PDA

View Full Version : Xin cho tớ hỏi???

mishadoan
22-03-2009, 10:56
Xin cho tớ hỏi điều này !
Lúc mới vào PHUOT vì khiêm tốn nên tớ xưng " EM " chứ thật ra về tuổi tác và dấu xuất nhập cảnh vào các quốc gia khác thì tớ cũng chả kém là mấy so với mấy Hải đăng ở xứ PHUOT này !:D
Tất nhiên mới vào thì không rõ nội quy lắm và tớ hứa sẽ cố gắng học hỏi để không vi phạm luật lệ xưa này !
Vì là lính mới nên tớ lập topic này xin được hỏi vì lý do gì mà Topic tớ rao bán em smartphone T-mobile Dash bị xóa ? Tớ vẫn biết tớ chả phải là dân " đầu cơ tích trử " , có mỗi con lỡ mua nhưng không cần nữa nên rao bán . Lời lẽ cũng rất mềm mỏng ( vì vừa là lính mới, vừa muốn bán được hàng ) . Vậy tớ phạm lỗi gì nhỉ ??? :LL

yeu3fat
22-03-2009, 12:39
Một lỗi cực kỳ đơn giản: đó là không đọc kỹ điều lệ của PHUOT trước khi vào. :T . Lập tức trở lại Forum, phần " Nội quy diễn đàn (phượt luật) " :))

mishadoan
22-03-2009, 18:23
Một lỗi cực kỳ đơn giản: đó là không đọc kỹ điều lệ của PHUOT trước khi vào. :T . Lập tức trở lại Forum, phần " Nội quy diễn đàn (phượt luật) " :))

Đọc kỹ rồi mà vẫn không " thủng " lý do!!! :D

SonTT
22-03-2009, 18:38
À, chú admin cũng có 1 con đang rao bán, ông cạnh tranh nên xóa mịe đi cho nó lành. Nó bán xong ông lại rao thoải mái

CVN
22-03-2009, 21:31
Mod có ghi lý do xóa.