PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Mua quần đi phượt loại nào???

bruceduy
25-01-2012, 23:33
Các bác có thể tư vấn cho em nên mua loại quần đi phượt nào tiện dụng,bền,mau khô ko ạ?? Em thấy có quần nối ống Mitiz hay quần túi hộp mà các bác hay đi phượt cũng hay mà ko biết ntn ạ??Mọi người cho em xin ý kiến với.Em cảm ơn mọi người:)

Lantrailt
26-01-2012, 19:03
Bác kỹ tính thế?
Em là gái mà cũng chả cầu kỳ như thế (không biết có phải là gái nên đồ đạc thường nhiều hơn 1 cái quần khi đi xa hihi)
Với em thì, quần nào tiện dụng (để đc nhiều đồ - những đồ cấp thiết nhất), mặc co dãn tốt - thoải mái, mát mẻ hoặc ấm.... là được.
Có điều kiện thì sắm những quần chất tốt hơn cũng tốt. Em thì chưa có điều kiện để đầu tư nên sài hàng bình thường thôi
Cá nhân em thấy, quần túi hộp cực kỳ tiện dụng ( vì nhét đc nhiều đồ he he), còn nhãn mác - chất liệu gì thì nhường các bác trai ạ!

bruceduy
26-01-2012, 20:50
Dạ em cũng ko kỹ tính đâu ạ:D Em chỉ cần loại nào tiện dụng,để dc nhiều đồ,mau khô thôi ạ.Do em chưa có cái quần nào phù hợp hết,e toàn quần ống côn thôi:D

4596006
27-01-2012, 16:31
Quần chống thấm Mitiz là tiện nhất. Giời nắng cũng được mà mưa xuân thế này càng ổn, cảm giác thoải mái, kín gió ấm áp, mau khô. Mặc nó đi vào chỗ nào, khung cảnh nào cũng ổn, không gây sự chú ý. Mùa hè thì đương nhiên là túi hộp Mitiz là tốt rồi. Nhiều túi, mau khô và tháo ống thành soóc lửng, đỡ phải mang nhiều đồ.
Những ngày cận Tết cho đến hôm qua, tớ đi như ngựa mà vẫn chỉ cái quần chống thấm, lại còn không thấy bẩn nữa chứ :D
Loại hàng hiệu nào đó thì chắc là cũng ổn, phải tội chỉ sợ mua phải hàng nhái, lỡ mua được hàng thật thì nó đắt quá, xót lại hổng dám dùng :)