PDA

View Full Version : Cùng phượt lên ĐÀ LẠT với tụi mình nào !

huubinhbt_93
06-02-2017, 17:53
Hiện tại, nhóm mình chỉ có 4 người (2 xe).

Nhóm mình dự định đi từ SG lên Đà Lạt vào sáng sớm ngày 10/02 này và về lúc sáng 14/02 (Tụi mình chủ động không về tối vì sợ nguy hiểm, cướp lộng hành ở Đèo Bảo Lộc)

Đi phượt, tụi mình chủ động đi chậm để ngắm cảnh ven đường và chụp hình lưu niệm trên suốt hành trình, không chạy nhanh.

Nội dung: Đi xa khu thành phố, tìm kiếm những khu vực hoang sơ, miền quê để tìm lại chính mình, bớt khói bụi. Chúng mình muốn biến chuyến đi này sống như một người dân ĐÀ LẠT luôn
https://www.youtube.com/watch?v=wnSNyE2hVu4

Tuyến đường: Chạy ra cầu Đồng Nai rồi đi đường Né TP. Biên Hòa ra Dầu Giây xong lên QL.20 tới ĐÀ LẠT mộng mơ.

Đây là chuyến đi sau kỳ nghỉ TẾT nên mọi người cũng sẽ đi làm hoặc đi học. Ai sắp xếp được thời gian thì cùng phượt với team tụi mình nhé.

VUI - KHÁM PHÁ
----------------------------------------------------------------****-----------------------------------------------------------

trantrungtt
06-02-2017, 17:54
có ai đi từ HN không ?

nsnhd
06-02-2017, 21:22
Chào các bạn trẻ, giờ này năm ngoái tôi đang lướt gió miền trung đi xuyên việt. Cả năm rồi chưa đi đâu cũng nhớ cảm giác phượt lắm. Tôi cũng có ý định lên tìm hiểu thị trường đà lạt, nếu ko có gì thay đổi các bạn cho tôi nhập team nhé. Tôi 52t, chạy mình một xe dream.

huubinhbt_93
07-02-2017, 06:37
Chào các bạn trẻ, giờ này năm ngoái tôi đang lướt gió miền trung đi xuyên việt. Cả năm rồi chưa đi đâu cũng nhớ cảm giác phượt lắm. Tôi cũng có ý định lên tìm hiểu thị trường đà lạt, nếu ko có gì thay đổi các bạn cho tôi nhập team nhé. Tôi 52t, chạy mình một xe dream.

Thân chào chú - một thành viên lớn tuổi. Nhóm tụi con đắn đo suy nghĩ thì quyết định không để chú đi xe máy với một đoạn đường xa (SG-ĐÀ LẠT). Với ngần ấy tuổi, chú nên đi xe giường nằm cho thoải mái con người ạ. Sức khỏe sợ không đảm bảo cho chú đi đường trường đâu ạ.
Thân chào chú ! Oldest Member

nsnhd
07-02-2017, 08:55
Thân chào chú - một thành viên lớn tuổi. Nhóm tụi con đắn đo suy nghĩ thì quyết định không để chú đi xe máy với một đoạn đường xa (SG-ĐÀ LẠT). Với ngần ấy tuổi, chú nên đi xe giường nằm cho thoải mái con người ạ. Sức khỏe sợ không đảm bảo cho chú đi đường trường đâu ạ.
Cám ơn bạn đã lo lắng, tôi hiểu tâm lý các bạn. Đà lạt chắc cũng ko khó đi như núi đèo tây bắc. Chúc các bạn chuyến đi tốt đẹp.

Karin
07-02-2017, 14:53
Mình cũng muốn đi nhưng chỉ có một mình thôi. Có thể đi xe Phương Trang để lên đó sau được không?

khoikhang
08-02-2017, 08:59

haha. bữa nào rảnh qua cà fe Cào Cào xem 1 ông cũng tầm cỡ này chạy moto hay 1 tay cũng phượt hình như nick Ha-sonata cũng 5x mình nghĩ cậu chạy kg lại đâu.

huubinhbt_93
09-02-2017, 07:58
haha. bữa nào rảnh qua cà fe Cào Cào xem 1 ông cũng tầm cỡ này chạy moto hay 1 tay cũng phượt hình như nick Ha-sonata cũng 5x mình nghĩ cậu chạy kg lại đâu.

Hehe. Mình không phải dân phượt chuyên nghiệp. Cũng hơi lo lắng

huubinhbt_93
09-02-2017, 07:59
Mình cũng muốn đi nhưng chỉ có một mình thôi. Có thể đi xe Phương Trang để lên đó sau được không?

Lên đi bạn, lên rồi đi theo nhóm tụi mình.

Alo: 016 9944 1415

huubinhbt_93
09-02-2017, 08:55
Theo lịch, ngày mai nhóm mình đi rồi.

Cảm ơn các bạn đã theo dõi bài viết

kdtrieuan
11-02-2017, 14:18

:D ổng ý nổi tiếng quá rồi. Thấy bên otosaigon thấy hình ổng suốt