PDA

View Full Version : [Chia sẻ] 2 minh ... Dalat nhe.

kimchidalua1986
16-04-2016, 15:55
Trong lúc thất nghiệp,Saigon lại nắng nóng quá.nên....dẫn người yêu làm 1 chuyến trải nghiệm Dalat bằng....Phương Trang;) -5 ngày & 4 đêm -bắt đầu từ Sg ngày 05 tháng 4 năm 2016.
-Thật ra thì Dalat cũng không còn xa lạ với nhiều người,& đặc biệt là với mình -đã đi nhiều lần lắm rồi,nhưng lần này ... mới thật sự có cái để nhớ,vì đi chung với người yêu -mà người yêu mình là người ...khuyết tật:)
...ẹc ẹc...thế mới biết không có gì là không thể...dù bạn có khuyết tật hay không thì bạn vẫn làm được,nếu bạn thật sự muốn...phượt,& bằng bất cứ phương tiện gì.
(hic không cho post hình giề hết-buồn ghia) (NO)
Chính vì chuyến đi có 2 người,nên tất cả mọi việc( từ đặt xe cho đến khách sạn ở Dalat)tụi mình đều book trước,chỉ còn chờ đến giờ G nữa thôi :wheelchair:

phucdien991990
19-04-2016, 22:50
Sao lại không cho post hình gì? Mình không hiểu ý bạn. Bạn up thêm hình cho bài viết thêm sinh động nha!

nhongbeo
19-04-2016, 22:57
Sao lại không cho post hình gì? Mình không hiểu ý bạn. Bạn up thêm hình cho bài viết thêm sinh động nha!

Chắc người yêu ko cho Up đây mà :D

Chắc là chuyến đi của 2 bạn thú vị lắm, chúc 2 bạn luôn vui và hạnh phúc! Đà Lạt - Thành phố mộng mơ :D

phucdien991990
22-04-2016, 17:14

Chắc là chuyến đi của 2 bạn thú vị lắm, chúc 2 bạn luôn vui và hạnh phúc! Đà Lạt - Thành phố mộng mơ :D

Haha. Bác hài vãi.

kimchidalua1986
28-04-2016, 19:24

Topic này bị sai rồi,nếu được nhờ mod xóa giùm-
Chi tiết & hình ở đây ợ(NO)
https://www.phuot.vn/threads/281211-2-minh-Dalat