PDA

View Full Version : Bangkok - Mandalay - Bagan 31/8 - 06/09/2016

phoebebeo
03-08-2016, 11:15
Đoàn mình có 6 người đi chơi 2-9 như sau:

tối 31-8: 20h40 HN - BKK nokair. ngủ đêm tại sân bay
sáng 1-9: 9h15 BKK - Mandalay (AA) 12h đến sân bay Mandalay, thuê 1 xe riêng đi thẳng từ sân bay tới Bagan
ngày 2-9: ở Bagan
ngày 3-9: sáng ở Bagan, tầm trưa đi bus hoặc thuê xe riêng (7 chỗ) đi từ Bagan về Mandalay. tầm 7h tối tới Mandalay
ngày 4-9: ở Mandalay
ngày 5-9: sáng sớm ở Mandalay, tầm 10h ra sân bay để bay về BKK, tối 5-9 ở BKK
ngày 6-9: ở BKK có bạn về sáng (có bạn về luôn từ tối 5-9), có bạn về chiều 6-9, có bạn ở lại BKK để đi CHiang Mai, Chiang Rai. nói chung là linh hoạt, ai thích chơi lâu thì chơi. ai thích về luôn 5-9 thì về
nhóm mình đi theo kiểu từ tốn ko chạy xô check in, ko đi bus đêm để đảm bảo đc ăn ngon ngủ kỹ :). chơi đc đến đâu thì chơi. lần sau chơi tiếp, ko việc gì phải cố :D

Lúc đầu nhóm có 8 người nhưng giờ 2 ng ko đi được, mình cần bán lại 2 vé 1 chiều HN - BKK của nokair bay tối 31-8. (vì các chặng còn lại book AA nên ko đổi tên được).

Giá bán 2 vé 1 chiều là 3tr (đã bao gồm phí đổi tên - hiện tại vé đi ngày 31-8 đag rất đắt rùi hoặc hết vé vì vào dịp lễ mà. nokair tầm 2tr7 vé 1 chiều HN - BKK tối 31/08 có 30kg ký gửi, AA và jetstar thì tầm 1tr8 ko ký gửi bay sáng mất 1 ngày nghỉ , Vietjet giá 2tr6 bay 5h chiều ko có ký gửi ). Nếu bạn nào có nhu cầu đi chơi Thái Lan thì ới mình (0906 hai sáu bảy 7 sáu bảy). hoặc pm mình cho facebook.

Vé giá tốt ngày đẹp nhá :). Nếu thích đi Myanmar thì có thể join cùng tụi mình luôn. nhưng book tất cả các chặng kia bây giờ cũng khá đắt. dịp 2-9 này phù hợp đi Bangkok rùi chơi ở Thái sẽ tiết kiệm chi phí hơn :).

Có thể giảm giá thêm cho bạn nào xinh đẹp dễ thương, pm cho mình để add face, keep contact nhá :)

phoebebeo
05-08-2016, 08:29
Up, hem có ai đi thái 2-9 ạ, ngày kia mình đi nepal rùi, hi vọng để lại đc vé này ko thì phí, đag nghèo tiền quá.