PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Kinh nghiệm xin Visa đi Đài Loan

raider1003
09-01-2017, 15:41
Mình đang có dự tính đi Đài Loan du lịch, nhờ các bạn có kinh nghiệm làm Visa đi Đài Loan chia sẻ giúp nhé.
Hiện mình vẫn đang đi làm và đã từng đi Sing và Hồng Kông nên chắc không khó khăn gì.
Bạn gái mình thì chưa xuất ngoại lần nào và hiện tại chưa đi làm lại. Nhờ các bạn có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình nhé.
Mình cám ơn rất nhiều.

thaoo223
09-01-2017, 19:33
Cho e ké với. Nhưng mà hình như có 1 bài trg phượt đả review về visa đài r ạ!

nhansamqua
10-02-2017, 14:32
hóng, củg đang tìm hiểu

sevenup024
16-02-2017, 14:06
Kể từ ngày 1/9/2016 khi đi du lịch đài loan bạn được miễn VISA. Bạn có thể vào đây để xem biết thêm thông tin cũng như thủ tục về Visa Đài Loan (http://tourdulichdailoan.com.vn/visa-dai-loan/)

Dau-xanh
10-04-2017, 15:29
Mình đang có dự tính đi Đài Loan du lịch, nhờ các bạn có kinh nghiệm làm Visa đi Đài Loan chia sẻ giúp nhé.
Hiện mình vẫn đang đi làm và đã từng đi Sing và Hồng Kông nên chắc không khó khăn gì.
Bạn gái mình thì chưa xuất ngoại lần nào và hiện tại chưa đi làm lại. Nhờ các bạn có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình nhé.
Mình cám ơn rất nhiều.

du lịch Đài Loan thì bạn cứ xem ở blog vn.blog.kkday.com nha, trên này có tất tần tật từ a tới z các bài chia sẻ thủ tục cần chuẩn bị, những điểm nên đến, quà nên mua về cũng như đặc sản nhất định phải thử khi du lịch tới xứ sở trà sữa này đó :p chưa kể trên kkday còn có các dịch vụ share xe, đặt tour này nọ nên bạn với "gấu" có thể yên tâm hen ;) Chúc 2 bạn có 1 chuyến đi vui vẻ nè :D