PDA

View Full Version : [Chia sẻ] puolo trip - kỷ niệm một chuyến đi

ananfamy
27-05-2017, 11:50
Không tính khu vực miền bắc hay miền trung ,khu vực miền nam cũng rất nhieu diem tham quan ,gia đình tôi thich nhất là đi biển nen tuần vừa rồi , tôi quyết định cho cả nhà đi Nam Du , lúc đầu tôi tìm kiếm trên mạng , Có 1 Cty chuyên về tour biển đảo nữa cái tên cũng thay lạ lạ Cty Du Lịch Puolo Trip , cũng như bao người khác lúc đầu cũng thấy lo sợ ko bjet Cty này có tổ chức đàng hoàng ko , chu đáo , nhiệt tình hay ko ????
Cũng tò mò nên tôi quyết định điện thoại để xem như thế nào ??? , Đến khi gọi điện rồi mới thấy ,Tôi nhớ bạn ấy tên là Tuyền nhớ ko lầm bạn ấy là ddieu hành tour Nam Du hihi phải nói là bạn ấy tư vấn rất nhiệt tình và chu đáo với khách hàng , Gioi thiệu cho tôi tất tần tật các dịch vụ có trong tour roi sinh hoạt nhứ thế nào ? ăn uống chổ nghĩ ngơi ra sao ??? Buổi tối nen lam gi ??? , Tư vấn xong còn giới thiệu mua hải sản chổ nao vừa hợp túi tiền lại vừa ngon nữa chớ !!! Tôi cảm thấy giống như đag Noi chuyện với 1 người bạn vậy !!! nói chung là Good Job ...Nói theo bay giờ là Nguoi điều hành có tâm í .... :))))))
Kể mọi người nghe đến ngày đi tour í , bên Cty cũng có người gọi dt đến cho mình nhắc nhớ mọi thứ ; nhớ đem theo chung minh nhan dân , đồ tắm biển , kem chống nắng hehehe .Khi lên xe điều tôi ưng ý nhất với 1 người hdv , nhớ ko lầm bạn ấy tên Sang thì phải , vui vẻ và rất chịu khó biet xách đồ phụ khách này nọ nữa , cười nói vui vẻ thân thiện vs khách đặc biet bạn ấy nói rất nhiều , hahah nói chuyên tếu í rát thich lam ngkhac cười, dẫn đoàn đi rất là ok bạn ấy hướng dẫn và gioi thieu cho đoàn nhiêu lắm , ăn uống cũng vậy theo cảm nhận cua tôi á đồ ăn trên đảo cá biển tươi lắm , nêm nếm cũng vừa ăn , mà đặc biet buoi tiec nướng đồ ăn nhiêu ghe gđ mình ăn ko hết .Trên đảo hoang sợ nhu vậy mà Cty tổ chức dc nhu vậy quá êm ......
Thích nhất là lên tàu đi câu cá , lặn ngắm san hô í , san hô ở đây đẹp ghê , cá biển nhiều màu cũng đẹp nữa , hôm bửa hên tôi câu dính dc 1 con hehehe....Hôm đó gđ tôi co đem bia lên tàu ăn uống , nhậu nhẹt nguoi dân ở đó rất nhiệt tình và vui nữa nen hôm đó Tôi có rủ những ngdo vui cùng ,,, nhưng cũng ko quen nhiệm vụ của minh các bạn , lo lăng chăm sóc khách trên tàu rat ok .... Phải nói rất là hài lòng về những dịch vu của cTY đấy từ điều hành , hdv , ăn uống, phòng ngủ .rất chu đáo và nhiệt tình từ A đến Z .Hôm nay mới rảnh để cảm ơn Cty đã cho gia đình tôi 1 ngày nghĩ tuyệt vời như thế nhé !!!! GOOD JOB.
Nghe đâu có tour đi Bà lụa mới, rất hay, để bữa nào tụ họp võ lâm triển tiếp, giờ đi kiếm cơm thôi...