PDA

View Full Version : [Toàn quốc] móc khóa EDC

khoatran1122
20-05-2017, 00:32
còn dư vài cái EDC móc khóa khui bia siêu trất'ss :v gồm 12 chức năng khác nhau rất tiện dụng& nhỏ gọn,199k cho bạn nào cần, giao dịch SG, COD tỉnh, ai cần thì để lại họ tên, sdt, địa chỉ cho mình nhé qua sms: 01689076824, thanks all
hiện còn 5 cái, giảm giá nhẹ cho bay hết luôn nhé: 145.000/ cái nhé ae

ManhCuong_1982
25-05-2017, 23:23
Bán đồ mà cũng chả biết cái đó là cái gì luôn , gọi là móc khóa EDC à???
Bùn cười quá , móc vào đâu???

khoatran1122
27-05-2017, 00:02
" còn dư vài cái EDC móc khóa khui bia siêu trất'ss :v gồm 12 chức năng khác nhau rất tiện dụng& nhỏ gọn " (EDC móc khóa khui bia) gọi là EDC vì nó ngoài khui nắp chai ra còn làm nhiều việc khác như siết bulong, vặn ốc, mài dao...móc vào cái lỗ gần số 3/8 ( cũng ko có gì bùn cười lắm đâu)

ManhCuong_1982
27-05-2017, 08:18
Hàng fake No Name thì nói luôn cho nhanh, quảng cáo nhiều lời, thiếu trung thực , thời buổi thông tin bây giờ mà còn buôn bán chụp giật , cò con vậy sao (NO)(NO)(NO)(NO)
giống kiểu mua cua biển Cà Mau 10 kg cua trong đó có 5 kg dây buộc
Bạn biết hàng authentic nó là của hãng nào ko mà cũng gió bão , tính năng với chả tác dụng đưa hẳn link youtube ra luôn cho lành

khoatran1122
27-05-2017, 10:16
buôn bán mà bạn nói quảng cáo nhiều lời? ko quảng cáo giới thiệu thì người ta biết gì mà mua bạn? mình là người bán thì mình biết, mình có nói rõ là "EDC móc khóa khui bia" chứ ko nói là SOG MacV, mình cũng chuyên về tool nên bạn đừng tỏ ra am hiểu mà bắt lỗi với mình, mình viết như vậy là dễ hiểu hợp lí quá còn gì? chứ bạn muốn như thế nào ?

khoatran1122
28-05-2017, 10:55
buôn bán chụt giật là sao bạn? thiếu trung thực chỗ nào? có vẻ bạn đang muốn thể hiện sự hiểu biết? rất nhiều người ko biết SOG MacV là gì, nên mình gọi là móc khóa khui bia cho người dùng dễ hình dung sản phẩm, và đây là sản phẩm sao chép nên mình ko dùng tên SOG MacV, mình là người bán nên mình rất hiểu sản phẩm, ai ko hiểu thì mình có thể giải thích chứ mình chưa lừa lọc gì ai cả, nên bạn phát ngôn cẩn thận nhé, bài viết của mình rất dễ hiểu và có mục đích hết, bạn ko nên dạy mình phải làm như thế nào? nếu bạn thắc mắc về sản phẩm có thể gọi cho mình để được giải thích, mình là người bán nên mình biết phải làm thế nào mà, không nên thể hiện sự hiểu biết ở đây, đó là sự thừa thải