PDA

View Full Version : Tuyển thêm ôm đi cực đông 30/12/2011 (SG)

supersuper
18-12-2011, 20:35
Liên quan đến thread này:

https://www.phuot.vn/threads/30511-%C4%90%C3%B3n-b%C3%ACnh-minh-%C4%91%E1%BA%A7u-ti%C3%AAn-2012-t%E1%BA%A1i-c%E1%BB%B1c-%C4%91%C3%B4ng-Vi%E1%BB%87t-Nam-Kh%E1%BB%9Fi-h%C3%A0nh-30-12-2011-S%C3%A0i-G%C3%B2n

Vì lý do bạn của anh depkep trục trặc vào phút cuối (dù đã cọc rồi), mình cần tuyển gấp 3 ôm cho chuyến đi này, nếu bạn nào có ý định tham gia vui lòng đăng ký bằng cách message hay phone cho mình.
Cám ơn các bạn rất nhiều.

@Mod: vì trong topic kia đã để là chỉ tuyển người quen, cho nên sợ các bạn khác không quan tâm, mình để ở đây để ở đây cho tiện, hy vọng vẫn phù hợp với quy định diễn đàn. Thanks.

dantocgoc
18-12-2011, 22:20
Liên quan đến thread này:

Vì lý do bạn của anh depkep trục trặc vào phút cuối (dù đã cọc rồi), mình cần tuyển gấp 3 ôm cho chuyến đi này, nếu bạn nào có ý định tham gia vui lòng đăng ký bằng cách message hay phone cho mình.
Cám ơn các bạn rất nhiều.

@Mod: vì trong topic kia đã để là chỉ tuyển người quen, cho nên sợ các bạn khác không quan tâm, mình để ở đây để ở đây cho tiện, hy vọng vẫn phù hợp với quy định diễn đàn. Thanks.

Bác cần thay đổi thông tin gì thì viết vào topic cũ nhờ mod chỉnh sửa. Việc mở thêm topic là không cần thiết và sai quy định bác nhé. Em tạm thời khóa topic này lại.( Để tránh nhầm lẫn.)