PDA

View Full Version : tim ban dong hanh tu TPHCM hay Bien hoa ve phia bac tu ngay 2/9 -muon nhat la 16/9

nhanck26
12-07-2016, 11:37
minh la sinh vien du hoc o Taiwan.ngay 1/9 nay ve tphcm va muon phuot mot chuyen ra mien trung hoac mien bac。
minh co so thich bay du luon(paragliding) va co mang theo du,hoan nghenh ban nao co the cung tham gia voi minh,neu co the cung bay luon (hoac muon hoc bay luon) tren bau troi thi cang tuyet
nhung diem minh mong se di qua la con cat mui ne,nui son tra da nang va co the la cung duong noi bien va hoa(dalat di nha trang)。con phia bac neu co the ra thi se rat tuyet nhung minh chua bao gio di ra do nen khong biet nen di diem nao。
neu sau nay co ban nao muon qua dai loan phuot mot chuyen thi minh cung rat hoan nghenh va se lam huong dan vien mien phi:)

lien lac voi minh qua [email protected]
hay skype,line,hay FB deu cung acount nhu vay
xin cam on

MT147
13-07-2016, 08:20
Chào bạn,

Mũi Né, Đà Lạt, Đà Nẵng thì mình đi mấy lần rồi nên chắc k tham gia cùng bạn nếu bạn đi những địa điểm này.
Nhưng mình có kế hoạch đi miền bắc 9-10 ngày khoảng tầm tháng 9. Lịch chưa fix, vé máy bay chưa đặt.
Dự kiến lịch trình là SG-> Hải Phòng-> Hạ Long-> Ninh Bình (Tràng An) & Nam Định -> Tây Bắc (Sapa, ngắm lúa chín)-> Hà Nội-> SG. 2 chặng đầu và cuối thì sẽ đi máy bay, còn các chặng giữa thì xe khách/tàu hỏa/thuê xe máy. (Có thể điều chỉnh)

Hiện tại mình có 1 mình, bạn có hứng thú thì bàn bạc và kết hợp đi chung hoặc tìm thêm vài bạn nữa lập nhóm 3-4 người đi chung.
Mình nghĩ những địa điểm tới bạn có thể bay dù. Với mình nếu được trải nghiệm cảm giác trên cao như vậy cũng tuyệt, nếu bạn sẵn sàng nhận học viên :). Mình thì ngoài bắc cũng không rành nhưng có một số bà con, bạn bè ngoài đó có thể nhờ giúp đỡ khi khẩn cấp hoặc nếu đi nhóm thì hỗ trợ nhau.

Liên lạc với mình qua email [email protected] hoặc inbox nếu bạn có hứng thú với lịch trình này.