PDA

View Full Version : Phượt bụi Côn Đảo thật sự (21-23/8) cho các Phuoter.

AnhCao
14-08-2015, 12:01
Chào các phuoter vì thời gia không còn nhiều mình thấy bên topic "Setup vưọt bụi côn đảo" ko thấy chủ thớt trả lòi nên mình kêu gọi khoảng 10 phuoter tham gia phượt bụi vào 21-23/8 này. Về lịch trình như sau.
chủ nhật tuần này 16h chúng ta tập hợp tại công viên Gia định sẽ có máy tính để chúng ta đặt vé tàu CD9 luôn. ai di thì sẽ đóng tiền mua vé khoảng 300k khứ hồi.
kế hoạch di như sau.
chiều thứ sáu 21-8 lúc 16h tập trung tại bến cát lỡ sau đó lên tàu giao lưu tiếp và đóng tiền quỹ khoảng 500k cho chiến dịch ăn chơi 2 ngày 1 đêm trên đảo. các chi phí đến bến tàu tự túc. ăn khuy thì mì gói trên tàu 20k.
sáng 22/08 đến bến Côn đảo thuê xe máy tiến vào thị trấn ăn sáng uống cafe.
tiếp tục tiến đến ban quản lý vườn quốc gia côn đảo đăng ký khám phá vườn Quốc gia Côn đảo hành trình khoảng 1.5h tới vịnh đầm tre, lặn biến ngắm san hô bắt ốc....(làm mồi tối nhậu).
2h lên đường về tới thị trấn Côn sơn chiều tắm biển bắt hải sản tối làm mồi nhậu đêm. (phải mua thêm hải sản nhậu mới được ).
tối chúng ta về lại nhà nghỉ hôm sau bàn kế hoạch khám phá tiếp Côn đảo. trên tinh thần là vậy có gì phát sinh chiều CN tuần này chúng ta bàn tiếp. vì là du lịch bụi nên mình nghĩ không giàng buộc vì vậy không phải cọc tiền gì nha các bạn ai di được thì ok khi lên tàu đóng quỹ.
Vì mình chưa đi CD bao giờ chỉ tham khảo trên mạng thôi. chuyến đi này chắc chắn không quá 1 củ đâu. ai đi được thì Chủ nhật tập hợp rồi đặt vé tàu nha. kế hoạch ntn sẽ bàn tiếp. Sdt mình.0938117543

AnhCao
14-08-2015, 19:29
Xin duoc nói rõ hơn mình ko có ý gì.

AnhCao
05-09-2015, 08:57
Chủ đề đã hết hạn mong addmin xóa bài giùm. Thank a lot.