PDA

View Full Version : Em muốn post bài về cuộc thi thì nên post ở đâu và như thế nào ạ?

giang.taquynh
04-07-2011, 11:48
Chào BQT diễn đàn. :D

Em là mem mới tham gia diễn đàn, em cũng đã đọc về Nội qui của diễn đàn đồng thời xem qua các box để có cái nhìn tổng quan, nhưng em vẫn có một bài băn khoăn ạ.

Tình hình là ngày mai 5/7/2011, công ty em sẽ "ra mắt" cuộc thi với tên gọi là "Việt Nam tôi yêu" ạ. (chi tiết tại (http://itim.vn/sukien/89-viet-nam-toi-yeu). Em thấy diễn đàn mình ngay từ cái tên, tiêu chí hoạt động, các chuyên mục, bài viết cũng rất "sát" với cuộc thi của bọn em nên em muốn post bài về cuộc thi trên diễn đàn để các mem ở bên mình có thể cùng tham gia, chia sẻ và tất nhiên là nhận giải thưởng nữa. :D Các bài viết gửi về cũng có thể đc đăng tải trở lại trên diễn đàn để làm phong phú thêm nội dung của diễn đàn.^^

Hiện giờ em chưa biết post thế nào là phù hợp, không bị coi là spam và có thể thu hút được mọi người. Em là mem mới nên khéo khi lập topic mọi người cũng sẽ chẳng quan tâm. Nếu được BQT ủng hộ thì anh/chị đó có thể post hộ em nội dung được không ạ?

Em xin chân thành cảm ơn và mong nhận được hồi âm.

CVN
04-07-2011, 15:15
Bạn post vào box Cafe du Phượt!

Cảm ơn bạn!

giang.taquynh
05-07-2011, 23:26
Em xin ý kiến trước và đã post đúng box, nhưng hôm nay vào lại topic thì thấy đã bị chuyển, đồng thời cũng k thể truy nhập vào topic đó nữa ạ.

CVN
06-07-2011, 08:50
Đã chuyển topic của bạn về lại Cafe du Phượt. Cheers!

xuanthuong
07-07-2011, 23:54
Bạn chỉ cho mình cách post bài và ảnh với...Xin cảm ơn