PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Bác nào có kinh nghiệm chuyển ngày đặt phòng agoda cho em hỏi với?

thaidv
25-07-2015, 09:43
Chào các bác,

Tình hình là em có book khách sạn A La Carte Đà Nẵng 3 phòng (2 phòng gia đình 4 người, 1 phòng 2 người) trong 2 đêm cho đứa em. Không hiểu ma xui quỷ khiến thế nào cả 2 lần book e đều nhầm thanh 24 & 26 - 10 (chắc tại e vừa mới book phòng bên Seoul tháng 10 nên nhầm) đáng lẽ phải là 24 - 26/07. @@ Mà mấy phòng em book là ưu đãi nên không được hoàn trả tiền. Hiện tại em có nguy cơ mất trắng gần 20tr (2 phòng gia đình 2 đêm ~ 14tr + 1 phòng 2 * 2 đêm ~ 4,5tr ) vì tháng 10 còn ai đi Đà Nẵng nữa. :(

Em vào phần quản lý đặt phòng của Agoda thì thấy mục Change Dates. Nhưng nó báo là sau khi thay đổi phải đợi 48 tiếng mới có confirm của khách sạn. Trên này có bác nào đặt Agoda và đã thay đổi thành công chưa ạ? Em đặt nhiều nhưng chưa bao giờ thay đổi lịch. Thay đổi được thì em còn có cơ hội nhượng lại chứ không thì chêt... :'(

Bác nào có kinh nghiệm giúp em với ạ.

thaidv
27-07-2015, 13:58
Sau mấy hôm mail, mail lại trình bày lý do. Em đã được các bạn bên Agoda trợ giúp hoàn tiền. Vui quá các bác ạ. :D Support bên Agoda rất nhiệt tình và chu đáo.

Em xin phép closed topic tại đây. :D