PDA

View Full Version : Tháng 5/6 Ấn Độ/Nepal

012
06-05-2017, 15:12
Mình ở sài gòn.mình muốn tìm 1hoac Vài người bạn cùng tham giam gia chuyến đi trên theo cung bắc ấn tham quan tứ động tâm sikim leh rồi qua nepal chơi vài ngày hoặc có nhóm nào đi ấn trong khoảng thời gian trên thì cho mình tham gia cùng. Hiện tại chỉ có 1 mình .sdt/Viber 0163 6336 496

kktx
06-05-2017, 15:36
Mình ở sài gòn.mình muốn tìm 1hoac Vài người bạn cùng tham giam gia chuyến đi trên theo cung bắc ấn tham quan tứ động tâm sikim leh rồi qua nepal chơi vài ngày hoặc có nhóm nào đi ấn trong khoảng thời gian trên thì cho mình tham gia cùng. Hiện tại chỉ có 1 mình .sdt/Viber 0163 6336 496

không biết bạn khởi hành từ HN hay SG ah?
dự tính đi khaongr bao nhiêu ngày vậy bạn?
Cám ơn!

nhongbeo
06-05-2017, 15:41
Dự trù kinh phí là bnhieu v bác? có lịch trình cụ thể chưa nhỉ?

012
06-05-2017, 15:52
không biết bạn khởi hành từ HN hay SG ah?
dự tính đi khaongr bao nhiêu ngày vậy bạn?
Cám ơn!
Mình khởi hành đi từ sài gòn ,mỗi lần đi là khó khăn nên mình muốn đi nhiều một chút ít nhất khoảng 20 ngày ,xem coi bạn đồng Như thế nào rồi cùng nhau sắp xếp thời Gian cho phù hợp của mọi người . Bạn tính như thế nào cứ nói ý của mình .cám ơn bạn

012
08-05-2017, 11:40
Mình có thời gian rảnh đợt này nên bạn cố gắng chi tiết lịch trình 1 chút để mình tham gia nhé! Mình cũng đã đi Ấn Độ Nepal rồi, đi ít người thì chắc đơn giản thôi.Cám ơn bạn.bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình,mình thích đi đường bộ hơn ,mình ko thích đi theo lịch trình rõ ràng ,chi tiết rất dễ bể cung ko linh hoạt ,hướng đi là tham quan thánh tích phật giáo , leh,Sikkim,rồi qua Nepal di katmandu.thời gian ở lại mỗi nơi thì khoảng 2 /3 ngày tùy tình hình cụ thể nơi đến ,nếu đẹp thì ở lâu chút ,ko thì lướt đi chỗ khác ,còn nếu bạn ko có thời gian đi lâu được thì đi máy bay ,nói chung mình dễ tính lắm.cùng nhau thảo luận cách đi phù hợp cho cả đôi bên ,bạn co the add Viber minh để nói chuyện cho tiện ,mình không giỏi về viết văn , nên hay lủng củng không mạch lạc ,mong bạn thông cảm.

khonglaai
09-05-2017, 21:58

Cuối tháng này mình cũng có chuyến đi Nepal-Ấn, mà chỉ đi ít ngày ở Nepal thôi, chủ yếu thời gian là ở Ấn. Không biết lịch trình bạn như nào, có duyên gặp nhau ở đâu đó trên đường :D

012
09-05-2017, 22:22
Cuối tháng này mình cũng có chuyến đi Nepal-Ấn, mà chỉ đi ít ngày ở Nepal thôi, chủ yếu thời gian là ở Ấn. Không biết lịch trình bạn như nào, có duyên gặp nhau ở đâu đó trên đường :D

Bạn xuất phát ở sài gòn hay ở đâu vậy,bạn có thể cho mình xin sdt hay zalo / Viber dc không .nếu ok thì mình bám càng theo bạn

khonglaai
10-05-2017, 19:47
Bạn xuất phát ở sài gòn hay ở đâu vậy,bạn có thể cho mình xin sdt hay zalo / Viber dc không .nếu ok thì mình bám càng theo bạn

Mình xuất phát từ HN nhé. Phone : 0948.388.638. Có gì contact nhé :)