PDA

View Full Version : Hội Phượt già miền Bắc - Cậy lắm quyền, nhiều xiền...

Shachou
18-08-2011, 17:28
Dạ, kính thưa toàn thể các bạn Phượt miền Bắc, bắt đầu từ trung tâm thủ đô đến tận các vùng miền Bắc!!!

Sau 5 ngày âm ỉ của không khí Sinh nhật Phượt lần 5, em về là em ấm ức lắm.

Phượt miền Bắc già trẻ gái trai đầy đủ, tầm già nhất cũng cỡ này còn cỡ trẻ trung thì khỏi phải bàn.. :D

(Xin phép bác Bad cho em mượn cái ảnh. )

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=66593&d=1313424551

Gái có, zai có mà gái xấu nhất thì cũng tầm cỡ như bạn Tím thế này thôi : =))=))

Chưa kể cái Hội Phượt miền Bắc mà tiêu biểu là Hội Phượt Hà Nội bị gắn cho cái mắc cậy lắm quyền , nhiều xiền như này.... :D

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=66583&d=1313424425

Ai có thấu hiểu cho việc đi bảo vệ những kẻ lắm quyền, nhiều xiền này cũng vất vả không kém : tiền đếm mỏi tay mà ko được dùng, giữ tiền khư khư chỉ để giao lại cho chủ nhà, chuyển vào phong bì và trao cho MC bàn giao lại cho các đội..

NHƯNG, cái vấn đề này mới là lớn nhất.....

Tính đến giờ phút này, Phượt miền Bắc và đặc biệt Phượt già chưa có sân chơi cho riêng mình.

Các bác chả có chỗ đi, hết vào PHP nhả vài câu lại vào Hội Chém Gió để chém rồi bị bấm "dislike" liên tục...

Em mạo muội lập cái Topic dành quy tụ hết anh em Phượt già Hà Nội nói riêng và Phượt miền Bắc nói chung.

Chúng ta hãy cùng tụ tập về đây, hãy cùng chém, cùng thảo luận, cùng mài dao, rèn luyện thể lực sức lực cho các hoạt động từ nay về sau và hướng tới Sinh Nhật Phượt lần 6!!!!

Topic này là dành cho các bạn Phượt Miền Bắc.

Wellcome tất cả các bạn và các vị khách mọi vùng miền...

Kính thư

Shachou

thik_di_choi
19-08-2011, 10:43
Thay vì về ôm xiền tự kỷ không khéo nó lại rơi gẫy chân, các bạn Phượt già chúng ta nào cùng luyện công phu, bí kíp để càng gìa càng khoẻ càng dai.
Xin luôn em Shachou vị trí đăng ký đầu tiên nhá :))

Jack Daniels
19-08-2011, 10:51
Lãnh đạo làm 1 ly rồi lăn quay ra ngủ, đầu hết ngoẹo sang phải rồi lại ngẹo sang trái. Anh em tới mời thì nhận được câu trả lời là "đi chỗ khác kiếm ăn". Ôi buồn tai tế :(

Lãnh đạo nào thì tự vào nhận lỗi đê :D

lymy
19-08-2011, 10:53
Ôi cái hội của tôi đây giồi, già thế này bây giờ mới được khai sinh là sao, là sao???

Cvn, cho em xin cái ảnh hôm nọ mượn máy chụp ké cái. Đấy mới là "cậy quyền, lắm tiền" !!!!!

bad
19-08-2011, 10:55
Ôi lymy đây rồi. 81 còn nguyên nhé. Hôm nay định gấp thếp đây, hôm nay vong có nhập không a Quạt :D

Shachou
19-08-2011, 11:05
Điểm danh sơ sơ cái Hội này.

Anh em già thi thoảng cũng vào điểm danh cái cho các bạn phượt già đỡ tủi thân ạ.

1. Admin 1
2. Admin 2
3.Thik_di_choi
4.Virgo
5.Black
6.Mihtua
7.Wild_honey
8.Quạt
9.Bad
10.Hiengiahehehe (Không thể thiếu, Quạt nhở :D )
11.Lymy
12.Medi
13. Susu
14. Nheva
15. Judy
16 ...... ( Còn tiếp tục)

lymy
19-08-2011, 11:19
bớ nhà Bad! Quạt đi uống bia rồi, không phê làm sao mà phán được! Cứ là tầm 6h bụng đói, cơm gà hắt vào mặt nguội tanh nguội ngắt mà vẫn phải nhắm mắt cố nuốt, phán nó mới chuận!

Em thì trưa nay ra đường nhặt lá đây!

Shachou
19-08-2011, 11:25
Này, ông mihtua cuối tuần tự kỷ hay sao mà dislike hết các phần của anh em thế?

Ông không thích gia nhập Hội, lại thích sinh hoạt một mình thôi à?

Vào Hội Đê! Già rồi lại định vào "Hội Dỗi" à? =))=))=))

mihtua
19-08-2011, 11:30
Chém trước mấy bạn rồi đi nhậu đơi, cuối tuần thảnh thơi quá :))

bad
19-08-2011, 11:30
Dislike là cái bệnh của đội chém gió đấy, yêu ai là cứ phải cho roi cho vọt :D
Thích ai là cứ phải dislike :D

anhminh
19-08-2011, 12:24
Cái hội này lại xịt như những người tham gia thôi :D. Cứ để yên cho nó rủ nhau đi đánh lẻ thì còn may ra, chứ cứ ầm vào đây chắc được 1 lúc :)

Shachou
19-08-2011, 13:38
Cái hội này lại xịt như những người tham gia thôi :D. Cứ để yên cho nó rủ nhau đi đánh lẻ thì còn may ra, chứ cứ ầm vào đây chắc được 1 lúc :)

Admin không được thế nhá!

Đánh lẻ là việc của đánh lẻ, tập hợp là việc của tập hợp. :D

Năm sau nhất quyết phải có ít nhất tiết mục song ca Lâu đài tình ái của Admin 1 và Lymy. :)

Nghe thấy bữa Karaoke Hậu sinh nhật Phượt, các bác ý trình diễn kinh lắm.

Quat
19-08-2011, 14:03
Mình cũng nghĩ là cái hội Miền Bắc chỉ được cái to mồm :D làm gì thì cứ phải làm ngay chứ cứ để vài ngày là nguội tanh nguội ngắt. Hội mà lơ thơ văng như chùa Bà Đanh thì chán chết. Có khi phải dùng xiền tuyển thêm người để ngày ngay vào topic này hấp lên cho nó nóng í chự lị. Tình hình là về đến nhà là lại quên Hải Sản nó gồm những cái gì rồi . Các anh các chị cho hỏi nó gồm nhưng con gì ấy nhỉ :D .

Bad : Thầy mà chưa phán thì Vong làm sao khấn được . Mấy cả là 81 mà chưa đi thì khó có cơ ăn lắm. Phải tụ tập anh em ăn cho nó hết đi thì mới vào tiếp được.

Judy
19-08-2011, 15:50
Em cũng xin 1 chỗ vào hội già cho nó "người nhớn" keke

Và Em cũng ý kiến là thêm tiết mục song ca Teen vọng cổ của bác Quạt và bác Mituah nữa ạ =))

Shachou
19-08-2011, 16:31
Em cũng xin 1 chỗ vào hội già cho nó "người nhớn" keke

Và Em cũng ý kiến là thêm tiết mục song ca Teen vọng cổ của bác Quạt và bác Mituah nữa ạ =))

Wellcome Judy!

Một trong những cô gái với cái nét trẻ khỏe, cá tính mà mình rất thích mặc dù chưa có cơ hội nói chuyện với bạn nhiều.

Hẹn gặp Hải Phòng 27/08 này nhé!

TÍM
19-08-2011, 16:39
Xin phép ko tham gia hội này vì tự thấy mình .... QUÁ TRẺ =))

Shachou
19-08-2011, 17:06

Thế thì bạn TÍM nhờ làm quả hỗ trợ cho các bô lão, xách súng, xách máy đi theo, thi thoảng chém tí là chuẩn rồi. :D

xiphe
19-08-2011, 17:25
Cái hội lắm quyền nhiều xiền này lập ra để đàn áp cho dã man hơn à :D.
Không quyền, ít xiền, tớ xin chân chém gió trước đã. Chờ tôn chỉ chính thức.

dantocgoc
19-08-2011, 19:35

Nhưng TÍM lại là bạn thân của hội trưởng phượt Già đấy...Tạm thời ghi nhận là em còn trẻ so với tên hội.:))

Wellcome Judy!
Một trong những cô gái với cái nét trẻ khỏe,

Trẻ khỏe thì lại không phù hợp với "thương hiệu" rồi còn gì...?:shrug:
Nói nhỏ với hội trưởng không lại bị Dislike(NT) Cho mình đăng ký xin 1 chân.;)

lymy
19-08-2011, 20:12
Em xin đính chính lại về câu chiện Lâu đời tìn ớ là dù em có khỏe mạnh cạnh tranh đến đâu thì cũng không át được tiếng thét "của Cường, của Cường"

cào cào
20-08-2011, 01:56
Ớ, các bạn lập hội sao không gọi tớ là sao? Là sao?

Mình thấy slogan của hội lắm tiền này lấy câu : "Tiền anh không thiếu, chủ yếu các em phải ngoan" là chuẩn đới.

Phiêu diêu
20-08-2011, 07:08
Dạ, kính thưa toàn thể các bạn Phượt miền Bắc,

Gái có, zai có mà gái xấu nhất thì cũng tầm cỡ như bạn Tím thế này thôi : =))=))

Kính thư
Shachou
=)) Dạ, nhà iem mới tham gia 4R. Nhìn quả ảnh này, nhà iem chạ thể nào nhận ra đâu là bác Tím nữa ạ. Có 5 bác gái thì mỗi bác 1 vẻ, mười phân vẹn tới 8 - 9 phần rồi. Iem nói khí không phải, có phải bác gái đứng ngoài cùng bên trái không ợ ? Kính kụ chủ thớt xác nhận giùm(c). Hôm nào có vụ ọp ẹp họp ra mắt của Hội, Kụ hú iem một tiếng, iem có mẹt hậu tạ ạ.(beer)

herovdc
20-08-2011, 08:13
=)) Dạ, nhà iem mới tham gia 4R. Nhìn quả ảnh này, nhà iem chạ thể nào nhận ra đâu là bác Tím nữa ạ. Có 5 bác gái thì mỗi bác 1 vẻ, mười phân vẹn tới 8 - 9 phần rồi. Iem nói khí không phải, có phải bác gái đứng ngoài cùng bên trái không ợ ? Kính kụ chủ thớt xác nhận giùm(c). Hôm nào có vụ ọp ẹp họp ra mắt của Hội, Kụ hú iem một tiếng, iem có mẹt hậu tạ ạ.(beer)

Chán cái nhà bác Phiêu Diêu này thật, TÍM là bạn gái xinh như mộng, cười tươi như hoa đấy. Nhưng mà em nói thật, em với bác dân đen nên tránh xa bạn TÍM này ra nhá không lại bị dính chưởng của quan chức đấy...
Suốt buổi sinh nhật em thấy dính nhau như Sam, em có dám bén bảng đến gần đâu, toàn bị đuổi "đi nơi khác kiếm ăn"
Ghét cái đội Phượt già cậy lắm quyền nhiều xiền thật...

silence_night
20-08-2011, 09:24
Chán cái nhà bác Phiêu Diêu này thật, TÍM là bạn gái xinh như mộng, cười tươi như hoa đấy. Nhưng mà em nói thật, em với bác dân đen nên tránh xa bạn TÍM này ra nhá không lại bị dính chưởng của quan chức đấy...
Suốt buổi sinh nhật em thấy dính nhau như Sam, em có dám bén bảng đến gần đâu, toàn bị đuổi "đi nơi khác kiếm ăn"...
Vâng, Hero không dám bén mảng và Hero bị đuổi đi nơi khác kiếm ăn nên đành kiếm như vầy nhé. Chỉ tội đi đêm lắm và ăn chơi cũng nhiều, có cái kiếng cũng được Hero dâng tặng 1 em gái chợt gặp trên đường kiếm ăn:T, nên Hero cũng không biết mình đang đứng cạnh người đẹp cỡ như thế nào nữa:
https://i726.photobucket.com/albums/ww269/silence_night1963/Sinh%20nhat%205%20-%20Tien%20Sa/IMG_6001.jpg
(c)(c)(c)

Ghét cái đội Phượt già cậy lắm quyền nhiều xiền thật...
Mà Hero cũng không nên băn khoăn lắm đâu vì các cụ đã có câu:

" Ngày xưa sung sức thì nghèo,
Ngày nay rủng rỉnh thì....... teo mất rồi"Cứ chờ đấy, hồi sau sẽ rõ nhé :)):))

Shachou
21-08-2011, 13:57
Ớ, các bạn lập hội sao không gọi tớ là sao? Là sao?

Mình thấy slogan của hội lắm tiền này lấy câu : "Tiền anh không thiếu, chủ yếu các em phải ngoan" là chuẩn đới.

Em chào bác cào cào.
Chào mừng bác gia nhập Hội. Hôm trước ngắm thấy bác trẻ quá, tưởng bác kém tuổi em.
Cám ơn bác vì mấy tấm ảnh nét căng và mong có dịp hội ngộ với bác ở Hà Nội nhé!

Vâng, Hero không dám bén mảng và Hero bị đuổi đi nơi khác kiếm ăn nên đành kiếm như vầy nhé. Chỉ tội đi đêm lắm và ăn chơi cũng nhiều, có cái kiếng cũng được Hero dâng tặng 1 em gái chợt gặp trên đường kiếm ăn:T, nên Hero cũng không biết mình đang đứng cạnh người đẹp cỡ như thế nào nữa:
https://i726.photobucket.com/albums/ww269/silence_night1963/Sinh%20nhat%205%20-%20Tien%20Sa/IMG_6001.jpg
(c)(c)(c)

Mà Hero cũng không nên băn khoăn lắm đâu vì các cụ đã có câu:

" Ngày xưa sung sức thì nghèo,
Ngày nay rủng rỉnh thì....... teo mất rồi"Cứ chờ đấy, hồi sau sẽ rõ nhé :)):))

Nhìn mặt bác Hero thế kia thì làm ăn được gì?

Chỉ sống trên mặt trận "CHÉM GIÓ"...

Em này công nhận là xinh. Các bác cứ đánh quả lẻ kiểu này cẩn thận không bị Min, Mod ghét đấy!

Tiện đây, các bác cho xin cái lịch ngày 27/8 để em xem xét thuê cái xe 29 chỗ xuống đáp lễ với PHP cái nhỉ?

cào cào
22-08-2011, 00:03
Em chào bác cào cào.
Chào mừng bác gia nhập Hội. Hôm trước ngắm thấy bác trẻ quá, tưởng bác kém tuổi em.
Cám ơn bác vì mấy tấm ảnh nét căng và mong có dịp hội ngộ với bác ở Hà Nội nhé!
Tiện đây, các bác cho xin cái lịch ngày 27/8 để em xem xét thuê cái xe 29 chỗ xuống đáp lễ với PHP cái nhỉ?

Hi, mình còn chẻ mà.
Chương trình 27/8 như thế nào nhỉ, các bạn cho mình đú theo với.

Totochan
22-08-2011, 10:52
Nhìn mặt bác Hero thế kia thì làm ăn được gì?

Chỉ sống trên mặt trận "CHÉM GIÓ"...

Em này công nhận là xinh. Các bác cứ đánh quả lẻ kiểu này cẩn thận không bị Min, Mod ghét đấy!

@ Shachou! Đề nghị cô nói chuyện với người cao tuổi không nên...nói thật như thế! (c)Tội lắm! Đang là đội trưởng đội "chém gió" mà lại là thành viên đội Dỗi thì chết! Đã già, đã lỏng văn lẻo lại còn bị cô mua muối xát thế thì ....!! Xinh thì thật là xinh, thơm thì thật là thơm, Thị thơm chỉ để "bà ngửi" chứ bà hổng ăn, nhá!

@ Hero! Đeo kính vào còn chẳng làm ăn gì được huống hồ bỏ ra! Trông ngố tợn. "Cái bọn cận" như anh em mình thì anh làm ơn nhớ đi đâu mang đầy đủ dụng cụ hỗ trợ nhá!!! (NT)

Chết chết chết! Em xin lỗi cả nhà! Tại em quen lối ở bên Chém gió! Em đang gom đủ tiền, đủ vàng để mua quyền rồi mới dám đăng ký ở bên này. Có gì mong các bác bỏ quá cho ạ!!!

herovdc
22-08-2011, 13:14
@ Hero! Đeo kính vào còn chẳng làm ăn gì được huống hồ bỏ ra! Trông ngố tợn. "Cái bọn cận" như anh em mình thì anh làm ơn nhớ đi đâu mang đầy đủ dụng cụ hỗ trợ nhá!!! (NT)

Chết chết chết! Em xin lỗi cả nhà! Tại em quen lối ở bên Chém gió! Em đang gom đủ tiền, đủ vàng để mua quyền rồi mới dám đăng ký ở bên này. Có gì mong các bác bỏ quá cho ạ!!!

Số anh khổ thế đấy cô TỒ à, hôm sinh nhật uống rượu đến 2h30 định té ra KS ngủ vì nằm trong lều muỗi quá. Nhưng khổ thân anh là thằng bảo vệ khu "Sinh thái Tiên Sa" nó đi ngủ với ..ái nó khóa cửa khu sinh thái luôn. Nội bất xuất ngoại bất nhập, đành nằm trên xe đợi mấy cậu đi tìm bảo vệ, ngủ quên đến sáng luôn. Không biết mình có "gây thù chuốc oán" với em gái nào không mà chỉ lấy mỗi "kính cận". Phải ra tận Đà Nẵng tậu kính mới đấy, lúc ở quán Cafe là chửa có kính trong nó mới ngố như thế...

xiphe
22-08-2011, 13:20
Hi, mình còn chẻ mà.
Chương trình 27/8 như thế nào nhỉ, các bạn cho mình đú theo với.
"chẻ" thì vào hội này là đúng rồi!

Shachou
22-08-2011, 22:33
Từ sau sinh nhật, vào chăm Phượt như chăm con mọn, chả làm ăn gì ra hồn?

Chả biết hết ngày mai có hết nghiện không? :)

Hội này ngoài danh sách đã đăng bên PHP, còn ai đăng ký thêm để em còn tính có cần con xe 29 chỗ không để em đổi con xe 24 chỗ thôi cho vừa phải. :))

Kiểu này lúc nữa chắc phải sang Hội " Chém gió"
của bác Herovdc sống mất... He he...

bad
22-08-2011, 22:58
Eo ơi là Shachou mà a quen đây á, có yếu đuối thật thế ko? Sao giống anh thế :D

hiengiahehehe
23-08-2011, 10:04
Em là em nghĩ trước hết các bác Phuot Bắc nên dành thời gian tự kỷ 1 chút để nhìn nhận lại bản thân và tự kiểm điểm .. :(

hanhptt
23-08-2011, 10:41
Ôi cái hội của tôi đây giồi, già thế này bây giờ mới được khai sinh là sao, là sao???

Cvn, cho em xin cái ảnh hôm nọ mượn máy chụp ké cái. Đấy mới là "cậy quyền, lắm tiền" !!!!!

Bon chen cùng nếu già và ko lắm tiền cũng được tham gia (c)

Shachou
23-08-2011, 14:25
Eo ơi là Shachou mà a quen đây á, có yếu đuối thật thế ko? Sao giống anh thế :D

Chưa hiểu bác Bad is very bad nói cái gì cả ạ? :D

Em là em nghĩ trước hết các bác Phuot Bắc nên dành thời gian tự kỷ 1 chút để nhìn nhận lại bản thân và tự kiểm điểm .. :(

Hôm trước thấy gái gọi, tự kỷ mãi chả gọi được.

Hay hôm nào nhóm mình làm quả tự kỷ tập thể đê !!!!! =))=))=))

lymy
23-08-2011, 21:12
Ui không phải lập, chỉ cần tham gia thôi, Quạt đã lập sẵn cho rồi, nhỉ!!!!

Judy
24-08-2011, 22:29
Ôi cái Hội già này, Già thì hay nhàn rỗi phải buôn chuyện ác liệt chứ, sao lại rủ nhau tự kỷ hết cả lượt thế này hả dzời!
Em đề nghị đổi tên thành "Hội già Tự kỷ" ạ.

Em cũng đi tự kỷ cho nó "hợp" phong trào :)

ngoha_862003
25-08-2011, 08:45
Dạ, kính thưa toàn thể các bạn Phượt miền Bắc, bắt đầu từ trung tâm thủ đô đến tận các vùng miền Bắc!!!

Sau 5 ngày âm ỉ của không khí Sinh nhật Phượt lần 5, em về là em ấm ức lắm.

Phượt miền Bắc già trẻ gái trai đầy đủ, tầm già nhất cũng cỡ này còn cỡ trẻ trung thì khỏi phải bàn.. :D

(Xin phép bác Bad cho em mượn cái ảnh. )

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=66593&d=1313424551

Chưa kể cái Hội Phượt miền Bắc mà tiêu biểu là Hội Phượt Hà Nội bị gắn cho cái mắc cậy lắm quyền , nhiều xiền như này.... :D

https://www.phuot.vn/attachment.php?attachmentid=66583&d=1313424425

Ai có thấu hiểu cho việc đi bảo vệ những kẻ lắm quyền, nhiều xiền này cũng vất vả không kém : tiền đếm mỏi tay mà ko được dùng, giữ tiền khư khư chỉ để giao lại cho chủ nhà, chuyển vào phong bì và trao cho MC bàn giao lại cho các đội..

NHƯNG, cái vấn đề này mới là lớn nhất.....

Tính đến giờ phút này, Phượt miền Bắc và đặc biệt Phượt già chưa có sân chơi cho riêng mình.

Các bác chả có chỗ đi, hết vào PHP nhả vài câu lại vào Hội Chém Gió để chém rồi bị bấm "dislike" liên tục...

Em mạo muội lập cái Topic dành quy tụ hết anh em Phượt già Hà Nội nói riêng và Phượt miền Bắc nói chung.

Chúng ta hãy cùng tụ tập về đây, hãy cùng chém, cùng thảo luận, cùng mài dao, rèn luyện thể lực sức lực cho các hoạt động từ nay về sau và hướng tới Sinh Nhật Phượt lần 6!!!!

Topic này là dành cho các bạn Phượt Miền Bắc.

Wellcome tất cả các bạn và các vị khách mọi vùng miền...

Kính thư

Shachou
Cho mình tham gia với nhé. không biết mình có đủ đk kô, nhưng mình rất muốn gia nhập vào hội nào đấy. Giờ vẫn chưa vào nhóm nào.
ngoha_862003

25ltk
25-08-2011, 09:16
Lão Ngố thì già rồi, mà thời gian tham gia phượt,..... cũng thuộc hàng lâu năm nhưng không có tiền thì tham gia Hội này có được không chủ thớt nhỉ?

Shachou
25-08-2011, 10:03
Lão Ngố thì già rồi, mà thời gian tham gia phượt,..... cũng thuộc hàng lâu năm nhưng không có tiền thì tham gia Hội này có được không chủ thớt nhỉ?

Welcome anh nhiệt liệt!

Nhưng đừng cái gì cũng dislike anh nhé! :D

Nhóm này có 3 kiểu:

1.Già, lắm quyền, nhiều xiền

2. Già, lắm quyền, xiền không có nhưng chém gió trên các mặt trận.

3. Không già, ko trẻ, ko quyền, ko xiền nhưng NHIỆT TÌNH, đâu cũng theo cứ cái gì vui là nhảy vào.

Hội chủ yếu cho anh em tám và tổ chức đi đâu thì í ới cho nó có tinh thần tập thể thôi ạ.

Sinh nhật Phượt lên 5 miền Bắc, miền Nam số lượng người ngang nhau mà miền Bắc tản mát mỗi người một nơi, nhìn hơi tủi thân nên em quyết về lập Hội.

"Buôn có Bạn, Bán có Phường"

Quyết tập hợp đầy đủ vì một sinh nhật Phượt lên 6, mặc dù 1 năm nữa mới đến! :))

herovdc
25-08-2011, 11:19
Welcome anh nhiệt liệt!

Nhóm này có 3 kiểu:

3. Không già, ko trẻ, ko quyền, ko xiền nhưng NHIỆT TÌNH, đâu cũng theo cứ cái gì vui là nhảy vào.

Hội chủ yếu cho anh em tám và tổ chức đi đâu thì í ới cho nó có tinh thần tập thể thôi ạ.

Sinh nhật Phượt lên 5 miền Bắc, miền Nam số lượng người ngang nhau mà miền Bắc tản mát mỗi người một nơi, nhìn hơi tủi thân nên em quyết về lập Hội.

Quyết tập hợp đầy đủ vì một sinh nhật Phượt lên 6, mặc dù 1 năm nữa mới đến! :))

Nàng Shachou xinh đẹp ơi, anh cũng đang bơ vơ không nơi nương tựa nhưng chả thấy đáp ứng được tiêu chuẩn nào của em cả:

Anh chưa già, chả có quyền, cũng chả có xiền đặc biệt chả NHIỆT TÌNH tham gia hội nào cả.
Hay hai anh em mình lập hội "KÍN" đê...

Shachou
25-08-2011, 11:29
Nàng Shachou xinh đẹp ơi, anh cũng đang bơ vơ không nơi nương tựa nhưng chả thấy đáp ứng được tiêu chuẩn nào của em cả:

Anh chưa già, chả có quyền, cũng chả có xiền đặc biệt chả NHIỆT TÌNH tham gia hội nào cả.
Hay hai anh em mình lập hội "KÍN" đê...

Dạ, bác Hero là đại biểu tiêu biểu, chủ sới của Hội CHÉM GIÓ nên đề nghị về đúng chỗ đi bác!

Loăng quăng là dễ bị gậy, guộc rơi vào đầu đấy :T

Em chưa đủ trình để tham gia cái Hội "KÍN" của anh vì đến cái vỏ IP4 cả hơn 1 năm cũng được nhận đâu.

Thôi, một là bác về CHÉM GIÓ, hai là bác lên mặt trận rủ đi chợ Phiên, ai đi PM riêng là chuẩn quá rùi. :))

ngoha_862003
25-08-2011, 15:55
Welcome anh nhiệt liệt!

Nhóm này có 3 kiểu:

oh, thế mình không được tham gia ah? cho minh tham gia với nhé

Judy
25-08-2011, 23:12
Các bác ơi, tính đi HP t7 này thế nào ấy nhỉ, hay thành lập hội Thân ...ai người ấy lo??? :D

voongsenh
26-08-2011, 00:28
Các bác ơi, tính đi HP t7 này thế nào ấy nhỉ, hay thành lập hội Thân ...ai người ấy lo??? :D

Đương nhiên mà Ju! Hà nội vẫn chỉ là cái hoành tráng của thời Liên khu I ngày nào thôi. Còn sau cái Trung đoàn Thủ đô ấy thì ....hỏi ai ai bít, bít ai mà hỏi :))

long37
26-08-2011, 09:10
Em mới vào diễn đàn này, ko quen biết ai cả, chỉ là tình cơ ngó qua ngó lại rồi chui lọt thỏm vào đây, em trẻ trung, trai 30 :)) không biết có gì ko? hy vọng được nhập hội cùng các bả các chị.

Shachou
26-08-2011, 10:20
oh, thế mình không được tham gia ah? cho minh tham gia với nhé

Chào mừng bạn tham gia! Hội này chém gió tốt mà, thừong xuyên không offline trừ lúc quan trọng. :)

Riêng Judy thì cứ liên lạc với Quạt ma ma để giải quyết tình huống về ngày thứ 7 nhé!

Chém thì ác, chứ dễ thân ai người đấy lo lắm ý! :D

Đương nhiên mà Ju! Hà nội vẫn chỉ là cái hoành tráng của thời Liên khu I ngày nào thôi. Còn sau cái Trung đoàn Thủ đô ấy thì ....hỏi ai ai bít, bít ai mà hỏi :))

Sềnh ko được chia rẽ tình ĐỒNG CHÍ thế nhá! Chưa phạt cái vụ bể sô ô tô sinh nhật Đà Nẵng đấy, cựu đội trưởng à?

Em mới vào diễn đàn này, ko quen biết ai cả, chỉ là tình cơ ngó qua ngó lại rồi chui lọt thỏm vào đây, em trẻ trung, trai 30 :)) không biết có gì ko? hy vọng được nhập hội cùng các bả các chị.

Zai 30 là chuẩn rồi. Ở đây toàn các bà chị mới có 20 - 22 thôi. :))

Shachou
28-08-2011, 19:33
Biểu dương tinh thần Phượt già Hà Nội đã đoàn kết hơn ngày hôm qua sau 1 hồi em phải cố tinh xoay xở. :(

Hai xe đã hội ngộ được 1 quãng rồi lúc sau lại thân ái người nấy lo. =))=))=))

Chi tiết thì các bác cứ hỏi những người trong cuộc cho đầy đủ.

Sau khi khai quật 1 vài nhân tài em đã tìm được:

1. Một người lo thiết kế trang phục cho Phượt Fashion show sinh nhật năm sau.

2. Một bạn tình nguyện làm clip Phượt Hà Nội.

Em đang tìm cách khai phá tiếp....

biendaikho
28-08-2011, 20:35
Hội Phượt già miền Bắc - Cậy lắm quyền, nhiều xiền...
Một cái tên chuẩn không cần chỉnh!
He he

cào cào
29-08-2011, 08:20
Biểu dương tinh thần Phượt già Hà Nội đã đoàn kết hơn ngày hôm qua sau 1 hồi em phải cố tinh xoay xở. :(

Hai xe đã hội ngộ được 1 quãng rồi lúc sau lại thân ái người nấy lo. =))=))=))

Chi tiết thì các bác cứ hỏi những người trong cuộc cho đầy đủ.

Sau khi khai quật 1 vài nhân tài em đã tìm được:

1. Một người lo thiết kế trang phục cho Phượt Fashion show sinh nhật năm sau.

2. Một bạn tình nguyện làm clip Phượt Hà Nội.

Em đang tìm cách khai phá tiếp....

Mình hóng ảnh từ hôm qua đến giờ mà chẳng bạn nào up lên cả.

Shachou
29-08-2011, 09:28
Mình hóng ảnh từ hôm qua đến giờ mà chẳng bạn nào up lên cả.

Ảnh thì anh phải sang Phượt Hải Phòng.

Máu lửa thôi rồi.

Phượt ca một lần nữa lại được cất liên trong một biển áo vàng rực.

Em cực yêu bạn Guốc Mộc và vẻ mặt phê của bạn ý khi dạo nhạc.

tqc2003
29-08-2011, 16:53
Em xien thi khong, quyen cung khong not, nhung duoc cai du tieu chuan "gia". Cho em tham gia voi nhe. Co chuong trinh gi thi oi em voi nha!

Shachou
30-08-2011, 15:15
Em xien thi khong, quyen cung khong not, nhung duoc cai du tieu chuan "gia". Cho em tham gia voi nhe. Co chuong trinh gi thi oi em voi nha!

Đề nghị đã già thì phải viết cho đủ dấu, giữ gìn sự trong sáng của ngôn ngữ tiếng Việt.

Bạn chưa đủ điều kiện để vào Hội Phượt già. :)))

nguyet_po
01-09-2011, 10:34
Đang có 1 người xem topic này (1 thành viên và 0 khách)
nguyet_po
Đúng là lắm quyền nhiều xiền. Nghỉ lễ dài nên các bác bận ra oai, bận tiêu xiền nên chạ thấy ai cả?

silence_night
11-09-2011, 20:11
Sao nhà cửa lại bỏ không thế này??? Tới 10 ngày sau vưỡn thế !!!! :(:(:(
Đang có 1 người xem topic này (1 thành viên và 0 khách)

silence_night

bad
11-09-2011, 21:14
Move vào Go Green nữa là xong. Ha ha.....

xiphe
12-09-2011, 14:07
Lập hội mà không có tôn chỉ, không có lịch sinh hoạt thì go green thật.

Shachou
15-09-2011, 13:51
Lập hội mà không có tôn chỉ, không có lịch sinh hoạt thì go green thật.

Già rồi nên sinh hoạt thất thường, lúc nào cần thì gọi thôi ạ.

Các bác đang xé lẻ đi các vùng miền rồi nên Hội tạm thời nghỉ ngơi. :)

bad
16-09-2011, 22:04
Shachou ới ời, cherry ới ời....

Totochan
17-09-2011, 02:56
Shachou ới ời, cherry ới ời....
bad vừa hát vừa múa bài cầm dép ở Đà Nẵng đảm bảo em Shachou hiện hình ắt thì!! Ha há!!!

bad
20-09-2011, 23:54
Gọi mãi có thấy sủi tăm đâu, haizzz

herovdc
29-09-2011, 22:20
Chủ thớt đang đi cùng bạn tận Quảng Châu để tham dự cuộc thi nhảy Sansha roài. Các bạn chịu khó đợi mấy bữa nữa chủ thớt về hầu chuyện các cụ nhá...