PDA

View Full Version : Du lịch Nhật Bản xem concert BigBang

14tdsp06
23-06-2016, 01:07
Cuối tháng 7/2016 này vào ngày 29,30,31 sẽ diễn ra concert cuối cùng của BIgBang có ai đi chung ko ạ :)

hahoangtn
23-06-2016, 04:43
Cuối tháng 7/2016 này vào ngày 29,30,31 sẽ diễn ra concert cuối cùng của BIgBang có ai đi chung ko ạ :)

Có ta đi nàng ơiiiiiiiiiiiiiii

hahaha đọc được cái tin mà phấn khích quá (HH) k phải là concert cuối cùng của BB nhưng sẽ là concert cuối trước khi thị Top và mấy đứa lũ lượt đi nghĩa vụ quân sự (mà hứa hẹn là vài năm sau nữa mới được thấy 5 đứa đứng chung sân khấu), cũng sẽ là concert cuối ta tạm biệt một thời điên cuồng =))

mà đang nghĩ xem nên mua ghế nào? lần trước ta ngồi bên cánh, mặc dù k xa lắm nhưng mắt vừa cận vừa loạn nên nhìn mấy đứa k rõ, lần này cố gắng kiếm chỗ đẹp, k gần sân khấu thì cũng phải gần lối đi chờ đến cuối buổi 5 đứa đi chào khán giả, biết đây may mắn còn nhặt đc 1 món nào đó trên ng mấy đứa =)) lần đó ta đến muộn đồ ở shop bán hết mua được mỗi 2 món, lần này quyết tâm đu từ chỗ gửi xe =))))

trời ơi mới nghĩ thế đã thấy phấn khích rồi, nàng lên lịch xem mua vé hôm nào chúng ta đi cùng nhau cho vui. ta đang ở Osaka rồi :D

---------------------------------
huhu vừa check vé xong, sao giá vé dội lên vậy trời :((((( mỗi hôm diễn còn có 6-80 vé thôi, chắc chỗ đẹp bị chọn hết rồi, fan Nhật giàu mà :(

sau NB là Đài Loan, ta đang suy tính xem vé bên Đài có rẻ hơn k, nếu rẻ hơn thì ta đi Đài, vốn định tháng 8 đi mà thế này để tháng 9 đi luôn :D

hahoangtn
08-07-2016, 01:52
Báo cho bạn biết là mình k mua được vé rồi, mấy hôm đó có xem đc k thì k chắc, nhưng ngày 30 và 31 chắc chắn mình sẽ đến nơi biểu diễn, 1 là để mua đồ vì lần trc shop bán hết đồ mình chỉ mua được 2 món, 2 là xem mấy người bán vé chợ đen nếu bán rẻ thì mình mua ^^ Cho nên nếu bạn sang chúng ta vẫn có thể gặp nhau ;)

Đính chính lại chút là đợt concert cuối tháng này ở Nhật k phải là concert cuối. Hôm 20/8 mới là concert cuối ở Hàn, tháng 9 nhóm đi ĐL chỉ làm fanmeeting thôi. Có 1 bạn đang rủ mình đi đu ở Hàn, nếu cuối tháng mình k mua đc vé chợ đen thì sẽ đi Hàn.