PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Tư vấn du lịch bụi Nha Trang 2015

taonhayhay16
16-01-2016, 09:08
Chào các anh chị trên Phuot.vn. Em vào vấn đề luôn
Tình hình là qua tết em làm 1 chuyến phượt Nha Trang. Do thời gian eo hẹp em chỉ có 2 ngày để chơi và củng chưa bao giờ đặt chân tới Nha Trang bao giờ, em có tham khảo nhiều topic mà đa số là 2013 + 2014 em sợ có nhiều sự thay đổi. Anh chị Phuot.vn có thế tư vấn giúp em nhửng địa điểm nào nên đi và nhửng thú vui nên thử ở Nha Trang Vd: như tắm bùn hay lặn ngắm san ho có không (Em cầm 5tr có đủ không ạ). Em nên ăn nhửng món ăn đặc sản gì ở Nha trang.
----> Sẳn tư vấn giúp em địa điểm nào gần TP nha trang mà lãng mạng để em "Cầu Hôn" người ấy với ạ. . Em rất cám ơn

MinhTam984080357
07-02-2016, 19:15
Thân chào bạn.
Nếu bạn chưa bao giờ đến Nha Trang thì có rất nhiều trải nghiệm thú vị và cảnh đẹp chờ bạn khám phá nhé. Bạn nên dành tối thiếu 3 ngày 2 đêm để sắp xếp chuyến đi cho mình. 5tr / 2 người là tương đối. Và với lịch trình như sau :

Ngày 1. Vui Choi Vinpearl Land
Ngày 2. Tham gia tour 4 đảo và lặn biển ngắm san hô.
Ngày 3. Tham quan thành phố và tắm bùn.

Ỏ Hòn Chồng rất đẹp, bạn có thể cầu hôn người đó ngay tại đây, có trời, có núi, có biển làm chứng cho ^_^. Hoặc nhà hàng bia tươi lousiana, ăn nhẹ, nghe nhạc sống. Tại đây bạn có thể đăng ký hát tặng cô ấy hoặc đăng ký ban nhạc hát bài hát cô ấy thích, tuy nhiên ở đây họ hat nhạc tiếng Anh. Không gian sát biển rất lãng mạn.

Bạn có thể cho mình emmail, và ngày đi cụ thể mình sẽ giúp bạn sắp xếp lịch trình đi cụ thể hơn nhé.
Chúc bạn Tết hanh phúc cùng gia đình và người ấy !

taonhayhay15
08-02-2016, 01:37
Cám ơn anh. Đ/c email em là [email protected] chúc anh và gia đình có 1 năm mới vui vẻ và hạnh phúc. Em tính có 1 chuyến phượt 5 ngày 2 ngày ở Nha Trang 2 ngày Đà Lạt dự tính 15/3 là đi ạ ☺