PDA

View Full Version : [ĐÃ GIẢI QUYẾT/TRẢ LỜI] Bị Ban mà chả hiểu sao...

master7486
05-09-2011, 15:55
Mình vừa tạo acc hồi tối qua, trưa nay vào gõ sai pass vài lần rồi chờ 15' sau vào lại thì thấy thông báo thế này:

You have been banned for the following reason: No reason was specified.

Date the ban will be lifted: Never

Các bạn ban nick của member mà chả thông báo lý do gì cụ thể cả..... Chẳng lẽ admin ghét mình nên ban nick của mình??

Chitto
05-09-2011, 18:21
Bạn phải nói nick bị khóa là nick nào, chứ cứ khơi khơi thế này ai biết đâu mà giải thích, vì rõ ràng "nick" của bạn vẫn đang dùng được.

Bạn là ai còn không ai biết, thì biết gì mà ghét với không ghét ????

CVN
05-09-2011, 18:33
Như đã thông báo với bạn qua PM, nick U Trip và các nick do đơn vị này tạo ra để spam nhằm đủ bài đăng topic bán hàng, phớt lờ nhắc nhở của Mod sẽ bị khóa. Từ khóa u-trip cũng bị đưa vào bộ lọc.

Đây là nick duy nhất trong số các nick của bạn được chúng tôi giữ lại. Thay vì trả vờ vô tội để thắc mắc, bạn hãy tuân thủ Nội quy diễn đàn để cso thể tiếp tục công việc kinh doanh của mình trên diễn đàn. Khi thấy phản ứng tích cực từ phía bạn, chúng tôi sẽ bỏ từ khóa u-trip ra khỏi bộ lọc.

CVN
06-09-2011, 16:36
Tôi thấy bạn này vẫn tiếp tục reg các nick mới. Nếu bạn không chấm dứt việc này, tất cả các nick đang tông tại hoặc sẽ reg thêm sẽ bị khoá

Mong bạn lưu ý!

CVN
13-09-2011, 15:04
Thêm một nick ảo hangnguyen đã bị ban. Nick này spam ở rất nhiều topic, đã được MOd nhắc nhở nhưng không tiếp thu mà còn PM cho Admin thắc mắc.