PDA

View Full Version : Thái Lan 2 tuần ->Bangkok / Phuket / Koh Phi Phi / Ao Nang / Koh Samui / Koh Tao

tdthp91
26-09-2015, 17:59
Chào các bạn. Mình là Thành, sn 91.

Mình có dự định đi 1 vòng gần như các đảo và biển nổi tiếng của thái.mình đi hai tuần từ 27/2->12/3 . Mình thích đi biển theo 1 vòng này: Bangkok / Phuket / Koh Phi Phi / Ao Nang / Koh Samui / Koh Tao, tất cả đi bus hết.

Mình không có kế hoạch cụ thể ở lại mỗi nơi mấy ngày, vì mình đi một mình rất thích kết bạn với mọi người nếu gặp đoàn nào mình xin tham gia hoặc ở chỗ mới đó có gì hay muốn ở lại thêm để khám phá nên có thể thay đổi kế hoạch ngẫu hứng

Mình mua vé HN<->BK= 2tr. giờ chắc còn nhiều vé lắm, ai rảnh rỗi đầu năm đi đền chùa Thái với mình nhé, chi phí ăn ở thì vào khu của bọn tây ngủ dorm chắc rẻ :D ( nhớ mang theo cái khóa nhỏ để khóa hòm đồ của mình)

Không biết có trùng lịch đoàn nào đi vào mấy ngày đó không , cho mình theo với. mình đi có 1 mình thôi :D

Rất mong được kết bạn với mọi người, ai đi qua ngó xem giùm chỉ giúp em cái cách đi lại ở Thái với em không thông thạo lắm.hi tại đi lần đầu nên cũng hơi run :v

FB mình tìm theo sdt nâ 0912969944. liên lạc với mình hoặc để lại cách ll mình sẽ ll lại với bạn sớm nhất có thể . hihi

Cám ơn mọi người nhiều.

tdthp91
24-02-2016, 18:10
Cuối tuần mình đi r, hi vọng gặp đoàn nào đó đi cùng dịp :D