PDA

View Full Version : Tìm 1 bạn đồng hành cung đường Hà Nội- Ba Bể-Bắc Cạn

hainguyenviet
04-04-2016, 11:35
Mình có 1 người em gái từ Đức sang Việt Nam, em ấy muốn đi xe máy cung đường Hà Nội- Ba Bể-Bắc Cạn cần 1 anh tay lái lụa có thể làm bạn đồng hành cùng em ấy vào cuối tháng 5 hoặc cuối tháng 6, có anh em nào có thể làm bạn đồng hành cùng em ấy không ạ, nhờ tất cả anh em trong diễn đàn giúp đỡ ạ
Day 1 : Hà Nội - Thái Nguyên - Hồ Ba Bể
( Hỏi đường vào Bó Lù - Nam Mẫu - Ba Bể - nhà nghỉ suối mơ- ở đây đặt ăn uống, ngủ nghỉ ngon bổ rẻ, đặt thuyền thăm quan hồ ba bể luôn đc )
Day 2 : Hồ Ba Bể - Tĩnh Túc - Tp Cao Bằng - Hang Pắc Bó - Quay Lại Tp Cap Bằng Ngủ
Day 3 : Tp Cao Bằng - Trùng Khánh - Động Ngườm Ngao - Thác Bản GIốc ( đặt ngủ và ăn ở KS Đình Văn 2 )
Day 4 : Thác Bản Giốc - Trùng Khành - Đông Khê - Thất Khê - Tp Lạng Sơn
Day 5 : Tp Lạng SƠn - HN

hoaiviet
04-04-2016, 11:49
Mình có 1 người em gái từ Đức sang Việt Nam, em ấy muốn đi xe máy cung đường Hà Nội- Ba Bể-Bắc Cạn cần 1 anh tay lái lụa có thể làm bạn đồng hành cùng em ấy vào cuối tháng 5 hoặc cuối tháng 6, có anh em nào có thể làm bạn đồng hành cùng em ấy không ạ, nhờ tất cả anh em trong diễn đàn giúp đỡ ạ

Bạn có 24h để bổ sung chương trình( lịch trình ) và chi phí để đúng qui định của BOX, không topic sẽ bị xóa. Xin cảm ơn !

hainguyenviet
04-04-2016, 11:52
Cảm ơn add đã giúp đỡ mình vẽ cung đường, thank you very much

neky07
06-04-2016, 03:18
Chào bạn.
Mình cũng đang định đi xe máy 1 mình lên Ba Bể ( HN - Ba Bể rồi về HN ) . Mình định ở tại bản tầm 3 hôm, chưa có ý định đi Bản Giốc.
Bạn có thể pm mình qua face hoặc sms cho mình rồi bàn chi tiết nhé.

loangquang
06-04-2016, 11:14
Em dập dòm một suất.Còn hai tháng nữa cơ ạ.Có gì bác thớt inbox em.

hainguyenviet
06-04-2016, 11:19
cho mình sđt hoặc face được không bác

Nguyen Manh Hinh
07-04-2016, 16:39
Day 1 : Hà Nội - Thái Nguyên - Hồ Ba Bể
( Hỏi đường vào Bó Lù - Nam Mẫu - Ba Bể - nhà nghỉ suối mơ- ở đây đặt ăn uống, ngủ nghỉ ngon bổ rẻ, đặt thuyền thăm quan hồ ba bể luôn đc )
Day 2 : Hồ Ba Bể - Tĩnh Túc - Tp Cao Bằng - Hang Pắc Bó - Quay Lại Tp Cap Bằng Ngủ
Day 3 : Tp Cao Bằng - Trùng Khánh - Động Ngườm Ngao - Thác Bản GIốc ( đặt ngủ và ăn ở KS Đình Văn 2 )
Day 4 : Thác Bản Giốc - Trùng Khành - Đông Khê - Thất Khê - Tp Lạng Sơn
Day 5 : Tp Lạng SƠn - HN

Đi cung như này mà đến 5 ngày thì chắc bạn nào có nhiều thời gian mới đi được.

hainguyenviet
08-04-2016, 10:47
Em dập dòm một suất.Còn hai tháng nữa cơ ạ.Có gì bác thớt inbox em.

bác cho em face để dễ liên lạc nha bác