PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Tìm khách sạn (nhà nghỉ) bình dân dọc đường đi từ Hồ Cốc, Hồ Tràm đến Lagi??

phatdang1402
13-08-2015, 19:59
Em xin chào các bác ạ,
Em là newbie, sắp tới em định làm 1 chuyến đi phượt ngắn ngày từ TP HCM đi ra Hồ Cốc, Hồ Tràm rồi ra Lagi Phan Thiết, chủ yếu em đi ngắm cảnh và chụp hình nên cần tim 1 số địa chỉ nhà nghỉ hay ks giá bình dân và đáng tin cậy để ở qua đêm. Khổ cái em đi ngay dịp 2/9 và sau đó, em ko biết giá nó có tăng quá cao hay không? Em chưa có kinh nghiệm nên mong các bác chỉ dẫn nhẹ nhàng ;)) Em cám ơn!

ThanhTan1989
01-01-2016, 13:33
Em xin chào các bác ạ,
Em là newbie, sắp tới em định làm 1 chuyến đi phượt ngắn ngày từ TP HCM đi ra Hồ Cốc, Hồ Tràm rồi ra Lagi Phan Thiết, chủ yếu em đi ngắm cảnh và chụp hình nên cần tim 1 số địa chỉ nhà nghỉ hay ks giá bình dân và đáng tin cậy để ở qua đêm. Khổ cái em đi ngay dịp 2/9 và sau đó, em ko biết giá nó có tăng quá cao hay không? Em chưa có kinh nghiệm nên mong các bác chỉ dẫn nhẹ nhàng ;)) Em cám ơn!

mình cũng đang cần tìm khách sạn nhà nghỉ phượt ở khu Long hải. các bạn nào đi rùi share cho mình với

KoPan
11-01-2016, 07:03
Ngay biển Long Hải rất nhiều ks, nhà nghỉ giá tốt, bạn cứ ra đó hỏi, ưng chỗ nào thì ở thui (300-400k là có phòng 2ng` rùi)