PDA

View Full Version : Xem Bói Bài Tarot Xem Bạn Gặp Người Đó Khi Nào

Hoangvan123
16-01-2016, 08:18
Người ấy của bạn sẽ gặp bạn vào khi nào và trong hoàn cảnh nào, cảnh lãng mạn khi người ấy gặp khó khăn bạn giúp đỡ, tình cờ gặp nhau trên đường, hay khi bạn với người đó cùng làm chung 1 ngành nghề và gặp nhau. boi bai Tarot Xem bạn gặp được người đó khi nào sẽ giúp bạn biết điều đó.

Cách Bói

1. Nhắm mắt, giữ trạng thái tĩnh trong 30 giây.

2. Tự hỏi thầm bản thân “Người yêu tương lai của mình sẽ xuất hiện trong hoàn cảnh nào?”.

3. Chọn một lá bài theo trực giác và xem đáp án.

Lựa chọn 1: The Empress

Lựa chọn 2: The Magician

Lựa chọn 3: The Lovers
Lựa chọn 4: The Star
Kết quả bói bài: Bạn sẽ gặp người yêu tương lai trong hoàn cảnh nào?

Lựa chọn 1: The Empress
Trong một hoạt động xã hội
Lựa chọn lá bài này boi bai tay cho thấy bạn vốn thích sống phóng khoáng, sôi nổi, thích được tham gia các hoạt động tập thể, người đó của bạn chính là 1 trong số những người bạn đã quen.

Lựa chọn 2: The Magician
Khi hàng xóm mới xuất hiện
Sống khá rụt rè và khép kín, bạn thích những công việc chăm sóc cho gia đình, bản thân. Bạn luôn quan tâm tới từng chi tiết trong công việc của mình. Những người hàng xóm xung quanh bạn sẽ có 1 người là bạn đời của bạn.

Lựa chọn 3: The Lovers
Trong lần hội họp của bạn bè cũ
Lá bài này khẳng định bạn có duyên thầm, đào hoa trong tình yêu. Ngay từ nhỏ, nhiều vệ tinh đã vây quanh bạn để muốn được cùng đồng hành. Cho đến ngày gặp lại bạn bè cũ, người ấy mới dám lấy hết dũng khí để thổ lộ tình cảm.

Lựa chọn 4: The Star
Tình cờ gặp nhau trên phố
Tình yêu của hai bạn diễn ra lãng mạn, tình cờ giống như kịch bản của một bộ phim Hàn Quốc vậy. Có thể một ngày nào đó khi 2 người gặp nhau. Để xem boi ngay sinh bạn hãy vào website của chúng tôi.