PDA

View Full Version : [Chia sẻ] Kyoto- walking tour kết hợp ngắm cảnh và giảm cân

CherryNguyen
09-06-2016, 14:04
Hi everybody! Xin chào mọi người! Trong diễn đàn đã có rất nhiều anh chị em chia sẻ kinh nghiệm du lịch Nhật Bản rồi. Thực ra mình đang sống và làm việc tại Nhật vậy nên mình có nhiều thời gian hơn để khám phá Kyoto, đặc biệt mình chỉ đi bộ đến tất cả các đền chùa quanh Kyoto.

Havu7208
12-06-2016, 21:10
Tháng 7 này mình có chuyên sang đó chơi, ạn cho vài tư vân xem nên đi đau thuận tiện và tiết kiệm nhất nhé, thanks

Sammy1309
22-06-2016, 14:18
Hi everybody! Xin chào mọi người! Trong diễn đàn đã có rất nhiều anh chị em chia sẻ kinh nghiệm du lịch Nhật Bản rồi. Thực ra mình đang sống và làm việc tại Nhật vậy nên mình có nhiều thời gian hơn để khám phá Kyoto, đặc biệt mình chỉ đi bộ đến tất cả các đền chùa quanh Kyoto.

Fushimi Inari bạn cũng đi bộ lun hả? mà đúng là trong mấy chỗ đã đi bên Nhật thì mình vẫn thích Kyoto nhất, ráng để dành tiền để quay lại :-)

tuangraphic
14-07-2016, 14:29
Hi, Mình đang tìm hiểu về Đường Hành Hương Kumano Kodo vì cũng rất mê Hiking. Bạn có thông tin gì nhiều không?

nguyenthaihato
18-07-2016, 11:08
Cuối tháng 8 này mình cũng có chuyến đi Nhật và điểm mình mong chờ nhất cũng là Kyoto.