PDA

View Full Version : Đi Cát Bà!

vuilendi
27-06-2011, 14:16
Chào các bạn.
Mình là newbie. Ở Hà Nội. CHưa có kinh nghiệm Phượt. Đang định đầu tháng 7 này đi Cát Bà tắm biển. Muốn tìm 1 bạn gái đồng hành. Bạn nào có nhã ý message vào yahoo [email protected] cho mình nhé. Lịch trình mình sẽ bàn bạc cụ thể.

dantocgoc
27-06-2011, 16:06
Nếu trong 24 giờ tới chủ topic không có được dự trù lịch trình cụ thể thì topic sẽ được khóa lại, vì hiện nay bạn vẫn không đưa ra bất kì thông tin nào.

Ăn Bờ Ngủ Bụi
27-06-2011, 16:11
Chào các bạn.
Mình là newbie. Ở Hà Nội. CHưa có kinh nghiệm Phượt. Đang định đầu tháng 7 này đi Cát Bà tắm biển. Muốn tìm 1 bạn gái đồng hành. Bạn nào có nhã ý message vào yahoo [email protected] cho mình nhé. Lịch trình mình sẽ bàn bạc cụ thể.

Không biết bạn này nghĩ sao nhỉ? Đi 1 mình và chỉ cần tìm 1 bạn nữ đi chung! Phượt nhà ta có ai liều không ta!

aboreal
27-06-2011, 21:49
chết cười với topic của bác này, không có có 1 tí thông tin nào gọi là đáng tin cậy ở đây cả :d

Hoang A Ho
27-06-2011, 22:08
Các bác để em để em ạ.
Em tham gia với bác vuilendi nhá. em giới tính giữa chưa gì bao giờ, nhà ở giữa Hải dương với Hải phòng trước làm xe ôm ở Cát bà. Nếu bác máu đi thật thì pm cho em nhá.
Chắc ổn thôi nên các bác Mod cứ khóa lại khi hết thời gian thông báo.

thiklabup
27-06-2011, 22:27
Cho em hỏi em cũng chưa đi Cát Bà bao giờ, SV nghèo mà. Chi phí có khoảng bao nhiêu ạ, mà tiêu chuẩn đi thế nào để em đăng ký.