PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Xin kinh nghiệm du lịch Buôn Mê Thuột

thuy_greeapple
13-09-2015, 23:42
Chào cả nhà, mình có chuyến du lịch bụi đi Buôn Mê Thuột 3 ngày 2 đêm, mong mọi người chỉ giúp nên đi những điểm nào. Mình đi bụi 2 mẹ con, bé nhà mình mới 20 tháng nên mình tính đi nhẹ nhàng, có ngắm voi và đốt lửa trại.
Mình tính book tour theo ngày để đi 1 số điểm nhưng chưa biết cty nào uy tín, cả nhà biết giới thiệu dùm mình. Lần đầu mình đi Buôn Mê Thuột và đi cùng con nhỏ nên rất bỡ ngỡ.
Rất mong cả nhà chia sẻ thông tin.

Sonvc
14-09-2015, 07:28
Cho êm hóng hớt với, cũng đang tích góp chút kinh nghiệm để zô Tây Nguyên ngắm voi ... :)

thuy_greeapple
14-09-2015, 16:20
Các bạn mê Tây Nguyên đâu rùi, có kinh nghiệm chia sẻ chút nhỉ?

thuy_greeapple
14-09-2015, 16:24
Cho êm hóng hớt với, cũng đang tích góp chút kinh nghiệm để zô Tây Nguyên ngắm voi ... :)
Bản Đôn cách 50km chị tính đi Bản Đôn và nghỉ ở đó qua đêm đc ko nhỉ? Ko biết tình hình đường xá ra sao? Trẻ con đi có ổn ko nữa.

Sonvc
16-09-2015, 06:45
8h sáng (ngày 16/9), êm có mặt ở Buôn Ma Thuật roài, nên sẽ hỏi một số thông tin về các địa điểm ăn chơi ở Tây Nguyên giùm chị gái ... Phiền mấy bạn thổ địa Tây Nguyên giúp miềng ít thông tin với ...
Thông tin về Buôn Đôn, êm lượm được chút, chị gái rảnh thì coi xem có chút thông tin nào cần cho chuyến đi không?

www.phuot.vn/threads/44941-Loanh-quanh-Buôn-Ma-Thuột

www.phuot.vn/threads/45830-Buôn-Mê-Thuột-Bus-và-Bus

www.phuot.vn/threads/107092-Thổ-Địa-Đăk-Lăk

www.phuot.vn/threads/2768-Tây-Nguyên-Gialai-Kontum-Daklak-Daknong-Lâm-Đồng

Cám ơn mấy bạn nhìu nhìu ....

thuy_greeapple
16-09-2015, 21:37
8h sáng (ngày 16/9), êm có mặt ở Buôn Ma Thuật roài, nên sẽ hỏi một số thông tin về các địa điểm ăn chơi ở Tây Nguyên giùm chị gái ... Phiền mấy bạn thổ địa Tây Nguyên giúp miềng ít thông tin với ...
Thông tin về Buôn Đôn, êm lượm được chút, chị gái rảnh thì coi xem có chút thông tin nào cần cho chuyến đi không?

www.phuot.vn/threads/44941-Loanh-quanh-Buôn-Ma-Thuột

www.phuot.vn/threads/45830-Buôn-Mê-Thuột-Bus-và-Bus

www.phuot.vn/threads/107092-Thổ-Địa-Đăk-Lăk

www.phuot.vn/threads/2768-Tây-Nguyên-Gialai-Kontum-Daklak-Daknong-Lâm-Đồng

Cám ơn mấy bạn nhìu nhìu ....
Cảm ơn em nhé, chị 27.09 mới đi, nhờ em chia sẻ thêm thông tin thực tế, vì chị cũng đọc qua hết các topic rùi.

Sonvc
12-10-2015, 10:46
Cảm ơn em nhé, chị 27.09 mới đi, nhờ em chia sẻ thêm thông tin thực tế, vì chị cũng đọc qua hết các topic rùi.

Thông tin thực tế êm chưa biết gì, cũng vừa tới vùng đất này nên mọi thứ còn mông lung lắm, có chăng thì bạn thổ địa nào ghé coi topic này thì phiền cho biết chút ít thông tin như vậy thì dễ dàng hơn ...