PDA

View Full Version : Tìm ôm đồng hành đi TP.HCM Châu Đốc, 01 - 02/10/11

Nguyen2011
25-09-2011, 02:11
Chào các bạn,
Mình ở TP.HCM sẽ đi Châu Đốc 2 ngày 01/10-02/10, mục đích viếng Chùa Bà Châu Đốc, vùng đất Bảy Núi, kết hợp tham quan.
Muốn tìm ôm đồng hành.
Dự kiến đi xe máy.
Bạn nào đồng ý làm ôm đồng hành hãy liên lạc với mình sớm nhé.

Chúc cả nhà Phượt luôn vui vẻ.
Nguyên

miss.boo91
25-09-2011, 02:17
Kinh phí thế nào bạn cho mình bik vs nếu dc mình làm ôm cho...có thể ghé nhà mình ở dọc đường để nghĩ chân nè..

jinnynhungoc
25-09-2011, 17:46
Chào các bạn,
Mình ở TP.HCM sẽ đi Châu Đốc 2 ngày 01/10-02/10, mục đích viếng Chùa Bà Châu Đốc, vùng đất Bảy Núi, kết hợp tham quan.
Muốn tìm ôm đồng hành.
Dự kiến đi xe máy.
Bạn nào đồng ý làm ôm đồng hành hãy liên lạc với mình sớm nhé.

Chúc cả nhà Phượt luôn vui vẻ.
Nguyên
Hay bạn tham gia chung với nhóm Jinny đi Tiền Giang mùa nước nổi làm xế cho Jinny hì hì được thì off ngày thứ 4 tuần này ở New Day ngay rạp chiếu phim Galaxy Nguyễn Du

dantocgoc
25-09-2011, 19:59
Thời hạn cho chủ topic là 24h, phải bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù cho chuyến đi này. Vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể nào.

Nguyen2011
26-09-2011, 00:22
@miss.boo91: thank Bạn, AngelPhuongAnh; Mình sẽ thông tin tiếp đến Bạn ngay nhé.

@Jinny: thank Bạn, Jinny; nhưng trong tuần thì mình phải đi làm việc mất rồi, Bạn à; hy vọng có dịp khác join cùng Bạn.

@dantocgoc: Cám ơn Anh rất nhiều đã tạo ra Phuot.com để mọi người có thể trao đổi, connect...

--------------
Thật sự trước giờ mình ít có thời gian ngao du đây đó, nên thật sự ít rành về phượt. Đang cải thiện...
Mình dự tính đi Châu Đốc liên quan đến niềm tin hay đức tin rằng nơi ấy linh thiêng, như có thể viếng cầu nơi Chùa Bà cho công việc làm ăn thuận lợi, và đó là mục đích chính của mình; vì đi một mình đường xa nên muốn tìm bạn đồng hành...

Nên thật xin lỗi đã chưa có lịch trình & kinh phí chi tiết.

-> Dự kiến kinh phí 250đ cho xăng, phà, cơm nhẹ, hương bái, lễ bái cho mỗi xế, mỗi ôm nếu đủ cả hai.
-> Kinh phí cá nhân như quà đem về, nghỉ ngơi sẽ tùy định mức cá nhân.

--------------
Về lịch trình, cho mình đến tối mai sẽ post tiếp do cần thời gian để tham khảo thông tin các địa danh.

Thanks,
chúc cả nhà luôn vui,
Nguyên

1minh1ngua
26-09-2011, 02:16
Nếu bạn đi bằng xe máy và thích ăn cơm sườn nướng thì tôi gợi ý bạn một chổ vừa ngon rừa rẻ, lần nào về quê tôi cũng ghé đây ăn.
Từ Sài gòn về Châu đốc, sau khi qua cầu Mỹ Thuận bạn đi tiếp một đoạn, sau khi qua một cây cầu nhỏ thì bạn nhìn bên trái có một quán cơm thì là nó đó (đối diện đường xuống phà Mỹ Thuận).
Chúc bạn một chuyến đi an toàn và thú vị!
Thân.

Nguyen2011
26-09-2011, 22:33
@1minh1ngua: Cám ơn Anh bạn nhiều nhé! Nhất định mình sẽ thử theo hướng dẫn của Anh.

@all: Mình đã tìm được ôm rồi.
Tạm thời mình sẽ không post tiếp nữa.
Cám ơn mod và tất cả các Bạn!
thân,
Nguyên

minh_huan520
27-09-2011, 09:36
về châu đốc alo cho KU Quân nhé . Nhà Ku ở châu đốc nếu giúp được gì Ku giúp cho .
0933312393
rãnh vào buổi sáng từ 8H30 tới 11H30 trưa đi làm . chiều rãnh từ 6H tới tối .
1 số quán ăn nhà nghỉ ku pít . Còn mua quà gì thì phone Ku chỉ cho .

1minh1ngua
27-09-2011, 23:34
@1minh1ngua: Cám ơn Anh bạn nhiều nhé! Nhất định mình sẽ thử theo hướng dẫn của Anh.

@all: Mình đã tìm được ôm rồi.
Tạm thời mình sẽ không post tiếp nữa.
Cám ơn mod và tất cả các Bạn!
thân,
Nguyên

Chúc mừng bạn đã tìm được ôm. Mình cũng hay đi đây đó 1 mình, nhiều lúc muốn tìm ôm để đi cho có bạn mà chưa bao giờ tìm được.
Một chuyến đi an lành bạn nhé!
Thân.