PDA

View Full Version : [Hỏi đáp] Hỏi thông tin cung đường Sài Gòn- Gia Lai - Hội An- Hà Nội

k0nku3d0ng
29-05-2015, 14:11
Chào các bác,
Đợt này đang nhàn nhàn em đang có dự định làm 1 chuyến HN- SG-Miền Tây-SG-Gia Lai-Hội AN-HN
Cùng đầu ( HN-SG-Miền Tây-SG) thì em đi cùng bạn rồi nên không cần phải bàn tới. Cung tiếp vì muốn tách ra đi 1 mình nhưng còn bỡ ngỡ quá. Bác nào đi cung này rồi chỉ em với ạ
- Từ SG bắt được xe nào về Gia Lai ( rổ rá thế nào ạ. Em muốn đi buổi chiều tối để về Gia Lai kịp sáng cho tiện người nhà lên đón )
- Từ Gia Lai có xe nào đi thẳng tới Hội An k ạ? hay em phải bắt xe chạy qua Hội An thôi.

Mục tiêu là ngon -bổ - rẻ- đánh nhanh- rút gọn. e định chỉ đi trong 1 tuần thôi và kinh phí cũng rất chi là có hạn nên bác nào có thông tin rá rổ j quẳng cho em thì tốt quá ạ
Thanks các bác

anh46lam
29-05-2015, 14:56
dạy kèm lớp 4 (http://giasuthanhdat.net/nhan-day-kem-lop-4-tai-nha-hoc-sinh/) Gia sư dạy lớp 4 tận nhà, Thầy cô nhận dạy kèm lớp 4 giỏi nhất, Gia sư kèm lớp 4 tận nhà...
Gia sư sư phạm cấp 1 đang đứng lớp trường công lập, yêu nghề, đi dạy nhiều năm nhận dạy các bé lớp 4, luyện chữ đẹp, Toán, tập làm văn, chính tả, Anh văn trẻ em, đàn nhạc họa. Chú trọng rèn trẻ chăm học, vâng lời, dể thiếp thu, kèm đúng bài học ở trường, soạn bài mới, nhiệt tình nâng đỡ các cháu kém, sợ học, lấy lại cơ bản, bồi dưỡng học sinh giỏi, các quận huyện mọi nơi Tp.HCM.
Giáo Viên Dạy Kèm Lớp 4 Tư Gia
Nhiều kĩ năng chuyên môn và chương trình dạy kèm hiện đại thâm niên ở àng ngũ gia sư tận tụy, trung tâm đảm bảo sẽ đêm đến chương trình học lớp 4 đến các bé, đảm bảo các cháu hiểu bài tốt và đam mê ở việc tự giác học tập.
Kĩ năng dạy kèm Toán học lớp 4 của gia sư nhằm hổ trợ các bé học viên nắm bắt việc nắm chắc đến toán học qua việc rèn thành thạo các kỹ năng, khái niệm ở Toán học. Nhờ đó trung tâm hướng dẫn các cháu lớp 4 suy nghĩ và lập luận theo chương trình môn Toán.
Phương pháp dạy môn Tiếng Việt lớp 4 của thầy cô là nắm chắc cho các cháu có kĩ năng rèn luyện hoàn thiện về Từ ngữ và bài luận.
day kem lop 4 (https://www.facebook.com/TrungTamGiaSuTaiNangTphcm/posts/712355598820297)

k0nku3d0ng
30-05-2015, 10:41
ơ cái j đây vậy trời. em đang xin ý kiến chứ đã có nhóc đâu mà bác dạy kèm

qutu
03-06-2015, 10:43
- từ sg đi gia lai bạn ra bến xe miền đông mua vé, thấy quầy nào lớn thì bay vô thôi, giá tầm 250k đến 300k
- từ gia lai bắt xe đi hội an mình nghĩ không có vì hội an là tp du lịch nên không có sinh viên với dân đi làm, bạn có thể bắt xe đi đà nẵng xong từ đà nẵng bắt xe bus đi hội an, cách khoảng mấy chục cây thôi

baole
17-06-2015, 10:47
SG-Gia Lai mình thường đi Hồng Hải và Việt Tân Phát. Xe đi Gia Lai thường chỉ chạy đêm thôi, sáng mai tới.