PDA

View Full Version : Tìm bạn đồng hành tại băngkok thái lan ngày 27/8~30/8

datlam
15-07-2015, 12:12
Trước h toàn đi phượt trong nước. Đây là lần đầu vượt biên;) Nên tìm bạn nếu có đoàn nào đi ngày đó cho mình nhập bọn với ^^.

Tình hình là mình đã đặt vé đi tối 27/8 rồi. Nên bạn nào hay nhóm nào có mặt ở BK vào ngày 28 cho mình nhập bọn với :d

Mình đang tìm hiểu các địa điểm ở BK bạn nào đi rồi share cho mình với, cảm ơn mn nhìu.

p/s: liên lạc với mình qua [email protected] Thân

ilovemyta32
15-07-2015, 12:21
Book dorm cow hostel đó bạn. Ngay bts vs mrt lun. Ngay teminal 21. Vô đó ăn thoả thik . Bk đi chùa phật nằm. Khaosan , chinatown . Bigc , central world . Nhiều lắm. Bạn tìm bài cũ xem sao. Bạn nên đi bus, rẻ nhiều lắm . Ngay teminal 21 có bus dừng ngay central wolrd đó bạn. À dạo sông chaophraya khá thú vị 9 bath.
Bạn ra ga tàu đón tàu đi anuthaya lun nha. Vé mấy chục bath á . Tp cổ cách bk tầm 2 tiếng đi tàu.

datlam
15-07-2015, 12:39
Book dorm cow hostel đó bạn. Ngay bts vs mrt lun. Ngay teminal 21. Vô đó ăn thoả thik . Bk đi chùa phật nằm. Khaosan , chinatown . Bigc , central world . Nhiều lắm. Bạn tìm bài cũ xem sao. Bạn nên đi bus, rẻ nhiều lắm . Ngay teminal 21 có bus dừng ngay central wolrd đó bạn. À dạo sông chaophraya khá thú vị 9 bath.
Bạn ra ga tàu đón tàu đi anuthaya lun nha. Vé mấy chục bath á . Tp cổ cách bk tầm 2 tiếng đi tàu.

cảm ơn bạn nhìu :d