PDA

View Full Version : [HCM] Một vòng Cam-Thái-Mã Lai-Sing cuối tháng 7 đầu tháng 8

rubisubi
13-07-2016, 14:23
Mình dự định đi một mình, xuất phát từ Sài Gòn vào cuối tháng 7 này. Do đi mình nên nghĩ sẽ thấy hơi chán nên cần tìm bạn nào có ý định đi những nơi giống mình để cùng nói chuyện đồng hành cho vui. Có thể chúng ta không cần đi cùng nhau,chỉ cần thời gian đôi bên khớp nhau ở cùng một địa điểm nào đó cùng gặp gỡ,ăn tối,..là được. Chủ yếu đăng tin để kiếm người nói chuyện chơi lol :))
1. Sài Gòn~Siemreap
2. Siemreap~Pattaya
3. Pattaya~Bangkok
4. Bangkok~Phuket
5. Phuket~Langkawi
6. Langkawi~Penang
7. Penang~Kualalumpua
8. Kualalumpua~Singapore
9. Singapore~Sài Gòn
Lịch trình là như vậy. Bạn nào có ý định giống mình thì cứ nhắn tin nhé ^^~

EakarPhan
13-07-2016, 20:54
Bạn đi trong thời gian bao lâu vậy?

rubisubi
14-07-2016, 10:18
Bạn đi trong thời gian bao lâu vậy?
mình đi khoảng 20 ngày nha bạn

hello2910
14-07-2016, 11:36
Mình cũng định đi chơi vào đợt này, mà mỗi tội đang tính đi Bắc Lào - Đông Bắc Thái vì mình đi từ Hà Nội.

cuongpq
19-07-2016, 10:55
Mình dự định đi một mình, xuất phát từ Sài Gòn vào cuối tháng 7 này. Do đi mình nên nghĩ sẽ thấy hơi chán nên cần tìm bạn nào có ý định đi những nơi giống mình để cùng nói chuyện đồng hành cho vui. Có thể chúng ta không cần đi cùng nhau,chỉ cần thời gian đôi bên khớp nhau ở cùng một địa điểm nào đó cùng gặp gỡ,ăn tối,..là được. Chủ yếu đăng tin để kiếm người nói chuyện chơi lol :))
1. Sài Gòn~Siemreap
2. Siemreap~Pattaya
3. Pattaya~Bangkok
4. Bangkok~Phuket
5. Phuket~Langkawi
6. Langkawi~Penang
7. Penang~Kualalumpua
8. Kualalumpua~Singapore
9. Singapore~Sài Gòn
Lịch trình là như vậy. Bạn nào có ý định giống mình thì cứ nhắn tin nhé ^^~
Hi bạn định đi bằng phương tiện gì vậy, mình cũng đang nghiên cứu tính cũng gần giống như bạn vào cuối thnags 7 dầu tháng 8 nhưng có cái khác mình không đi Siemreap và Langkawi. Mình dự định đi bằng Bus với Tàu chỉ từ Sing về mới đi bay. không biết bạn định đi bằng gì vậy?

rubisubi
20-07-2016, 23:02
Hi bạn định đi bằng phương tiện gì vậy, mình cũng đang nghiên cứu tính cũng gần giống như bạn vào cuối thnags 7 dầu tháng 8 nhưng có cái khác mình không đi Siemreap và Langkawi. Mình dự định đi bằng Bus với Tàu chỉ từ Sing về mới đi bay. không biết bạn định đi bằng gì vậy?

chào bạn. Mình sẽ đi bằng bus và train, về từ sing bằng máy bay nhé. Nếu bạn cần biết thêm chi tiết thì nhắn tin với mình qua Facebook mình nha Nim Sau Chenh ^^~