PDA

View Full Version : Giao lưu kết bạn bốn phương.. và rủ rê xuyên việt một phần hai.

caibong_lc
08-02-2016, 20:35
Tình hình là cuối tháng ba đầu tháng tư, mình có việc đi vào tây nguyên một chuyến nên lập topic này để kiếm bạn đồng hành (or có đội nào đi vào dịp đó thì cho mình nhập nhóm chạy cùng) . cung đường ''hà nội- ngã ba đông dương''. có thể đi đường quốc lộ 1A hoặc đường mòn HCM. theo dự kiến nếu không tìm dc bạn đồng hành thì mình sẽ chạy độc hành, nên mình muốn ace nào đã đi xuyên việt qua chặng hn- ngã ba đông dương rồi thì chia sẻ giúp mình tình hình đường xá chỗ ngủ nghỉ trên cung này với. mình xin cảm ơn.

... trước đó đầu tháng ba. từ 1/3 - 20/3. mình có toàn thời gian nên sẽ đi trek.. các đỉnh núi ở trên địa bàn lào cai. các đỉnh lao thẩn, ngũ chỉ sơn, nhiù cồ san, bạch mộc.. pù tà lèng (đỉnh này bên lai châu). vậy có ace nào đang ngắm một trong những đỉnh như trên... xin mời tham gia cùng với mình. đi trek với tiêu chí của mình là ''no poster, no ng dẫn đường'' chỉ hoàn toàn dựa vào sức khỏe của chính mình và bản đồ treklog của người đi trước.

https://www.facebook.com/tinh.hoang.90

.. you are wellcome. :) ..