PDA

View Full Version : Thái Lan từ 29/1 (7 âm) đến khoảng 2/2, tìm bạn đồng hành và xin tư vấn lịch trình ạ!

Stylishman
23-01-2012, 16:44
Tình hình là Tết này e đi Cambodia từ mùng 3 đến mùng 6 tết, đến mùng 7 (29/01) em định sang Thái Lan đi chơi 1 vòng, lúc nào chán thì về (em chưa đặt vé về, lịch trình mở, xác định luôn là về Việt Nam xin việc mới cho thoải mái ạ :D ).

1. Nếu có bác nào hoặc đoàn nào cũng định đi Thái Lan vào dịp trên thì cho em join cùng cho vui ạ! Hoặc có bác nào đang ở Thái Lan mà muốn đi chơi 1 vòng thì anh em lên lịch cùng đi! (beer) Lịch trình thì hoàn toàn mở vì e chưa sang Thái lần nào, có thể đi Bangkok, Pataya, Phuket, Chiengmai, Pai... đều ok ạ.

2. Nếu chẳng may mà ko có đoàn nào hoặc bạn nào đi cùng thì các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp em sang đấy nên đi mấy ngày, nên đi theo cung nào là đẹp nhất, nên ăn cái gì và chơi ở đâu ạ! Theo kinh nghiệm của các bác thì có nên đi theo tour của bên đấy không, vì nếu đi 1 mình thì buồn lắm, mà tính em thì lại ham vui, he he!

Số điện thoại của em: 0984,905,999, YM: lehuuthach1307, em tên Thạch, ở Hà Nội ạ!

Em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ! :L

dantocgoc
23-01-2012, 17:51
Thời hạn cho chủ topic là 24h, phải bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù dành cho chuyến đi này theo đúng quy định của box. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể nào.

Stylishman
24-01-2012, 18:24
Dạ, lịch trình cụ thể:
- Tối 29/1: có mặt ở Bangkok
- 30/1: đi chơi Bangkok
- 31/1-1/2: đi chơi Pattaya
- 2/2-...: đi Chieng Mai, Pai...

Kinh phí dự kiến: 500$ ạ! :)