PDA

View Full Version : [Chia sẻ] Một miền Bắc vừa thật gần vừa xa xôi

caonguyendom
29-12-2011, 07:10
Tết này không có gì để làm nên quyết định ôm máy chụp hình đi khám phá chuyến miền bắc, ban ngày mình sẽ di theo lịch trình mình đã được tư vấn từ ở nhà.
Dự kiến mỗi ngày sẽ hoàn tất công việc trước 5g chiều sau đó chưa biết sẽ phải làm gì, có ai tư vấn các điểm nên khám phá trong thời gian đó không nhỉ (làm hướng dẫn luôn càng tốt :L).
Lịch trình:
Sài gòn bay ra hà nội => sapa (ở lại sapa) => hà nội (ở lại hà nội) => hạ long (ở lại hạ long) => sài gòn. Dự kiến đi 6 ngày.

Mình mong muốn có ai đó tư vấn và hổ trợ.(beer)

quycoctu
29-12-2011, 08:11
Bạn cần phải lên lịch trình cơ bản, đi mấy ngày, lịch từng ngày, các điểm dự kiến đi... mọi người mới góp ý được. Ngoài ra bạn nên đọc qua diễn đàn để hiểu trước về cách hoạt động cũng như sẽ giúp bạn có thông tin tốt hơn. Như trên diễn đàn hiện đã có mục thông tin về Sapa. Các lịch trình khác của bạn cũng có đủ, search là ra.
Để mọi người nhiệt tình giúp đỡ trước hết bạn phải tích cực đã.
Chúc bạn có đủ thông tin để có chuyến đi thú vị.
Quỷ

caonguyendom
29-12-2011, 08:22
Mình cần hổ trợ những điểm vui chơi, ẩm thực, ..... mang đặc thù của nơi mình đến vào những buổi nghỉ lại địa phương: Sài gòn bay ra hà nội => sapa (ở lại sapa) => hà nội (ở lại hà nội) => hạ long (ở lại hạ long) => sài gòn.
Chúc vui

battramdao
29-12-2011, 08:34
Tết này không có gì để làm nên quyết định ôm máy chụp hình đi khám phá chuyến miền bắc, ban ngày mình sẽ di theo lịch trình mình đã được tư vấn từ ở nhà.
Dự kiến mỗi ngày sẽ hoàn tất công việc trước 5g chiều sau đó chưa biết sẽ phải làm gì, có ai tư vấn các điểm nên khám phá trong thời gian đó không nhỉ (làm hướng dẫn luôn càng tốt :L).
Lịch trình:
Sài gòn bay ra hà nội => sapa (ở lại sapa) => hà nội (ở lại hà nội) => hạ long (ở lại hạ long) => sài gòn. Dự kiến đi 6 ngày.

Mình mong muốn có ai đó tư vấn và hổ trợ.(beer)

Bố cháu làm ơn post vào cái mục Hỏi đáp to đùng dính ở trên đầu Box hộ cái. Bà con cứ spam hỏi thế này làm diễn đàn quá tải lại down mất bây giờ.

Bác định khám phá sau 5 giờ chiều và ở Sapa và Hạ Long thì chỉ có nhậu, Karaoke, mát xa và đi ngủ. Cứ hỏi mấy em lễ tân khách sạn bác ở ấy, các em sẽ tư vấn cho đầy đủ mà, có khi lại làm hướng dẫn luôn cho bác ấy chứ.

caonguyendom
29-12-2011, 09:04
Bố cháu làm ơn post vào cái mục Hỏi đáp to đùng dính ở trên đầu Box hộ cái. Bà con cứ spam hỏi thế này làm diễn đàn quá tải lại down mất bây giờ.

Bác à, xin lỗi vỉ đã làm phiền bác nhắc mình, nếu mình biết thì không để bác nhắc rồi, phải giúp đỡ người mới chứ (NT).

Bác định khám phá sau 5 giờ chiều và ở Sapa và Hạ Long thì chỉ có nhậu, Karaoke, mát xa và đi ngủ. Cứ hỏi mấy em lễ tân khách sạn bác ở ấy, các em sẽ tư vấn cho đầy đủ mà, có khi lại làm hướng dẫn luôn cho bác ấy chứ.

Mình cần hổ trợ những điểm vui chơi, ẩm thực, ..... mang đặc thù của nơi mình đến vào những buổi nghỉ lại địa phương: Sài gòn bay ra hà nội => sapa (ở lại sapa) => hà nội (ở lại hà nội) => hạ long (ở lại hạ long) => sài gòn.
Chứ mấy cái vụ bác nói thì hỏi thăm anh em làm gì chứ. Mà cái này cũng hay hay đó chứ.
Thiệt .......đau lòng.
Chúc vui.
Note: cười cái cho trẻ đi pác.