong các ban thông cảm.hihih

Viết hoa đầu câu

babyone
06-03-2012, 17:11
Đi tỉnh nào zaj BBO? Mình là thành viên mới mong các ban thông cảm.hihih

Viết hoa đầu câu

Khu du lịch sinh thái Kawasami, Phước Hải, Bà Rịa ah.
@ All: hiện giờ là 19 xế + 16 ôm.:L

vankhanhvi
06-03-2012, 19:17
Sao có tiêu chuẩn trung thực trong suốt hành trình em Vankhanhvi? Bộ có xế nào của em dám có lúc không trung thực với em hả??? Sao lại ưu tiên người quen, bạn đồng hành là bạn đồng hành, có duyên mới cùng nhau đồng hành được chứ em???

Trung thực là em nói trước ý mà, ví dụ giang hồ hiểm ác thì đừng nói là nai tơ, em thì chỉ cần thấy tên trên diễn đàn là quen rồi đó chị

kibo2212
06-03-2012, 19:20
Cho em đăng ký 1 vé nhé chị
Khoa, người Miền Tây,ngoại hình cũng dc, thích săn ảnh, thích lang thang, mê phượt.
Số điện thoại của em: 0919391001
Cho em đăng ký xế nha chị BBO ơi,(wait)

hoang00745
06-03-2012, 21:02
Cho e đặt 1/2 gạch nhé chị
E mới tham gia lần đâu nên chưa có kinh nghiệm phượt j hết mong mọi người chỉ giáo. :D
Cho e làm xế hay ôm j cũng được.
Nick yh: [email protected]
Sdt: 0979462022

MinhTam115
06-03-2012, 23:28
Quăng gạch nhiều vào nào, càng đông càng vui chứ hj hj. Mà quăng nhiều thì đừng rút nha kẻo uổng lắm đấy :D, coi bộ đông vui ah nha. Háo hức quá nhưng mà còn hơn 1 tháng nữa huhuhu.

ba_chan83
06-03-2012, 23:31
Up danh sách bắt thăm à nhầm bắt xế bắt ôm đi chị :">

lamhien85
07-03-2012, 09:03
Chị ơi,
Em có pm chị rồi đó, chị cho em đăng ký 1 cặp xế ôm nha.
YH: hienlam85
sdt : 0932-561-943.
Tks chị.

trangchieu
07-03-2012, 12:32
Cho em một gạch ôm nha chị.Đi buổi trưa
Yh : trang_nguyen8002
Sdt : 0905 641 472
Thank chị.

kila
07-03-2012, 14:34
Chị ơi, người lạ tham gia được ko chị?
Nếu dư xế cho em đặt một gạch ôm nhé. Em dễ tính, ôm sáng hay trưa đều được.
YH: voicoi9c.
Tel: 097 917 2125.

Thanks chị.

hikarusai
07-03-2012, 14:52
Chị ơi, người lạ tham gia được ko chị?
Nếu dư xế cho em đặt một gạch ôm nhé. Em dễ tính, ôm sáng hay trưa đều được.
YH: voicoi9c.
Tel: 097 917 2125.

Thanks chị.

Thấy có vẻ danh sách ôm tăng lên rùi đó, mọi người ơi. ..Xế hết cô đơn rùi nhé :)

babyone
07-03-2012, 16:43
:), có vẻ xế ôm cân bằng lại rồi.

Đang có 2 ý tưởng được manh nha trong đêm Kawasami Party: Kawasami's Next Top Model và Kawasami's Got Talent . Ý kiến các bạn thế nào ah???

khi3mkp
07-03-2012, 18:45
@BBO: chị vẫn chưa chốt vụ này hả chị.

sieu_quy
07-03-2012, 20:22
Ngày nào cũng vào xem chuyến đi, quả thật càng ngày càng đông, hi vọng mình sẽ quen biết nhiều bạn bè mới

@@ BBO: Em chưa đủ điều kiện gửi mail nên sẽ gửi chị sau ah.

hikarusai
07-03-2012, 21:28
:), có vẻ xế ôm cân bằng lại rồi.

Đang có 2 ý tưởng được manh nha trong đêm Kawasami Party: Kawasami's Next Top Model và Kawasami's Got Talent . Ý kiến các bạn thế nào ah???

Em đang có idea cực nhảm cho idea Kawasami's Next Top Model đây, để cuối tuần update chị cho :)) Bảo đảm ko cười vỡ ruột, ko lấy tiền

caonguyendom
07-03-2012, 21:34
Nói chung ý tưởng cũng hay.
Thực hiện trong đêm kawa => tốt.
Cần phải rèn luyện thêm cho các mems mới.
Anh thành lộc,.... riêng tôi Tôi đồng ý (beer)

lazycat24691
07-03-2012, 21:38
@ lazycat24691: Cạnh tranh công bằng àh. Anh há, được cái dzô dziên mà dễ thương.

Anh há, em sợ chưa tới phần em thì anh đã được các ôm pro tranh thủ rồi, hehe :D

caonguyendom
07-03-2012, 21:39
Anh há, em sợ chưa tới phần em thì anh đã được các ôm pro tranh thủ rồi, hehe :D

Anh đang trên yahoo, em cho anh nick đi

lazycat24691
07-03-2012, 21:52
Anh đang trên yahoo, em cho anh nick đi

Em đã pm rồi í ạ :D. Hehe.

Chị BBO ơi, hôm 4/4 em qua trễ nhé, lúc đó em có lịch gặp thầy thì phải, em đang thực tập mà. Để xem hôm đó phải gặp thầy cần thiết thì em gặp, không thì chuồn sớm sang offline, chị cho địa chỉ nha chị :-"

nhachuot
07-03-2012, 23:23
dzời ơi là dzời !! Lần đầu tiên mới thấy một vụ rủ rê cực kỳ phù hợp với má nó ( lười & ăn) vậy mà lại trúng ngay dịp Phục Sinh. Bỏ nhà đi vào dịp này thì chắc khi về cả 2 vợ chồng bị " dựa cột" wá. Đành ngồi nhà hóng hớt và mong... "một ngày.. sẽ có một ngày.."
Mà tại sao không đi vào dịp " Đám giỗ" vậy chủ thớt ??

Marineboy
07-03-2012, 23:44
Cho em 2 gạch mềm mềm .... (1 xế + 1 ôm) chị nha, tuần sau em xác nhận lại nhé!

nuquainhatrang
07-03-2012, 23:51
ước j tour này cuối tuần này đi, hx hx ...
Đợi đến T4 thật là xa xắm ... :(

DocHanh
08-03-2012, 08:39
Ngày phụ nữ vùng lên : Chúc các em, các chị, các mợ, các mẹ mùng 8.3 vui vẻ , nhận được nhiều hoa và quà nha.:))

chutchut
08-03-2012, 09:14
dzời ơi là dzời !! Lần đầu tiên mới thấy một vụ rủ rê cực kỳ phù hợp với má nó ( lười & ăn) vậy mà lại trúng ngay dịp Phục Sinh. Bỏ nhà đi vào dịp này thì chắc khi về cả 2 vợ chồng bị " dựa cột" wá. Đành ngồi nhà hóng hớt và mong... "một ngày.. sẽ có một ngày.."

Hix hix chutchut cũng zị nè, quăng gạch rồi mà về nhìn lịch mới phát hiện trúng lễ Phục Sinh :((, làm sao bây giờ (NO)(NO)

ruby1
08-03-2012, 09:40
Hix hix chutchut cũng zị nè, quăng gạch rồi mà về nhìn lịch mới phát hiện trúng lễ Phục Sinh :((, làm sao bây giờ (NO)(NO)

Chết rùi, e cũng chung hoàn cảnh như các chị hichichic. Đành rút gạch mềm lại vậy. (NO). Lót dép ngồi nhà ngóng hình chứ biết làm *** bây giờ. Chúc đoàn đi vui và chụp nhìu ảnh đẹp cho bà con chiêm ngưỡng nha.:)

babyone
08-03-2012, 09:44

Giỗ Tổ chủ thớt ở bên Cam rồi(mô Phật, con nói trước nhưng cứ cho bước qua nha)

babyone
08-03-2012, 09:47
@BBO: chị vẫn chưa chốt vụ này hả chị.

Chưa có em quăng gạch sao chốt được??? :)

trangchieu
08-03-2012, 10:13

Chết rùi, e cũng chung hoàn cảnh như các chị hichichic. Đành rút gạch mềm lại vậy. (NO). Lót dép ngồi nhà ngóng hình chứ biết làm *** bây giờ. Chúc đoàn đi vui và chụp nhìu ảnh đẹp cho bà con chiêm ngưỡng nha.:)

Em cũng chung cảnh ngộ :((.Chúc đoàn đi vui vẻ,ngồi chờ .............hình vậy.

lazycat24691
08-03-2012, 21:08
chị BBO ơi, hiện nhiêu xế và nhiêu ôm rồi ạ ???

nhachuot
08-03-2012, 23:21
Giỗ Tổ chủ thớt ở bên Cam rồi(mô Phật, con nói trước nhưng cứ cho bước qua nha)

hix hix !! Chủ thớt này mở miệng ra là " lười và ... lười". Vậy mà đầu tuần còn ở bên Cam, cuối tuần lại có mặt ở Long Hải ??!!. Ước gì mình được như chị í !!.:((

babyone
09-03-2012, 09:42
hix hix !! Chủ thớt này mở miệng ra là " lười và ... lười". Vậy mà đầu tuần còn ở bên Cam, cuối tuần lại có mặt ở Long Hải ??!!. Ước gì mình được như chị í !!.:((
Chị lười cả năm như con lười ý em ah.:)
Tình hình xế-ôm như cái bập bênh ý, lúc thế này-lúc thế kia. Còn 3 tuần lận mà. :)

lazycat24691
09-03-2012, 11:13
Chị lười cả năm như con lười ý em ah.:)
Tình hình xế-ôm như cái bập bênh ý, lúc thế này-lúc thế kia. Còn 3 tuần lận mà. :)

Thớt này xôm tụ, như cái bập bênh, miễn sao lúc đó đừng ôm dư, xế thiếu là được rồi. Kẻo các xế hoảng sợ vì lực lượng ôm hùng hậu mà bỏ chạy mất ạ :D

babyone
11-03-2012, 14:37
Cuối tuần, P vắng , Facebook vắng, SG cũng vắng luôn :)
Sang đầu tuần sẽ có chương trình chi tiết cho Plan Kawasami nhé.

Vietbq87
12-03-2012, 00:33
em 1 vé nhé chị BBO , mắt cận nặng tay láy yếu chưa chạy đường xa không biết đường nên xin chân ôm dự phòng , thiếu xế em làm xế , dư xế cho em ôm ^^ còn xem xem thì cho chung xế khác thay nhau chạy cũng oki ^^

hamzuizui
12-03-2012, 12:39
Cuối tuần, P vắng , Facebook vắng, SG cũng vắng luôn :)
Sang đầu tuần sẽ có chương trình chi tiết cho Plan Kawasami nhé.

Đầu tuần rùi chị ơi, plan chi tiết đi ạ ^^
Nghĩ thấy cũng lâu đến ngày đi , nhưng mà "đợi chờ là hạnh phúc" hehe ;)

babyone
12-03-2012, 17:29
Đầu tuần rùi chị ơi, plan chi tiết đi ạ ^^
Nghĩ thấy cũng lâu đến ngày đi , nhưng mà "đợi chờ là hạnh phúc" hehe ;)

Thứ 2, thứ 3 là ngày chị bận không ngẩng mặt lên được luôn. T4 nhé.
Sẽ xuất phát 1 nhóm lúc 7h sáng ngày thứ 7, tập trung cây xăng đầu tiên ngay sau khi qua phà Cát Lái. Nhóm sáng sẽ đi vòng qua Long Sơn, tham quan nhà Lớn Long Sơn (BBO ghé trại hàu mua hàu tươi ngon bổ rẻ (beer)) . Tham quan nhà Lớn và ăn chay bữa trưa tại đây.
Nhóm 2 dành cho các bạn đi buổi trưa, xuất phát lúc 1h , điểm hẹn cũng ở cây xăng trên. Các bạn xế-ôm chủ động hẹn hò đưa đón hoặc tự xử để đến điểm hẹn đúng giờ. :)

Off toàn đoàn, nhận diện xế-ôm, chia nhóm và chủ thớt nhờ vả vụ hỗ trợ hậu cần lúc 6h tối thứ 4, ngày 4 tháng tư (không lẽ mình hẹn lúc 4h luôn ta???) (c)

binhya
12-03-2012, 19:34
Cho nhà Binhya đăng ký 2 lớn + 1 baby nhe Chị Babyone ơi.

lazycat24691
12-03-2012, 20:38
Sẽ xuất phát 1 nhóm lúc 7h sáng ngày thứ 7, tập trung cây xăng đầu tiên ngay sau khi qua phà Cát Lái. Nhóm sáng sẽ đi vòng qua Long Sơn, tham quan nhà Lớn Long Sơn (BBO ghé trại hàu mua hàu tươi ngon bổ rẻ (beer)) . Tham quan nhà Lớn và ăn chay bữa trưa tại đây.
Nhóm 2 dành cho các bạn đi buổi trưa, xuất phát lúc 1h , điểm hẹn cũng ở cây xăng trên. Các bạn xế-ôm chủ động hẹn hò đưa đón hoặc tự xử để đến điểm hẹn đúng giờ. :)

Off toàn đoàn, nhận diện xế-ôm, chia nhóm và chủ thớt nhờ vả vụ hỗ trợ hậu cần lúc 6h tối thứ 4, ngày 4 tháng tư (không lẽ mình hẹn lúc 4h luôn ta???) (c)

Em chờ tới 4/4, em lẻ loi, chưa có xế, đang chờ,mong,trông,ngóng xế nào sẽ chấp nhận "tải" con mèo lười này ^^~

Chắc ít ai chịu được con mèo lười này quá chị BBO ơi :((

caonguyendom
12-03-2012, 21:05
Em chờ tới 4/4, em lẻ loi, chưa có xế, đang chờ,mong,trông,ngóng xế nào sẽ chấp nhận "tải" con mèo lười này ^^~

Chắc ít ai chịu được con mèo lười này quá chị BBO ơi :((

Thiệt đau lòng quá đi

lazycat24691
12-03-2012, 22:11
Thiệt đau lòng quá đi

Anh đau lòng thay cho "hoàn cảnh" của em đấy hở ;;). Đau lòng thiệt không hay để em cạp cạp vài miếng cho đau lòng thiệt nè (*cạp cạp*)

Chị BBO ơi, chóng lên list nhá, em biết hối vậy là không nên đối với người bận rộn, nhưng tại em nôn quá í ạ, dù em vẫn biết hạnh phúc là đợi chờ ạ :D :D :D

Genius_qn
12-03-2012, 22:56
Tình hình là có dư xế không vậy ạ? Nếu dư cho em đăng kí một ôm. Lần đầu tiên tham gia. Xin mọi người giúp đỡ ;)

caonguyendom
13-03-2012, 06:49
Có vẻ đã chuẩn bị chạy khi thấy ôm quá nhiều rồi. Chắc 1 xế 2 ôm quá.

babyone
13-03-2012, 12:37
Có vẻ đã chuẩn bị chạy khi thấy ôm quá nhiều rồi. Chắc 1 xế 2 ôm quá.

Bạn caonguyen_dom : ôm nhiều đâu mà nhiều, vẫn cân bằnng tốt. (beer)

Thiệt là lu bu quá, hết hôm nay thì mai rảnh rồi. Cả nhà chờ nhé, chút xíu thôi, :)

Cún Lãng Tử
13-03-2012, 13:25
Tình hình là có dư xế không vậy ạ? Nếu dư cho em đăng kí một ôm. Lần đầu tiên tham gia. Xin mọi người giúp đỡ ;)

Vào thấy ôm nhiều quá, trước đây lưỡng lự chưa quyết, nay quyết luôn đặt 1 cục gạch cân nặng bằng ôm. Nếu không có ôm thì chở gạch đi cũng được. =))

mo.suo
13-03-2012, 13:45

Chị ơi < ko hẹn ở đầu cầu Thành Phố cho tiện, như bên kia Phà Cát Lái.

babyone
13-03-2012, 13:48
Vào thấy ôm nhiều quá, trước đây lưỡng lự chưa quyết, nay quyết luôn đặt 1 cục gạch cân nặng bằng ôm. Nếu không có ôm thì chở gạch đi cũng được. =))

Ôm pro chân dài anh ah. Bí mật đến ngày 15 BBO sẽ bắt đầu cập nhật công khai danh sách trên topic để các bạn tự chọn xế-ôm cho phù hợp vì điểm tập kết hơi xa trung tâm. :)

Hai bạn Nakeny và Hikarusai chuẩn bị ý tưởng event Kawasami Next Top Model và Kawasami Got Talent nhé.
Chương trình Midnghit Party có phần lên sàn nhé . (c)

sa mạc
13-03-2012, 13:50

Ở bên kia bác đã đề nghị em làm ôm của bác rồi, vì vậy qua đây em đề nghị tiếp tục làm ôm của bác nhé :LL ôm này bảo đảm nặng hơn cục gạch của bác nhiều (c)

babyone
13-03-2012, 13:58
Hẹn trong trung tâm thành phố thì vừa tập trung xong, ra tới lề đường là đòan tan ngay vì xe quá đông, hẹn tập trung ở bên kia phà Cát Lái để các bạn chủ động thời gian di chuyển ra khỏi thành phố, tập hợp đòan đi chung dễ theo nhau hơn.

Cún Lãng Tử
13-03-2012, 13:59
Ôm pro chân dài anh ah. Bí mật đến ngày 15 BBO sẽ bắt đầu cập nhật công khai danh sách trên topic để các bạn tự chọn xế-ôm cho phù hợp vì điểm tập kết hơi xa trung tâm. :)

Chị BBO: bố trí một chân dài dể thương cho Cún nhé ;).

Ở bên kia bác đã đề nghị em làm ôm của bác rồi, vì vậy qua đây em đề nghị tiếp tục làm ôm của bác nhé :LL ôm này bảo đảm nặng hơn cục gạch của bác nhiều (c)

Anh Sa Mạc yên tâm, trường hợp chị BBO không sắp xếp chân dài cho Cún được, thì chỉ những người đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau mà thôi. :))

sa mạc
13-03-2012, 14:03

Ơ ơ ơ ơ ... cụ vừa ok đồng ý em làm ôm mà ta, sao lại đòi chị BBO bố trí là sao ta, chân em cũng dài lắm nhé. =))
Cụ biến em thành chân dài dự bị à, sẵn sàng quăng em nếu có chân trắng xinh ngon à :Dam

Thôi để em tìm xem có chân dài nào hog, rủ đi chung luôn ! :))

babyone
13-03-2012, 14:07

Anh Sa Mạc yên tâm, trường hợp chị BBO không sắp xếp chân dài cho Cún được, thì chỉ những người đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau mà thôi. :))

Anh CunConDuHi và anh sa mạc: các anh làm điều đó như thế nào??? Ôm pro còn đang chờ xế, ở đâu ra mà 2 xế Pro ôm nhau.

vankhanhvi
13-03-2012, 16:10
Anh CunConDuHi và anh sa mạc: các anh làm điều đó như thế nào??? Ôm pro còn đang chờ xế, ở đâu ra mà 2 xế Pro ôm nhau.

2 bác này ôm qua ôm lại, ai làm xế cho mình dậy ta?:((:((

Cún Lãng Tử
13-03-2012, 16:44
2 bác này ôm qua ôm lại, ai làm xế cho mình dậy ta?:((:((

Vậy chị cứ để em làm xế cho chị nhé.

sa mạc
13-03-2012, 18:11
Vậy chị cứ để em làm xế cho chị nhé.

Bác cún mà gọi vankhanhvi là chị thì em phải gọi là cô rồi (NT)

Bác nói : chỉ những người đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :))

Thế mà pác lại cứ tìm mấy chị chở :T số pác cũng khổ nhỉ, suốt đời bị mấy chị hành hạ - xe ôm nè - bốc vác nè - bồi bàn nè - tiếp mấy chị nhậu nè - máy sưởi ấm nè..... :LL

lazycat24691
13-03-2012, 20:05
Bác cún mà gọi vankhanhvi là chị thì em phải gọi là cô rồi (NT)

Bác nói : chỉ những người đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :))

Thế mà pác lại cứ tìm mấy chị chở :T số pác cũng khổ nhỉ, suốt đời bị mấy chị hành hạ - xe ôm nè - bốc vách nè - bồi bàn nè - tiếp mấy chị nhậu nè - máy sưởi ấm nè..... :LL

Cái dòng xanh xanh í là em không đồng ý rồi nè, cái đấy là quyền lợi và nghĩa vụ của các bác rồi, thích thế rồi còn gì nữa, hì hì, mấy ai được vậy đâu ạ, đúng không ^^???

sa mạc
13-03-2012, 20:09
Thì đó !!!!!!!!! thế tại sao cái lão cún lại dám phát biểu : chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :LL

hay lão đánh lừa mình ta ??:T

lazycat24691
13-03-2012, 20:37
Thì đó !!!!!!!!! thế tại sao cái lão cún lại dám phát biểu : chỉ đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau :LL

Câu đấy có nhiều ý nghĩa lắm ấy ạ ;) :gun:gun:gun

Mà kì này 2 xế pro đừng ôm lẫn nhau nhá, kẻo các ôm không được 2 xế này chở thì khóc loạn cả lên ấy ạ :Dam

Tóc Xù 74
13-03-2012, 21:02
nhận lời mời của chủ thớt mình sẽ có mặt chung vui cùng mọi người

vankhanhvi
13-03-2012, 22:13

Toàn lão làng mà lại phong cho em cái chức lớn thế kia:((:((, BBO ơi chị phải bố trí 2 lão này làm xế của em chặng đi và về nhé, không thì phải liệt vào cái hàng dự bị

sa mạc
13-03-2012, 22:21
Yên tâm đi cô, có bác cún xung phong làm ôsin cho cô từ trên rồi, cứ thoải mái sai bảo lão. Lão đó coi vậy chứ được cái rất biết vâng lời (c)

Còn con sẽ chịu trách nhiệm chở con gái của cô, đôi già lủi zô lều trc - đôi trẻ lủi ra đảo sau (beer)

vankhanhvi
13-03-2012, 22:25
Yên tâm đi cô, có bác cún xung phong làm ôsin cho cô từ trên rồi, cứ thoải mái sai bảo lão. Lão đó coi vậy chứ được cái rất biết vâng lời (c)

Còn con sẽ chịu trách nhiệm chở con gái của cô, đôi già lủi zô lều trc - đôi trẻ lủi ra đảo sau (beer)

Không biết bác Samac đề cập đến con gái của ai thế nhỉ? Vụ này mới à nhen

hamzuizui
13-03-2012, 22:35
Chủ thớt ơi cho em đăng ký 1 ôm nữa nhé, tình hình là có rủ rê chị zà trong cty và chị í ham hố gật đầu ngay ạ (beer)
Ôm này chân ngắn nhưng được cái có kinh nghiệm đi đường trường rùi và đặc biệt là y như em là chưa có lều chõng chi hết :shrug: có điều da dày nên vụ muỗi chắc cũng ko lo hihi...
Có xế thì xếp giúp em nhe!
Chừng nào họp off BBO nhớ hú thêm mấy cái để em nhớ nhe (vì hôm trước là nhà có cái đám cưới sợ luxubu)(NT)
Cám ơn chủ thớt nhe!

lazycat24691
13-03-2012, 23:04

Ơ, bác sa mạc chở con gái cô vankhanhvi vậy em thì như thế nào, bác nhỉ :((

babyone
14-03-2012, 07:57
Tuyển gấp 1 DJ mix nhạc sàn.
Bạn nào có khả năng hoặc biết bạn zai, bạn gái nào có khả năng trên tiến cử gấp.
@ Long vinasun: liên hệ Nhật Thủy Phan Trường xem bạn MC Tắc kè Bông có đi chung với mình được không ? Em chịu trách nhiệm vụ án này nhé. :help

@ Phi Hùng Kim + Quỳnh Như : xế-ôm, đi sáng thứ 7. :L

@Cập nhật tình hình tài trợ chất nước có men:
- No name : 1 ken (hoặc 2 Zorox)
- BBO: 1 thùng vang Đà Lạt đỏ 12 lít
- Python: đặt 5 lít Áp xăng

@ Chuẩn bị vật dụng cá nhân cho chuyến Kawasami này:
- Lều, túi ngủ, võng, quần áo ấm, kem chống muỗi, thuốc chống dị ứng (hải sản nhiều nên bạn nào đã từng bị dị ứng thức ăn hải sản thì nhớ mang theo), thuốc đau bụng, cảm nắng, nhức đầu...

- Mỗi bạn chuẩn bị 1 bộ: chén (tô thì có vẻ năng suất cao hơn) , đũa, muỗng cá nhân, tự sử dụng , tự bảo quản. BBO không sử dụng chén , đũa, muỗng dùng 1 lần vì tốn tiền quỹ và rửa để sử dụng lại rất cực.

Chi phí chuyến đi 200k bao gồm :
- Bữa ăn chiều thứ 7
- BBQ Party đêm thứ 7 (Thức uống gồm: rượu vang, rượu Áp xăng, bia (No Name tài trợ 2 thùng), Nước tinh khiết bình 20 lít, nước ngọt, và thức ăn - lên menu sau :)),
- Bữa sáng-trưa-chiều chủ nhật
- Phí ngủ đêm tại Kawasami : 50k/người
- Chi phí thuê dàn âm thanh, lửa trại...(nếu có)
- Những chi phí phát sinh như : giải thưởng cho các event trong đêm Midnight Party...

Trên tinh thần cùng chơi-cùng chia sẻ, các chi phí sẽ được tính toán chi tiết tiết kiệm hết mức để đảm bảo không bị vỡ quỹ mà chúng ta có 1 cuộc vui thật sự, mong các bạn đóng góp những ý tưởng hay-lạ-vui cho chuyến đi này nhé.

Ngày 28/3 off lần 1 nhóm các bạn phụ mình hậu cần chuyến Kawasami này tại cà phê Star, 79 Đường Điện Biên Phủ (trong hèm kế bên bệnh viện Victoria , vừa qua công viên Lê Văn Tám)

Off toàn đoàn ngày 4/4 .

Phihungkim
14-03-2012, 08:10
Kawasami là biển Long Hải với nắng - gió - cát và hải sản tươi rói. Đã ghé Kawasami nhiều lần và yêu cái ...chợ quê Phước Hải cách KDL này 5 phút chạy xe máy ghê đi được. :L
BBO muốn đi tắm biển với Cún, mà quen đi có nhóm rồi, đi 1 mình 2 mẹ con không vui nên mình mở thớt này rủ rê các Phượt lười.
Lịch trình như sau:
- 11 trưa thứ 7: tập trung cổng CV Tao Đàn đường Cách mạng Tháng Tám: xuất phát hướng qua cầu Phú Mỹ đi phà Cát Lái - chợ Bà Rịa - Long Hải - Phước Hải - Kawasami : khoảng 110 km, di chuyển mất khoảng 2,5h -4h tùy tốc độ chạy.(:gun BBO thì hết tầm 4h) : 5h hạ trại tại Kawasami : tắm biển, chuẩn bị chương trình ẩm thực lai rai từ chiều tới khuya.

Ăn, uống, ngủ, tắm biển...cho đến 4 hoặc 5h chiều thì nhổ trại, trả lại bình yên cho Kawasami. (BB)

1 tylist làm việc tại 1 tờ báo có số phát hành cực lớn và uy tín trong giới thời trang trẻ đã xung phong sẽ tư vấn cho các hot boy-hotgirl những shot hình Độc-Đẹp (có thể Đẹp chưa là đỉnh - nhưng Độc thì tylist này bao show là đạt chuẩn Đỉnh đỉnh đỉnh của Độc:LL )

Dự kiến sẽ có thêm nhiều trò chơi và bổ sung âm thanh ánh sáng cho chương trình thêm xôm tụ.

BBO nhận quăng gạch đến 31-3, off chốt đoàn và đóng deposit tối 4-4 tại quán cà phê sắp khai trương của Mis Mơ yêu quý. (beer)

Nếu các bạn có thể đi được từ buổi sáng thứ 7-ngày 7/4 đông, BBO sẽ sắp xếp để khởi hành thành 2 đợt sáng và trưa.

Come on baby. :L

Em quăng 2 cục bê tông cho em và Quỳnh Như nha chị :">

Phihungkim
14-03-2012, 08:12
Đăng ký đi buổi sáng để phụ công tác hậu cần nha chị :">

Cún Lãng Tử
14-03-2012, 08:19
Ơ, bác sa mạc chở con gái cô vankhanhvi vậy em thì như thế nào, bác nhỉ :((

@VanKhanh: Em thì cứ để đó cho anh, yên tâm đi. Pác Samac bận lo cho con gái của chị VanKhanh rồi (à mà con gái của chị VanKhanh mới có 5 tuổi thôi nhé)
@Pác Samac: đừng để luật pháp áp dụng khoán 1 điều 115 Luật hình sự nhé, vào đây mà xem nè: http://moj.gov.vn/hoidappl/Lists/DanhSachCauHoi/View_Detail.aspx?ItemID=8461

:LL :LL :LL

Cún Lãng Tử
14-03-2012, 08:23

Pác Samac nên phe bờ lây nhé, không nên loại đối thủ bằng mọi cách nhé, dù sao trước đây chúng ta cũng có những giây phút vui đùa bên nhau mà. :T :T

lazycat24691
14-03-2012, 08:26
Pác Samac nên phe bờ lây nhé, không nên loại đối thủ bằng mọi cách nhé, dù sao trước đây chúng ta cũng có những giây phút vui đùa bên nhau mà. :T :T

Thế bác CunConDuHi tính chở con gái cô VanKhanh hay sao mà pm thế nhỉ ???? :-"

Tóc Xù 74
14-03-2012, 08:40
Hix.... mình cũng chân cũng dài nè mà sao không thấy ai tình nguyện chở mình hết....thiệt là đau lònggggg quá điiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!

lazycat24691
14-03-2012, 08:43
Hix.... mình cũng chân cũng dài nè mà sao không thấy ai tình nguyện chở mình hết....thiệt là đau lònggggg quá điiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!

Thời thế đổi thay rồi bác VanNguyen ạ :((

sa mạc
14-03-2012, 08:46
Em cũng thế, cũng chân dài , thế mà hog ai chở, thiệttttttttttttt là đau lònggggggggggggggggggg quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiii(NO)

@pác cún: em chở con gái cô Vankhanhvi thì mắc mớ gì tới pháp luật chứ. Thế pác chở cô Vankhanhvi thì có dính tới pháp luật không nhỉ:H

@pác cún & cô vankhanhvi: em chở con gái cô thì 2 người nhớ phải mua sẵn kẹo bánh nước ngọt để còn cho pé ăn vặt nhé (c)

Cún Lãng Tử
14-03-2012, 08:47

Đồng ý là chân em cũng dài nên quanh em nhiều Long tranh Hổ đấu quá, anh chỉ là Cún con nhỏ bé không thể tranh giành với những Ngọa Hổ Tàng Long xung quanh em được, đành rút về một góc trời nhỏ bé vui chơi mong qua vài trống canh. ;)

Tóc Xù 74
14-03-2012, 08:56
Thời thế đổi thay rồi bác VanNguyen ạ :((

Em nhé....thời là thời thế nào nhỉ....vấn đề chỉ là tiêu chí của các xế mà em...... ;)

lazycat24691
14-03-2012, 09:04
Em nhé....thời là thời thế nào nhỉ....vấn đề chỉ là tiêu chí của các xế mà em...... ;)

Dạ, hì hì :)

Chẳng hay em nên gọi là chị hay bác VanNguyen nhỉ ??? :)

caonguyendom
14-03-2012, 09:10
Dạ, hì hì :)

Chẳng hay em nên gọi là chị hay bác VanNguyen nhỉ ??? :)

Anh nghĩ em nên kêu bằng pác vì đó là ngoại anh, nếu không ai chở ngoại đi thì................ngoại đi 1 mình luôn đi. (beer)

pabixich
14-03-2012, 09:15
E đặt 2 cục gạch cứng nha BBQ,thấy xôm tụ vậy nôn đi chơi ghê,lâu rồi không đi đâu,giờ đi để được lười một hôm :D

Seven Day
14-03-2012, 10:01
5 lít A92: hàng đã về rồi nha chị. Em đang lo ko biết có dằn lòng được tới hôm đi ko nữa đây, haizzz...

hoang00745
14-03-2012, 10:42
Hồi hổm e có quang gạch ùi, giờ thấy có đi buổi sáng thì cho em đăng kí đi buổi sáng lun nhé :D
P/s: mà tình hình là e mới tham gia lần đầu nên hổng có lếu với túi ngủ thì làm sao đây :(

babyone
14-03-2012, 13:21
5 lít A92: hàng đã về rồi nha chị. Em đang lo ko biết có dằn lòng được tới hôm đi ko nữa đây, haizzz...

Python có ôm chưa, không thì ôm cho chị 30 kí than đi thẳng từ Biên Hòa ra Kawasami luôn :) Ép người quá hén, xế pro và đẹp zai thế này mà bắt ôm than thì thiệt là phí phạm. :shrug:. Sao giờ ta???

babyone
14-03-2012, 13:23
Hồi hổm e có quang gạch ùi, giờ thấy có đi buổi sáng thì cho em đăng kí đi buổi sáng lun nhé :D
P/s: mà tình hình là e mới tham gia lần đầu nên hổng có lếu với túi ngủ thì làm sao đây :(

Chưa có thì mua đi em, sắm hàng để dành, trước sau gì cũng đi nữa, cũng phải dùng. Lều từ 400-650k/lều đôi, túi ngủ khoảng 250k. (c)

lazycat24691
14-03-2012, 15:01
Python có ôm chưa, không thì ôm cho chị 30 kí than đi thẳng từ Biên Hòa ra Kawasami luôn :) Ép người quá hén, xế pro và đẹp zai thế này mà bắt ôm than thì thiệt là phí phạm. :shrug:. Sao giờ ta???

Chưa ai ôm thì em đăng ký 1 suất chị BBO ơi :D Không thì cứ....ép người tiếp ạ :D:D:D Gì chứ xế pro và đẹp zai thì ôm 30 kí than cho các ôm khác nhìn mà thèm ạ :))

Ut it
14-03-2012, 16:10
Chị BBO cho em nửa cục gạch nha chị. Thank's alot
Hiện em chưa biết thế nào vì còn kẹt việc có chi gần tới thời gian đó em xac nhận lại nha. Em không có xe nên xin làm ôm.
Em có lều và túi ngủ.

vankhanhvi
14-03-2012, 16:18
@VanKhanh: Em thì cứ để đó cho anh, yên tâm đi. Pác Samac bận lo cho con gái của chị VanKhanh rồi (à mà con gái của chị VanKhanh mới có 5 tuổi thôi nhé)
@Pác Samac: đừng để luật pháp áp dụng khoán 1 điều 115 Luật hình sự nhé, vào đây mà xem nè: http://moj.gov.vn/hoidappl/Lists/DanhSachCauHoi/View_Detail.aspx?ItemID=8461

:LL :LL :LL

Ối, các bác dành ôm nhau rồi lại dành làm xế mà loạn hết cả rồi, em có con gái hồi nào chài, em mình ên từ thuở cha sanh mợ đẻ đến giờ. Bình tĩnh nha các bô lão, đừng manh động

vankhanhvi
14-03-2012, 16:21

Nếu thấy phí thì thêm vài cái lều nữa anh Python hỉ, em chém gió tí nha bác

caonguyendom
14-03-2012, 21:33
Sau khi đã sinh phép chủ thớt, mình sẽ có 1 cung đường mới.
Tp - cần giờ - 10g sáng lên tàu qua vũng tàu (khoảng 1h30 phút) tới vũng tàu - tham quan vũng tàu - 16h00 đến kawasami - chơi chung với cả đoàn.
Bạn nào thích cung này liên hệ với mình nha, off mình sẽ bàn cụ thể nên đi lúc nào là ok nhất (có thể xuống trước 1 đêm, soi rắn và ngủ bụi).
Chi phí:
Ngủ đêm 40k.
Vé tàu 25k + xe máy 20k.
Bốc xe 2 đầu 70k.
Linh tinh (vé phà, ...)
Tổng khoảng 170k/mem
Note: ăn uống sẽ chia ra cho tất cả

lazycat24691
14-03-2012, 22:44
Sau khi đã sinh phép chủ thớt, mình sẽ có 1 cung đường mới.
Tp - cần giờ - 10g sáng lên tàu qua vũng tàu (khoảng 1h30 phút) tới vũng tàu - tham quan vũng tàu - 16h00 đến kawasami - chơi chung với cả đoàn.
Bạn nào thích cung này liên hệ với mình nha, off mình sẽ bàn cụ thể nên đi lúc nào là ok nhất (có thể xuống trước 1 đêm, soi rắn và ngủ bụi).
Chi phí:
Ngủ đêm 40k.
Vé tàu 25k + xe máy 20k.
Bốc xe 2 đầu 70k.
Linh tinh (vé phà, ...)
Tổng khoảng 170k/mem
Note: ăn uống sẽ chia ra cho tất cả

Tình hình cung này khá thú vị mà thứ 6 em lúc 8g tối mới rãnh được, nên khả năng đu theo cung này là rất thấp (~25%), ngồi hóng tới off ngó tiếp, được thiên thời địa lợi thì em quăng gạch luôn buổi off ạ :D

Summer_Flower44
15-03-2012, 00:44

Trời, xài gì mà hao dữ ah! 30kgs than cho 1 đêm áh :) Chuyến Đèo Nước Ngọt 160 mem mà xài có 20kg àh :) Tranh thủ gom than lửa trại xài tiếp,....thương cho Python ôm 30kgs than là đen thui luôn áh :)) :))

langtucapben
15-03-2012, 00:54
Chưa dám quăng gạch vụ này luôn
Tình hình là rất ư tình hình
Sẽ đu đeo vào phút chót

Seven Day
15-03-2012, 09:32
Nếu thấy phí thì thêm vài cái lều nữa anh Python hỉ, em chém gió tí nha bác
Ah được, A sẽ làm dịch vụ cho thuê lều, có kèm theo điều kiện ;)

Trời, xài gì mà hao dữ ah! 30kgs than cho 1 đêm áh :) Chuyến Đèo Nước Ngọt 160 mem mà xài có 20kg àh :) Tranh thủ gom than lửa trại xài tiếp,....thương cho Python ôm 30kgs than là đen thui luôn áh :)) :))
Chị Mơ có thấy chị BBO ép người quá ko chứ. Quả này em mượn chiếc xe ba gác phi đi vậy, có thể chở thêm được 2 ôm nữa :))

Me oi sua dau
15-03-2012, 10:21
Em xin 1 vé ôm, đi cung đường cần giờ với anh cao nguyên.

Tóc Xù 74
15-03-2012, 10:44
Cung đường của Cao Nguyên rất thú vị ..... oa oa mà không tham gia được...em ít có ác lắm nhen..:(

long_vinasun
15-03-2012, 10:57
Thông báo rút gạch vì lý do sức khỏe, và công việc gia đình.

sieu_quy
15-03-2012, 12:12
Hix, e ko update thường xuyên được. Mọi người nhìn háo hức quá.

Chi BBO - em có thể đi buổi sáng ah.

Em có túi ngủ.

Cả 2 ngày off đều khó tham gia được ah. Chị cứ sắp xếp xế ôm

Còn gạch thì cho e số tk ah.

Thanks chị

giangluat
15-03-2012, 14:20
Chào chị

Em đang chat ym với chị đây

Em đăng ký 3 bạn, trước mắt là 3 xế. Nếu rủ được thêm ôm, em sẽ update ngay.

Số dt của em 0989 959499

hoang00745
15-03-2012, 14:35
Chưa có thì mua đi em, sắm hàng để dành, trước sau gì cũng đi nữa, cũng phải dùng. Lều từ 400-650k/lều đôi, túi ngủ khoảng 250k. (c)
Tình hình là em lên hỏi xem mọi người có ai cho e ké một đêm không,chứ túi ngủ thì e đang nhờ ông anh mua cho mà jo ổng chưa mua được nên xin ké mọi người :((

babyone
15-03-2012, 17:17
Tình hình là em lên hỏi xem mọi người có ai cho e ké một đêm không,chứ túi ngủ thì e đang nhờ ông anh mua cho mà jo ổng chưa mua được nên xin ké mọi người :((

Em chỉ cần áo ấm, vớ, kem chống muỗi là ngủ được rồi, k sao đâu. Có 1 bạn nam, suốt ngày mang lều đi cho ai nằm, còn bạn ý toàn ngủ muỗi, thấy vẫn Phượt đều và vẫn đẹp trai phong độ. (c)

@ Long Vinasun: đi Nha Trang về nghỉ ngơi tới 1 tuần là được rồi, đi Kawasami đi cưng. PLS.

Tối nay BBO sẽ lên danh sách các thành viên tham gia, các bạn đã đăng ký 1 cặp xế-ôm thì BBO để nguyên, các xế và các ôm chưa vô cặp thì tự ngắm nghía và liên hệ với nhau nhé. Hiện thời đang có 3 phương án di chuyển, mỗi phương án có chương trình riêng hơi khác nhau 1 chút. Khuya về BBO sẽ tổng hợp lại để các bạn dễ dàng cân nhắc và chọn lựa nhé. (beer)

Seven Day
15-03-2012, 17:22
Thông báo rút gạch vì lý do sức khỏe, và công việc gia đình.
Sức khỏe: Tớ sẽ mang theo rượu sâm cho cậu ;)
CV gia đình: Tớ giúp giải quyết cho, ke.ke.