PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Xin hỏi về cách đặt phòng nhà nghỉ, khách sạn

thapcamhaiphong
23-02-2016, 13:53
Xin chào các phượt thủ!
Em có thắc mắc muốn hỏi các bạn vì sao cùng một khách sạn hay nhà nghỉ mà giá lại khác nhau khi xem ở các trang ******, agoda, booking, hotels; thậm chí khác với giá khi mình trực tiếp gọi điện thoại đến để hỏi ấy ạ?
Ngoài ra các bạn có kinh nghiệm gì trong việc tìm, đặt phòng nghỉ có thể chia sẻ với em được không ạ?
Em xin cảm ơn ạ.

gtuanthach
24-02-2016, 13:12
Hân hoan chào đón bạn đến khách sạn Friendly Địa chỉ : 15C2 Hoàng Hoa Thám- Nha Trang. Cho dù bạn có đặt phòng hay hỏi giá phòng hay trực tiếp đến thuê phòng thì giá chúng tôi không thay đổi . Tại thời điểm này Phòng dành cho 2K là 200k. Phòng dành cho 4k là 300k. Khách sạn chúng tôi nằm tại trung tâm thành phố Nha Trang. đi bộ ra biển chỉ có 3 phút. Gần các khu vui chơi, giải trí và mua sắm. Friendly Cái tên cũng đúng như bản chất của Khách sạn đó là : Thân Thiện. Có phượt hãy ủng hộ chúng tôi nhé. Nhìn nick bạn tôi đã biết bạn là đồng hương Hải Phòng của tôi. Rất hân hạnh được đón tiếp bạn Thapcamhaiphong nhé.

homestayvt
25-02-2016, 21:08
Chào bạn, mình có homestay cho thuê theo ngày ở Vũng Tàu, giá cả hợp lý, bạn tham khảo, nếu xuống Vũng Tàu thì ghé trải nghiệm nhé!
https://www.facebook.com/homestayvungtau/