PDA

View Full Version : Nhờ tư vấn giúp ĐC khách sạn - Chi phí cho lịch trình Huế - Quảng Bình 17-20/09

Charming
19-08-2015, 11:41
Tình hình là tháng 17/9 - 20/09, nhóm em có 8 thành viên đi Huế - Quảng Bình, lịch trình như sau :
Tối 17/09 : 18h55 - 20h15 : ra SB Huế , nhận phòng ks ăn uống, nghỉ ngơi
Ngày thứ 6 : 18/09 : tham quan Huế đến tối thì lên xe ra Quảng Bình ( 1 ngày tại Huế )
Ngày thứ 7 : 19/09 : tham quan Động Phong Nha - Kẻ Bàng, Tiên Sơn,....bãi đá nhảy, tối dạo biển Nhật Lệ, ăn hải sản
Ngày CN : 20/09 : tham quan Động thiên đường, linh tinh các kiểu... đến 14h30 tập trung tại SB Đồng Hới về SG
Nhờ các anh/chị em tư vấn giúp địa điểm khách sạn, ăn uống, xe cộ ...để em gói gọn chi phí với ah
Vì có 1 bạn đã lên danh sách chi phí là 3 triệu/người ( chưa kể vé máy bay vì tụi em book rồi ) nghe thế em nản muốn bỏ vé luôn, hixx
Vì thời gian có hạn nên tụi em chỉ đi được 3 ngày
@ Nhờ tư vấn giúp KS tại Huế : 21h tối thứ 5 đến 18h thứ 6, tại Quảng Bình, khuya thứ 6 đến 12h chủ nhật
@ Địa chỉ thuê xe 16 chổ ( đưa đón từ sân bay - các địa điểm tham quan tại Huế - đi từ Huế - Quảng Bình - các điểm tham quan tại Quảng Bình - ra sân bay Đồng Hới)
@ Hoặc địa chỉ thuê xe máy, nhà xe đi Huế - Quảng Bình, thời gian xuất bến , tiền vé...
Cám ơn rất nhiều ah