PDA

View Full Version : (Gấp) Tìm người đi ngủ trong rừng, Bushcraft wildlife 2 hôm.

wildlife99
12-11-2015, 13:32
Quá chán với cuộc sống hiện tại, muốn tránh xa con người nên mình định làm người rừng ít bữa :Dam:gun:gun. Nhưng mà đi một mình trong rừng VN thì thực sự ko nên, nên mình muốn tìm thêm 1-2 Tarzan đi cùng.
địa điểm: VQG Cúc Phương.
Lịch trình người rừng cực đơn giản:

Chiều tối thứ 6 (14/11/2015) tập trung (giờ giấc quyết định sau khi có người) chạy thẳng lên Nho Quan, nghỉ nhà nghỉ.
Sáng T7 dậy sớm, chạy lên hạt kiểm lâm xin phép các anh một câu, xong thì chui tọt vào lán giữa rừng gửi xe, đi bộ vào rừng (Khoảng 5km là hết hơi người rồi).
Tạo lán, săn bắn hái lượm, sống sót =)) chiều chủ nhật mò ra, rồi lấy xe té về HN :gun.

Chi phí: mất mỗi tiền xăng xe.

Đồ đạc, cụ thể mời inbox :(
ưu tiên Nam có kinh nghiệm bushcraft, thích camping, nữ ở nhà cho giai ngắm vào rừng phí của giời, với cả rừng rú nhỡ có vấn đề gì thì vỡ mồm em!

P/S: Giờ giấc với mình ko quan trọng, nếu máu thì giãn ra thêm mấy hôm cho chán hẳn rồi về cũng đc :Dam

vietbinhogpe
12-11-2015, 14:38
Bạn này chắc mới xem Man vs Wild hoặc Get out Alive with.. hả :)

wildlife99
12-11-2015, 15:32
ko bạn ơi, chưa bh nghe tên :))

xedapdoi
12-11-2015, 15:48
Bạn này chắc mới xem Man vs Wild hoặc Get out Alive with.. hả :)

À , ý bác ý là sau khi gửi xe, các bạn sẽ lột quần áo ra, bỏ lại toàn bộ tư trang , bịt mắt lại và đi sâu vào trong rừng nhé =]]

wildlife99
12-11-2015, 16:46
@xedap: bác bị vấn đề gì à ^^

trungdung1054
13-11-2015, 15:53
Bác nhớ mang thuốc đuổi muỗi nhá. Nếu ko thì bác xác định đi đc nửa ngày muỗi hút sạch máu :D Chúc bác chuyến đi vui vẻ