PDA

View Full Version : Tìm bạn đồng hành đi bụi Sin - Malay - Thailand tháng 4/2016

khoaitayloaimot
29-08-2015, 02:05
(Jetstar đang KM ngày 2/9 , sale vé còn rẻ lắm nên tìm để book liền vé cho năm sau )
Đợt trước đi Thái về thích quá nên canh vé rẻ book cho lễ hội tạt nước năm sau luôn :D mình tính là sẽ đi như vậy :

10/4 : HCM - SIN (bay sáng) ( canh vé rẻ thì khoảng 700k)
tối 11/4 : đi xe bus sang Malay.
14/4 : Malay bay sang Thái ( vé rẻ khoảng 1000k )
19/4 : Thái bay về VN .( vé rẻ khoảng 1000k ) \
Còn xa nên mình chưa lên plan chi tiết . Chỉ tìm người đi chung trong khoảng thời gian này để book vé cùng thôi :D
Các bạn nào có mục tiêu đi chung toàn bộ hoặc đi chung nước nào thì cm phía dưới mình sẽ liên lạc nhe :D
Ở thái mình ở nhiều là tại vì mình thích Thái với có nhu cầu mua sắm quần áo nhiều nên ở lại nhiều. các bạn không mua sắm nhiều thì có thể về trước cũng được :D

Xem link của chủ thớt này thích quá :
https://www.phuot.vn/threads/102988-Singapore-Malaysia-Thailand-Cambodia-(13-ng%C3%A0y-4-n%C6%B0%E1%BB%9Bc-9-tri%E1%BB%87u)

phongvan2000
30-08-2015, 21:52
Bạn mà tiêu tiền..mua sắm hết ở Thái thì khi sang đến Sing nhìn thấy đồ bên đó bán thì Thôi...chỉ muốn ngước mắt nhìn mà thèm,ước gì đừng tiêu hết tiền khi mới đến cửa chợ . Đồ bên Thái 100% là hàng QUẢNG CHÂU thoai, còn sang đến Sing người ta ko biết mặc hàng TQ đâu, toàn bán hàng Nhật với hàng Châu Âu thôi à