PDA

View Full Version : Tìm 1 ôm - Đà Nẵng - Lý Sơn - Quy Nhơn - Nha Trang - Đà Lạt 27/7 ( 10 ngày )

nguoidirung
30-06-2015, 12:50
Bọn mình hiện đã có 5 người 3 xe ( 3 nam,2 nữ ) ai cũng vui vẻ hết. Bọn mình còn trẻ 22 - 24 tuổi.
Cung bọn mình sẽ đi là : Đà Nẵng - Lý Sơn - Quy Nhơn - Phú Yên - Nha Trang - Đà Lạt.
Kế hoạch thì mình đã lên rồi và tuơng đối đầy đủ. Bọn mình sẽ ghé Lý Sơn, sau đó chạy vòng đường biển ( tỉnh lộ 632 640 ) để về Quy Nhơn, rồi tới Phú Yên ra cực Đông. Về Nha Trang vòng lên Đà Lạt và về lại Đà Nẵng.
Mình cần tìm thêm 1 ôm không phân biệt nam nữ gì cả, vui vẻ là được. Mình xế cũng tương đối ổn. Không nhất thiệt phải ở Đà Nẵng, có thể bạn ở Tam Kỳ, Quãng Ngãi cũng được mình sẽ đón ở đó.
Chuyến đi tầm 8 -10 ngày ( cái này bạn nào thấy được thì pm riêng mình, mình sẽ gửi cho bạn cái Plan + kinh phí để bạn tham khảo và quyết định )
Bọn mình đi theo kiểu phượt tiết kiệm chi phí nhất nhưng vẫn đảm bảo được những cảnh đẹp không thể bỏ lỡ. Mình cũng tham kháo và giành ra nhiều thời gian để lên Plan cho chuyến đi lần này nên yên tâm nhé.
Thời gian là 27/7 - 6,7/8 ( 8 -10 ngày )

Chào thân ái toàn thể anh chị em nhà phuot.vn

daothanhhai89
01-07-2015, 21:07
Ban oi, minh dang ki duoc ko, minh o ha noi, dang co ke hoach xuyen viet trong thoi gian do^^. Fb cua minh la : [email protected]. Mong duoc lien he^^

nguoidirung
04-07-2015, 21:36
Đã xong. Cảm ơn anh chị em phuot.vn