PDA

View Full Version : HN-HCM-Campuchia-Myanmar_Vé siêu rẻ_10 ngày 28/1-8/2 (Tết AL)

Ava
18-10-2016, 23:16
Dear các bạn :D:D:D

Thấy nhiều post về DL Myanmar quá nên mình cũng máu me.
Ưu điểm:
* Vé máy bay siêu rẻ:
Khứ hồi HN - HCM (1,3 tr), khứ hồi HCM (Myanmar (2.5 tr)
28/1- 20h - 22h hoặc 22h - 0h : HN - HCM
3/2: 10h bay - 12h : HCM Yangon
8/2 - 13h- 15h45: Yangon - HCM
8/2 - 19h25: HCM - HN (Chờ sân bay về HN luôn):help

* Hành trình đủ dài để khám phá vùng đất mới

Dự định của mình là 28/1 - 2/2: có 5 ngày, chơi HCM 2 ngày và 3 ngày sang Campuchia hoặc đi qua Vũng Tàu, các tỉnh miền Tây (Thực ra cái này cũng flexible, sắp xếp cũng dễ).

Từ mùng 3/2 - 8/2: Khám phá Myanmar theo lịch trình của các trang phượt hay các nhóm khác trong room (mình thấy rất hay)

Nhược điểm:
* Chỉ được ăn tết ngày mùng 1 (Được ăn tết nhiều nơi, với 1 chuyến đi dài thì như thế xứng đáng mà)
* Phải nghỉ làm 3 ngày sau tết (Nhưng yên tâm là ra tết chủ yếu đi ngoại giao, mọi người còn đi lễ chùa chiền, tinh thần ăn chơi nên công việc cũng chưa nhiều lắm đâu nhé)

Với ai sẵn sàng cho 1 chuyến đi dài ngày, cheap và khám phá. Welcome các bạn (kể cả ở SG mà đi Myanmar cũng hay đó).

Lập team thôi, chúng ta sẽ book vé máy bay trước rồi lên kế hoạch chi tiết nhé. Mình expect team chỉ khoảng 5 ace thui ạ (Có ai biết lái xe để cta thuê xe vi vu cho thích nhé)

P/s: Các bạn sms qua fb mình nhé (https://www.facebook.com/vanter.hanu) hoặc skype aivan_233 (Ava Nguyen)

su ù
24-10-2016, 22:29
Hi chào, có inbox cho bạn ở FB đó