PDA

View Full Version : Về vấn đề quảng cáo lung tung trong bài viết

daugaunhoibo
29-05-2015, 14:05
Trước hết xin cảm ơn Ban quản trị đã xây dựng và luôn cố gắng giữ gìn để Phuot.vn luôn là diễn dàn gắn bó và tin cậy với nhiều người yêu xê dịch VN.

Em xin có một vài thắc mắc về việc dọn dẹp quảng cáo lung tung trong diễn đàn, cụ thể là trong box "Thế giới muôn phương"

Diễn đàn có tạo biểu tượng "cảnh báo bài có nội dung xấu" dưới mỗi post nên trước giờ em vẫn luôn gửi thông báo nút này đối với những post quảng cáo "đi lạc" và được mod xóa giúp các post vô duyên này trong bài viết. Tuy nhiên thời gian gần đây, không biết là do quá bận không thể thường xuyên vào diễn đàn hay do quảng cáo lung tung quá nhiều dọn dẹp không xuể hay do thấy em hay nhiều chuyện đi "mách lẻo" hộ topic nhà người khác luôn mà dù có gửi một ôm thông báo nhưng không thấy mod box "Thế giới muôn phương" dọn dẹp giúp em nữa.

Mod ơi, mod ở đâu, em nhớ mod, mod ghé qua quét rác topic giúp em với.

Thanks mod nhiều

P/s: cứ mỗi lần post chia sẻ mới mà dính ngay cái quảng cáo nào ổ sạc, nào váy đầm, nào học thêm...bla bla bla... chen ngang là em chán hết cả nản luôn ấy.

P/s +1: topic của iem đây ạ: https://www.phuot.vn/threads/199278-Nhật-Bản-Golden-week-2015-Hành-trình-mùa-xuân-chặng-2

TravelBug
29-05-2015, 15:03
Tôi cũng bị tình trạng bị phóng uế bừa bãi như thế:

https://www.phuot.vn/threads/5591-Nh%E1%BB%AFng-website-c%E1%BA%A7n-thi%E1%BA%BFt-khi-b%E1%BA%A1n-du-l%E1%BB%8Bch-Sydney-Cabramatta-%C4%91%E1%BA%A5t-c%C5%A9-%C4%91%C3%A3i-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-m%E1%BB%9Bi?p=1285144#post1285144

Tôi kêu, rồi gào. Tôi gởi thư chung, rồi gởi thư riêng!!! Sân nhà tôi vẫn đầy các chất thải cặn bã, gớm chết!!! Topic này của tôi 3 trang chót hoàn toàn là chất thải, đang kiến nghị hiến lại mà chưa được phê chuẩn đây! Nghĩ coi: bán nhà bán đất, games, hack nay lại đến gái!!!! Tôi chỉ định xin cái chổi để tự dọn (khỏe chân tay thì dọn tiếp nhà hàng xóm như vẫn dọn lâu nay) mà biết khó được cấp chổi nên vào đây gào tiếp với daugaunhoibo!

daugaunhoibo
29-05-2015, 15:11
@bác TravelBug:

Em mới men theo cái link chạy qua sân nhà bác. Ui giời ôi, không phải chỉ chán hết cả nản như bên nhà em mà phải nói là hốt hết cả hoảng *lau mồ hôi*

Mod ơi mod ơi... *gào to hơn* Ad ơi ad ơi, cứu cứu cứu *khóc lóc*

TravelBug
29-05-2015, 15:15
Tôi xin ác mìn khóa, đã được khóa nhưng mà cái quảng cáo hack nó công hiệu đấy: vài hôm sau lại thấy khóa bị bẻ rồi tương ngay một bãi vào trước cửa nhà!!!

CVN
29-05-2015, 18:56
Để nhà cháu réo Mod khu vực thế giới ạ! :(

CVN
29-05-2015, 18:58
Tôi xin ác mìn khóa, đã được khóa nhưng mà cái quảng cáo hack nó công hiệu đấy: vài hôm sau lại thấy khóa bị bẻ rồi tương ngay một bãi vào trước cửa nhà!!!

Nó tạo nick hàng loạt đấy Bác ạ. Chỉ mong các Mod chịu khó dọn thôi ạ. Dạo này lực lượng mỏng quá. Nhiều Mod không làm cũng không thông báo nghỉ! Cháu sẽ cố gắng kêu gọi thêm người làm Mod.

huongng28
17-07-2015, 14:10
bài viết của mình mà chúng nó vào quảng cáo như cái chợ ấy, phải em em cũng ghét *kêu Mod giúp thớt*