PDA

View Full Version : Tìm bạn cùng đi du lịch mỹ 2 bờ đông tây tháng 6 hoặc tháng 7 (nam nữ đều ok)

volemanh
01-06-2017, 21:13
Mình là nam 30 tuổi sống ở Hà Nội...hiện tại mình đang đăng ký đi Mỹ 1 mình với các công ty du lịch chờ họ gom đủ khách nhanh thì cuối tháng 6 khởi hành,chậm thì đầu tháng 7...Mình đi 1 mình nên muốn có bạn đồng hành cùng độ tuổi 20-40 đi cùng cho vui,thanh niên dễ trò chuyện,chụp ảnh,hợp cạ vì mấy tour Mỹ này phần lớn toàn các cô chú U50,U60 hixhix...

Mình cũng muốn đi phượt Mỹ nhưng chưa có kinh nghiệm đi Mỹ,mà do oto lười mãi ko chịu tập lái,tiếng Anh thì bập bẹ,mình chỉ giỏi tiếng Thái Lan...Nếu mọi người ai có ý định đi phượt Mỹ tháng 6,tháng 7 xuất phát từ Hà Nội thì cho mình đi cùng với...:)

Tóm lại đi theo tour hay đi phượt mình đều ok hết...:)

Email của mình [email protected]
Số điện thoại 0966666698 (Mr Mạnh)

Hân hạnh

volemanh
02-06-2017, 16:23
Hix ko có bạn nào hứng thú đi cùng sao :(

HuyenDuy
02-06-2017, 18:32
mình thích đi lắm nhưng mấy năm trước bị trượt 1 lần, giờ đi các nước khác mà chưa dám xin lại visa mỹ. hic

volemanh
02-06-2017, 20:53
mình thích đi lắm nhưng mấy năm trước bị trượt 1 lần, giờ đi các nước khác mà chưa dám xin lại visa mỹ. hic

Úi xin vô tư bạn nhé...ko có gì phải lo lắng cả...bạn mình xin ầm ầm..trước khi đi chuẩn bị sổ đỏ,sổ tiết kiệm,bằng lái xe,bảng lương các kiểu mà đến nơi họ có thèm xem đâu...:D

HuyenDuy
02-06-2017, 21:48
nhưng mình từng bị trượt 1 lần, sợ vệt đen rồi không dám xin nữa. bạn chắc đã có visa. hic đang muốn hỏi trên diễn đàn kinh nghiệm những người trượt rồi sau đỗ mà không có ai chia sẻ

volemanh
02-06-2017, 21:55
nhưng mình từng bị trượt 1 lần, sợ vệt đen rồi không dám xin nữa. bạn chắc đã có visa. hic đang muốn hỏi trên diễn đàn kinh nghiệm những người trượt rồi sau đỗ mà không có ai chia sẻ

Mình chưa xin visa..nhưng mình đã có visa Nhật Bản và Châu Âu nên chắc khả năng cao là đậu thôi...theo kinh nghiệm của mình khi đi phỏng vấn là cứ trả lời thật,nói thật và phong thái tự tin thì khó mà trượt được...chỉ trượt nhiều lần khi "có tật thì giật mình" thôi.. :)

HuyenDuy
02-06-2017, 22:44
lần trước do con bạn rủ mình đi trong khi mình chưa đi đầu bao giờ nên rất vô tư vì không được thì thôi. mà không được nên đi nước khác. nhưng sau tìm hiểu thì ai cũng bảo đã từng trượt thì rất khó đậu lần sau mà mình hỏi các công ty du lịch họ còn ko nhận hồ sơ luôn ấy chứ. đang phân vân thử lại. Mình thì có sao nói thật nhưng ngày trước hộ chiếu trắng, độc thân nên bị trượt.

volemanh
03-06-2017, 12:00
lần trước do con bạn rủ mình đi trong khi mình chưa đi đầu bao giờ nên rất vô tư vì không được thì thôi. mà không được nên đi nước khác. nhưng sau tìm hiểu thì ai cũng bảo đã từng trượt thì rất khó đậu lần sau mà mình hỏi các công ty du lịch họ còn ko nhận hồ sơ luôn ấy chứ. đang phân vân thử lại. Mình thì có sao nói thật nhưng ngày trước hộ chiếu trắng, độc thân nên bị trượt.

Chưa từng đi nước nào lại còn độc thân thì trượt ko oan bạn ơi...giờ nếu đã đi nhiều nước và có visa ít nhất Hàn hoặc Nhật là xin lại được rồi...:)